công nhận là muốn chung thủy khó quá

Pianist

Reaction score
0
Kinh nghiệm là kiếm gái nào cũng đã có chồng, hoàn cảnh tương tự nhau thì sẽ cùng kín đáo và bảo vệ mối quan hệ này. Dĩ nhiên sẽ không ngon như mấy em rau.

Tán mấy em rau ko chồng ko ny thì:
- Khó giấu mình chưa vợ, khó giấu vợ mình đang chăn rau, kiểu gì cũng đổ bể.
- Nếu rau chấp nhận việc mình đã có vợ, rất dễ bị rau nhảy vào đạp đổ vợ, đồng thời rất tốn kém tiền bạc để nuôi.

kynhong2014

Reaction score
0
ntmhbsm1 said:
nghiệp cái cứt gì
xưa vua nào chả trăm vk
có thấy nghiệp gì đâu
Thế mày có phải là vua ko? Phải thì lập cái harem còn ko thì ngậm mõm lại. :look_down:

Sent from voz using vozFApp

ntmhbsm1

Reaction score
0
QQMarco said:
Kiếm 1 e hàng service tốt, biết nói chuyện tâm sự mà làm hàng ruột, cứ ăn bánh trả tiền cho yên nha thím. Đừng rau dưa này nọ mệt lắm. Bị cái là lễ tết mấy em này hay về quê:sad:
đúng là em đang cần ngừoi đồng điệu
khả năng phải như thím bày

ntmhbsm1

Reaction score
0
kynhong2014 said:
Thế mày có phải là vua ko? Phải thì lập cái harem còn ko thì ngậm mõm lại. :look_down:

Sent from voz using vozFApp
đm t éo tin m tự tin mãi đựoc đâu con

ntmhbsm1

Reaction score
0
Pianist said:
Kinh nghiệm là kiếm gái nào cũng đã có chồng, hoàn cảnh tương tự nhau thì sẽ cùng kín đáo và bảo vệ mối quan hệ này. Dĩ nhiên sẽ không ngon như mấy em rau.

Tán mấy em rau ko chồng ko ny thì:
- Khó giấu mình chưa vợ, khó giấu vợ mình đang chăn rau, kiểu gì cũng đổ bể.
- Nếu rau chấp nhận việc mình đã có vợ, rất dễ bị rau nhảy vào đạp đổ vợ, đồng thời rất tốn kém tiền bạc để nuôi.
nếu mà có ngừoi cũng chán ck thì duyên nhỉ

viethq1989

Reaction score
0
vì một con dẩm lol rồi đến lúc vợ biết mất vợ mất con mất tất cả thì lại khóc.Tao rất nhiều gái nhưng chưa bao giờ mình phản bội người yêu cả,hết yêu thì ctay kiếm người khác chứ phản bội ngoại tình ăn lol ah

01652228334

Reaction score
0
Bố fen có ngoại tình không. Nếu có thì fen có thương mẹ fen không.
Rồi sau nay fen dạy con fen ngoại tình hay không ngoại tình :">

PhanTom51

Reaction score
0
Đ biết nói gì. Chỉ biết nói 1 câu là nghiệp quật đ chừa 1 ai đâu, đến sớm hay muộn thôi. Còn chán rồi thì ctay đi rồi hẵng tiến tới với mối khác.

viettholclone02

Reaction score
1
Các bạn nào mà ủng hộ ngoại tình ý thì hãy thử tưởng tượng 1 ngày đẹp trời nào đó, bố bạn dẫn 1 đứa nhỏ hơn tuổi bạn đang bồng theo đứa con đỏ hỏn về nhà giới thiệu với mẹ bạn
Nếu tưởng tượng đến đây và bạn thấy ko có vấn đề gì thì ok, bạn cứ ngoại tình như bạn muốn
Về pháp luật thì luật vn chưa có chế tài nào quá mức ghê ghớm cho ngoại tình, nên b yên tâm là ngoại tình ko phải đi tù nhé