Counter Strike Global Offensive (CSGO): ĐỂ TRỞ THÀNH ĐẠI BÀNG LÚA!

shady ver2.0

Reaction score
0
Các bác cho hỏi sao dạo này bắn find a game toàn được server ping 1xx với 2xx, bắn oải quá :( cả cái sẹc vơ 1hp cũng ping lên 1xx.

Vậy người lông dân phải làm gì :(

hungragezone

Member
Reaction score
0
shady ver2.0 said:
Các bác cho hỏi sao dạo này bắn find a game toàn được server ping 1xx với 2xx, bắn oải quá :( cả cái sẹc vơ 1hp cũng ping lên 1xx.

Vào game option để max ping accept 120
Sv 1hp đang bị lỗi
Sent from my -H34rTn3T Z2 D6503- using vozForums

GarfieldCat

Reaction score
0
cyanotic1994 said:
quà lấy may mà :sexy:
mình chả bao giờ mở case cơ mà trúng GA như này là mình đem mở , nhỡ đâu ... :byebye:
Case open = key nếu muốn. Nhỡ đâu .... :stick:
shady ver2.0 said:

Dạo này chơi cũng hay nhảy ping đang ngon 8x nhảy lên 2xx.:gach:
Mà gần đây bọn Thái chơi nhiều hay sao bọn nó vào cứ mở voice nói gì ếu nghe được ồn ào vl :brick: nó nói nhiều hơn cả bọn khựa với mã :gach:

kingOfdevil

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi ngu không add wallet steam có mua được đồ trên market không ạ, và nếu nạp = visa thì tỉ lệ $ valve so với $ mĩ là như nào vậy ạ, và nữa là có chỗ nào gọi là chợ đen mua bán $ valve uy tín không các bác chỉ em với, mua mua ít key về mở hòm mà nếu tính ra 2,4 với 2,8$ nạp qua visa với paypal thì = 50k/1key rồi đắt quá.

buiducduong

Reaction score
0
kingOfdevil said:
Các bác cho em hỏi ngu không add wallet steam có mua được đồ trên market không ạ, và nếu nạp = visa thì tỉ lệ $ valve so với $ mĩ là như nào vậy ạ, và nữa là có chỗ nào gọi là chợ đen mua bán $ valve uy tín không các bác chỉ em với, mua mua ít key về mở hòm mà nếu tính ra 2,4 với 2,8$ nạp qua visa với paypal thì = 50k/1key rồi đắt quá.
mình cũng đang tìm mua key về mở case cầu may thử:beauty::beauty:

kingOfdevil

Reaction score
0
buiducduong said:
mình cũng đang tìm mua key về mở case cầu may thử:beauty::beauty:
Cơ bản là chưa biết mua kiểu gì bác ạ, các thương nhân mua được $ chợ đen thì rẻ chứ mà như mình nạp qua visa hay paypal là mất tương đương tỉ lệ 1$=21000 vnđ đó

gavaine

Reaction score
0
Bác nào biết cách tắt cái ban trade 7 ngày khi đăng nhập vào thiết bị mới không chỉ em với? :((

cyanotic1994

Reaction score
0
kingOfdevil said:
mấy post trước có mấy cái group fb đấy thím , lên đấy rồi tìm người bán thôi

hiện giờ 35k/key csgo

add wallet steam thì 1 tháng sau market steam mới active được nhé bác :D

gavaine said:
Bác nào biết cách tắt cái ban trade 7 ngày khi đăng nhập vào thiết bị mới không chỉ em với? :((
thím sang bên thread game bản quyền hỏi lại cho chắc nhé :D

GarfieldCat

Reaction score
0
gavaine said:
lấy file steam.exe cũ của lần trước down về setup để chạy setup xong update lên sẽ không bị :"> hoặc copy cái file gì đấy của steam cũ paste vào steam mới mình quên rồi :chaymau:

taodeoyeumay111

Reaction score
0
Tiền In game để mua khoá như nào các anh nhỉ? em còn gà mờ nên cái gì cũng chả biết:sogood: