lephunghien

Reaction score
0
Em nó nói vậy thì mình trả thôi. Còn nếu ko thích thì cắt mịa quan hệ luôn, lần sau rủ méo đi nữa. Giờ thớt "đang trong mối quan hệ phức tạp", xác định theo tiếp thì đầu tư để được chịch, khỏi tính toán làm chi. Còn nếu ko thì next: bà mẹ mày bố nuôi mày mụp mụp để đứa khác nó húp à, cút!!!!!!!!!!!!

Tính toán quá gái nó méo theo đâu.

Vauzer

Reaction score
0
caubengheo901 said:
Sau vụ đi chơi hôm nọ em chặn tất cả mọi thứ về nó rồi
với em chuyện yêu đương 1 là đồng ý 2 là từ chối chứ đéu có chuyện úp mở vậy đâu. mời người yêu, bạn bè đi ăn chơi còn được chứ cái loại này có con card em thèm mời, không yêu thì cút

caubengheo901

Reaction score
0
lephunghien said:
Em nó nói vậy thì mình trả thôi. Còn nếu ko thích thì cắt mịa quan hệ luôn, lần sau rủ méo đi nữa. Giờ thớt "đang trong mối quan hệ phức tạp", xác định theo tiếp thì đầu tư để được chịch, khỏi tính toán làm chi. Còn nếu ko thì next: bà mẹ mày bố nuôi mày mụp mụp để đứa khác nó húp à, cút!!!!!!!!!!!!

Tính toán quá gái nó méo theo đâu.
Em ko tính toán nhé bro. Em đầu tư nhiều r éo có kết quả nên là sau khi em nc vs n n bảo em chỉ coi a là bạn. Là em quit luôn, n đã rủ em đi ăn mà e tư chối rồi mà.
N rủ thêm lần này em nể nang em mới đi thoii. Chứ em éo tính toán j hết đâu bác ạ
via vozForums for iPhone

caubengheo901

Reaction score
0
Vauzer said:
với em chuyện yêu đương 1 là đồng ý 2 là từ chối chứ đéu có chuyện úp mở vậy đâu. mời người yêu, bạn bè đi ăn chơi còn được chứ cái loại này có con card em thèm mời, không yêu thì cút
Chuẩn bác noi vậy là hiểu ý em rồi. Em éo tính toán j đâu, nhưng nó nói thế làm em suy nghĩ thôi:go::go:
via vozForums for iPhone

thichditroll

Reaction score
0
caubengheo901 said:
Em ko tính toán nhé bro. Em đầu tư nhiều r éo có kết quả nên là sau khi em nc vs n n bảo em chỉ coi a là bạn. Là em quit luôn, n đã rủ em đi ăn mà e tư chối rồi mà.
N rủ thêm lần này em nể nang em mới đi thoii. Chứ em éo tính toán j hết đâu bác ạ
via vozForums for iPhone
Quit rồi còn ở lại làm chi bác,
- Đéo, a thích em, nhưng em bảo chúng ta là bạn, thì đéo, a đi chơi với bạn a toàn chia thôi, thế nhé
via vozForums for iPhone

caubengheo901

Reaction score
0
thichditroll said:
Quit rồi còn ở lại làm chi bác,
- Đéo, a thích em, nhưng em bảo chúng ta là bạn, thì đéo, a đi chơi với bạn a toàn chia thôi, thế nhé
via vozForums for iPhone
Em luc đó nghĩ ko ra, k em đã bảo a đã từng thích em cmr
via vozForums for iPhone

ihaveanapple

Reaction score
0
caubengheo901 said:
Các thím nghĩ sao về 1 mqh. Khi mình ngỏ lời yêu thì em nó không đồng ý! Ok fine! Xong nó vẫn rủ mình đi chơi. Ok mình đi nhưng n rủ đi cùng 1 lũ bạn của nó. (Mặc dù trong thời gian tán n em rủ đi ăn uống, chơi bời.... em hoàn toàn k để em ý thanh toán 1 lần nào ok )
Đến lúc cả đám nhậu xong đứng dậy thanh toán tiền, chúng nó bổ đầu chia. Ok! Mình thanh toán phần tiền của mình.
Thì em nó ghé tai mình nói “a thix e đúng k?”
Mình tl “ừm”
Xong nó bảo: “ thế sao a k thể trả cho e đc à?”
Luc đó mình nghĩ trong 15s xong
Mình tl “ừm thôi để a trả cho”
Như vậy là như nào vậy các thím!????
Yêu đéo yêu thì làm bạn, liên quan cc gì đâu, đi chơi tại sao lại nói những câu như vậy vs em???
Hay nó là 1 người chai sạn và éo có liêm sỉ nữa rồi các thím.
Các thím đọc thì hiểu chuyện nhé, em ko hẹp hòi j đâu, nhưng e đang thắc mắc là con gái thời nay nhiều đứa n thẳng thắn như vậy hả?????
Sau vụ đi chơi hôm nọ em chặn tất cả mọi thứ về nó rồi
húp rồi đá thôi

via vozForums for iPhone

thienngaden

Reaction score
0
tưởng truyện này chỉ có trong mấy clip nhảm youtube thôi chứ =))