Con gái nếu yêu quá thì người yêu nhanh chán?

soneare

Reaction score
0
sleepykid said:
Cho em hỏi là nếu em yêu nhiều quá thì người yêu em có nhanh chán không?
Confirm nhé, nếu không đẹp skill tuyệt đỉnh :pudency: thì phải giỏi giang biết kiếm tiền

pinpin11

Member
Reaction score
1
sleepykid said:
Cũng không hẳn là đầu tư vào ng kia đâu thím, chỉ là yêu nhiều thôi. Còn mình vẫn phải hoàn thiện mình hơn chứ.
Đầu tư ở đây k nói riêng gì tiền bạc. Công sức, thời gian, v.v.v. ví dụ như cả ngày ông kè kè bên ng yêu mà k nghĩ gì tới sự nghiệp của mình cũng là đầu tư sai đấy.

Reaction score
0
sleepykid said:
Thím k tư vấn thì thôi k nên đánh giá nhá, tôi cũng không trẻ nữa đâu thím. Kể cả trẻ thì trên 18 là không vi phạm pháp luật rồi nhé.
thế thím bao nhiêu tuổi rồi, nhìn jd 2012 chắc cũng đầu 9x

Reaction score
1
sleepykid said:
Thím k tư vấn thì thôi k nên đánh giá nhá, tôi cũng không trẻ nữa đâu thím. Kể cả trẻ thì trên 18 là không vi phạm pháp luật rồi nhé.
Cảm xúc của em lúc đấy thế nào? : -_- -_-

sleepykid

Reaction score
0
Mon.jin.chelsea.hazard said:
Tôi không biết thím thế nào chứ tôi cũng yêu any tôi lắm nhưng không bgio dám thể hiện là yêu quá đà chết đi sống lại được cả :doubt: Còn đợt này ny thím hơi cứng có thể là do thím dỗi nhiều quá quắt quá làm mình làm mẩy nhiều quá ny thím nản không muốn dỗ nữa. Làm con gái phải vừa cương vừa nhu, người ta dỗ câu 1 thì chảnh, câu 2 thì cục cằn, câu 3 lạnh lùng nhưng đến câu thứ 4 đừng tỏ vẻ nữa ngta đéo thèm dỗ nữa đâu í. Không nên để ngkhac biết mình yêu ngta quá nhiều, ngta biết ngta làm khổ mình đó :))

via vozForums for iPhone
Dạ chắc tại mình dỗi nhiều quá T_T Cảm ơn thím, chắc mình cũng phải k được tỏ vẻ, không làm khổ mình :adore:

chymkhunglong said:
0 phải nó chán đâu mà khi có dc tc của bạn rồi là nó đang coi thường bạn đấy!
Yêu 0 bao h chán, càng dc chiều thì bên kia càng thích chỉ là đôi lúc thèm ít hoặc thèm nhiều thôi!
Như bạn gái mình càng yêu càng chiều m thì m càng qt chăm sóc bù lại! Tranh cãi thì m luôn chủ động làm hòa trước ùi ng ấy cũng nhận lỗi về mình! Thằng như trên bạn nên cảnh giác 0 đến lúc lấy nó về thì nó coi như con ở!
Trường hợp bạn giận dỗi như cơm bữa thì mình xin chia buồn với thằng đó!
Cảm ơn thím ạ, tại em dỗi nhiều quá đó. Cảm ơn thím em cũng thấy đỡ hơn rồi ạ, em cũng muốn thể hiện sự quan tâm của mình mà.

tangkiemandao

Reaction score
0
enby.mr said:
Mạnh dạn dự đoán 1 trong 2 ng có tên là H :adore::adore::adore:
sleepykid said:
Không thím ạ :adore:
:lmao::lmao::bye::bye: yêu dc thì yêu thôi, quan tâm gì nhiều em gái, chán thì nghỉ. Xem thử sâu đậm kéo dài được bao lâu :">

ngunhubo123

Reaction score
0
sleepykid said:
:( mới chỉ cho hand thôi thím ạ

Em gái nhé các thím.
kiểu người yêu này đang yên đang lành thì thôi, chứ bể chuyện thì kiểu gì cũng "chịu trách nhiệm" đi anh.

Kết luận: hãm :go:

crazyboyk

Reaction score
0
sleepykid said:
:( mới chỉ cho hand thôi thím ạ

Em gái nhé các thím.
Vậy thì chưa chán được. Mục tiêu yêu trước mắt là để chịch, chịch xong mới tính tiếp, thấy tương lai tươi sáng thì cưới mà không thì kiếm em khác. Thế nên cũng chả có vẹo gì phải lo nghĩ, nó chả bỏ được đâu, mà bỏ thì thôi, gái có giá hơn trai. Đăng vài cái ảnh lung linh lên fb (ảnh vui hoặc hoạt động bình thường chứ đéo phải kiểu tâm trạng, dẩm dẩm các thứ) là nó chả lại lứng sảng rồi đến xin lỗi rối rít ngay ấy chứ :adore:

NangThangHai

Reaction score
0
tuy mình cũng k đẹp trai lắm nhưng cũng có vài trường hợp gái cua mình

đơn giản thôi,có của lạ thì ngu gì bỏ, dc vài tháng quen rồi lại chán. căn bản đàn ông sinh ra là để đi CHINH PHỤC, hiểu k ? là ĐI CHINH PHỤC CHỨ K PHẢI BỊ CHINH PHỤC