Con mụ trong phim train to busan độc ác thật

Xaolozqua

Reaction score
0
Nhân dịp dịch bệnh,tìm phim thể loại này coi chơi.Cảnh con mẹ mở cửa cho zombie thật vô nhân đạo ko bằng cầm thú,sao ko giết thằng cha đó mà lại làm vậy mấy người kia die theo.Phim nhảm ghê.Chấm 1 điểm.

WENBIE

Reaction score
4
Thì đằng nào chả chết, làm cú chốt chết cho sướng

dunglambay

Reaction score
0
Có phim nào về bệnh dịch hay ko các bác, tết năm nay núp trong phòng xem phim cho an toàn

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

FoxBeel

Reaction score
0
Phim hay vkl mà fen kêu nhảm là sao :sweat::sweat:

nakata2004

Reaction score
0
phim lau roi. nhiều đoạn vô lý nhưng cũng dc. cuối cùng còn mỗi 2 người sống

penguinvt.

Reaction score
0
Xaolozqua said:
Nhân dịp dịch bệnh,tìm phim thể loại này coi chơi.Cảnh con mẹ mở cửa cho zombie thật vô nhân đạo ko bằng cầm thú,sao ko giết thằng cha đó mà lại làm vậy mấy người kia die theo.Phim nhảm ghê.Chấm 1 điểm.
xem fim ngu như thú vậy? bà này thấy mấy thằng kia về phe thằng chó kia, thế là cho chết chùm luôn đó:sogood::sogood::sogood::sogood:

Sunnykt

Reaction score
0
dunglambay said:
Có phim nào về bệnh dịch hay ko các bác, tết năm nay núp trong phòng xem phim cho an toàn

Gửi từ Xiaomi MI
Recommend "Bird box"

dunglambay

Reaction score
0
Sunnykt said:
Recommend "Bird box"
Phim này hả bác, sao thấy nó ghi mô tả là chiến đấu với quái vật chứ đâu phải bệnh dịch đâu nhỉ, hay bác nhớ nhầm tên phim ?

Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp

goben

Reaction score
0
Xaolozqua said:
nhớ ko lầm là lúc đó bã bị một cái gì đó bức xúc liên quan đến mấy người kia, kiểu con người sao lại đối xử với nhau như vậy, chi bằng chết hết :gach:

Holystar

Reaction score
0
dunglambay said:

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
The last ship:beauty: hay Kingdom.