Công nhận uống viên kẽm hiệu quả thật

con_zai_thanGio

Reaction score
0
review đến nay chắc ngày thứ 6 rồi. Hiệu quả nhé thím. Trước em chiến với gấu 2 shot về người mệt lừ đừ 2 hòn cảm giác như đánh vào nhau. Gấu BJ còn bảo em là thấy vị đắng đắng rồi :stick: không phải vị như mọi khi nữa.
Từ ngày uống hàng của bác vào 2 shot vẫn oke thậm chí cảm giác có thể làm thêm shot thứ 3 nữa :shame: mà thôi thế chết mẹ mất.
Có điều em uống thấy đi ngoài thỉnh thoảng bị tiêu chảy, hôm nào không chiến với gấu là dính :sweet:

annliz

Reaction score
0
accost said:
Vãi tiêu chảy là thím bị thừa kẽm rồi, dừng 1 thời gian đi thím. Nghỉ 1,2 tuần rồi uống lại nghe ngóng xem thế nào.
P/s: thím chịu khó xả vào, uống cái này mà ko xả thì không ổn đâu.
Anh accost cho em hỏi 19 tuổi uống cái này có bị gì không ạ? :adore:
Gửi từ Vivo 1610 bằng vozFApp

hoa5988

Reaction score
0
nokia5230 said:
Mình đang dùng One a day. Vitamin tổng hợp nên theo bảng chi tiết thành phần thì cũng cung cấp kẽm 100% cho 1 ngày luôn.

Uống 1 thời gian cũng thấy tinh đặc, nhiều. Có lần đi massage, con bé phải thốt lên "anh nhịn cả tháng nay hả!? Sao ra nhiều vậy!?". Thực tế thì mới weitei 3 ngày trước :shame:
Thím nói vụ uống One a day là em mới nhớ.
Cách đây vài tháng em ngưng uống và trong khoảng thời gian này cảm thấy yếu hơn hẳn, một tuần làm 3 - 5 nháy mà thấy mệt trong người, ngủ lu bù.
Còn trước đó mỗi ngày 1 viên One a day của bayer, quất xả láng, có ngày quất 3 phát mà vẫn thấy khỏe.
Chắc phải mua uống lại quá.

huutoan

Reaction score
0
nokia5230 said:
Mình đang dùng One a day. Vitamin tổng hợp nên theo bảng chi tiết thành phần thì cũng cung cấp kẽm 100% cho 1 ngày luôn.

Uống 1 thời gian cũng thấy tinh đặc, nhiều. Có lần đi massage, con bé phải thốt lên "anh nhịn cả tháng nay hả!? Sao ra nhiều vậy!?". Thực tế thì mới weitei 3 ngày trước :shame:

Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp
Bạn review chi tiết hơn sp này giúp mình với. Nhân tiện cho mình địa chỉ mà bạn đặt hàng với nha. Cảm ơn bạn nhiều

accost

Reaction score
0
annliz said:
Anh accost cho em hỏi 19 tuổi uống cái này có bị gì không ạ? :adore:Gửi từ Vivo 1610 bằng vozFApp
Bạn uống mục đích gì mới được chứ còn 19t thì uống được mấy loại này rồi. Nếu muốn tăng cường sinh lý thì uống hàu, muốn giảm mụn thì uống viên kẽm nhé bạn. Vì hàu nó chỉ có kẽm thôi, còn viên kẽm nó còn 1 vài loại vitamin nữa.

accost

Reaction score
0
alexGSA said:
Mà sao ship 53 k luônvia vozForums for iPhone
Thím vào phần mã miễn phí vận chuyển chọn xuống dưới cùng mã cho mọi hình thức thanh toán nhé, mặc định là miễn phí 40k cho hình thức thanh toán qua airpay

accost

Reaction score
0
sieunhan_taurus said:
Thím accost có bán Vitamin D3 cho người lớn ko vậy
Mình có loại Canxi, Magie, D3 và loại Canxi D3 cho người lớn thôi chứ ko có loại D3 ko nhé thím. Thím có thể vào shopee e tham khảo có mấy sp đấy mà. Http://shopee.vn/thienduonghanguc