Công việc gì cũng là mình, đm bọn sếp loz.

ginta133

Reaction score
0
Tham gia hoạt động cty cũng kêu mình, đi học chứng chỉ này kia cũng lôi mình đi, việc cc gì khó cũng lôi mình về làm, điều đi lắp đặt máy móc đây đó cũng là mình, giờ lôi mình đi cho mấy thằng trung sai vặt, trong khi còn 4,5 thằng khác thì ko kêu. Bảo làm vì trách nhiệm cty mà cái đkm tiền trách nhiệm đéo có, lương thì thua thằng mới vào làm. :shame::shame: trong khi chuyên môn mình hơn chúng nó hết. Hôm qua mới cự lộn với thằng sếp xong giờ vẫn còn cay. Cố nốt vài tháng nữa lấy tiềncthưởng rồi chuồn thôi.:eek:ps:

via vozForums for iPhone

newfashion2006

Reaction score
0
Sang năm nghỉ đi mai phen.
Cty chỉ biết đùn đẩy 1 thằng làm, chỉ là cty rác

Sick Duck

Reaction score
1
Nó ép bro để bro nghỉ đó

Tôi cũng đang trong tình trạng tương tự

Chúng nó dí tôi đi học các lớp học, làm mấy công việc báo cáo báo chồn chứ không cho làm chuyên môn, nhưng mà tôi vẫn tiếp nhận với thái độ khá là nhiệt tình, vì tôi nghĩ đơn giản, mình được người ta trả lương thì người ta yêu cầu mình làm gì mình phải làm, đừng đòi hỏi công bằng, hơn nữa mình làm mấy việc đó thì mình cũng học hỏi thêm điều gì đó.

Tôi cũng muốn ém lắm rồi nhưng chưa có chỗ.

Bro đừng nghĩ thằng sếp nó không biết thế nào là bất công, đừng nghĩ nó mù, nó cố ý làm vậy để thay máu, đào thải những thành phần bất trị thôi.

favoz_2013

Reaction score
1
ginta133 said:
Tham gia hoạt động cty cũng kêu mình, đi học chứng chỉ này kia cũng lôi mình đi, việc cc gì khó cũng lôi mình về làm, điều đi lắp đặt máy móc đây đó cũng là mình, giờ lôi mình đi cho mấy thằng trung sai vặt, trong khi còn 4,5 thằng khác thì ko kêu. Bảo làm vì trách nhiệm cty mà cái đkm tiền trách nhiệm đéo có, lương thì thua thằng mới vào làm. :shame::shame: trong khi chuyên môn mình hơn chúng nó hết. Hôm qua mới cự lộn với thằng sếp xong giờ vẫn còn cay. Cố nốt vài tháng nữa lấy tiềncthưởng rồi chuồn thôi.:eek:ps:
via vozForums for iPhone
Bỏ việc đi thím ơi, chúng nó đang lợi dụng và tận dụng thím đấy :surrender:
Toàn lũ khốn nạn, chúng nó làm gì chúng nó biết hết đấy, chúng nó hiểu rõ là đằng khác nhưng chúng nó cố tình giả ngơ coi như không biết đấy :surrender:

tiyolik

Reaction score
0
Sếp mày khoong nói câu : Công việc là của các anh nhưng trách nhiệm là của tôi

chymdangxung

Reaction score
1
Mình mới cay thằng sếp, chiều hwa vào xin nghỉ việc luôn rồi

via vozForums for iPhone

OBA

Reaction score
1
tiyolik said:
Sếp mày khoong nói câu : Công việc là của các anh nhưng trách nhiệm là của tôi
T có trả lương cho m đúng hạn ko? (Nhiều ít thì tùy)... làm dc thì làm ko làm dc thì chim cút - Sếp said:sweat:

blue_sky666

Reaction score
0
ginta133 said:

via vozForums for iPhone
thôi về làm nông thôi fen
làm vậy sống sao nổi