Con gái đi trà sữa nhất định đòi trả tiền!!! Quá ấn tượng!!!

neogel

Reaction score
0
Thời buổi này, trai gái đi ăn ún xem film. 1 là cưa đôi, 2 là mỗi ng trả 1 chầu.
Ai mà cứ bơ mặt chờ ngta trả thì thôi rồi.

h3adshot

Reaction score
0
chán. cả rau và ghệ đều lặng thinh khi thanh toán:">

painkiller96

Reaction score
0
Mình toàn trả. Xong gấu cũ cứ lấy ví mình nhét thêm tiền vào nếu mình thiếu. =(( Sv nhiều lúc khó khăn. Con gấu cũ nó làm vầy đến ấm lòng.
Bạn thân thì mặc định cưa. Còn hôm nào nó kêu bao thì bao. Mình bao thì mình bảo bao

phamhoanghg

Reaction score
0
Bình thường mà, mình gặp nhiều cô bạn tính cũng sòng phẳng như thế .

con_zai_thanGio

Reaction score
0
Chắc tại em nhạy cảm quá các bác ạ :stick:
Tại làm việc suốt 3 tháng trong môi trường thấy nhiều trường hợp kiểu con trai trả nhiều nên giờ em mới thấy lạ :chaymau:
lại nhớ chuyện sáng nay 1 nhóm 3 người 2 nữ 1 nam đưa nhau vào quán gọi đồ uống rồi cả bọn rút vì tìm tiền ra trả :)
Tìm chắc phải đến 1 phút hoặc hơn mà cả 3 đều không tìm nổi được đồng nào dù em liếc qua thì cả 3 ví đều dày :shame:
Cuối cùng anh con trai phải rút ra trước và trả cho cả bọn =))

Monster in Paris

Reaction score
1
Toàn quen gái giành trả tiền thôi. Giờ mà lỡ quen em nào ngồi im re khi ăn uống chắc bỏ quá. Bị luyện thói quen xấu rồi. :sweat:

lucky0511

Reaction score
0
hôm nọ đi ăn tối với gái, hết 40k mỗi suất, phần ai nấy trả, mà gái móc tờ 100k mình đek có tiền thối lại, nên chọ nợ, 2 hôm sau thấy gái im im thế là mình đòi, mọa ăn của bố mà dễ hả :beauty:

con_zai_thanGio

Reaction score
0
lucky0511 said:
hôm nọ đi ăn tối với gái, hết 40k mỗi suất, phần ai nấy trả, mà gái móc tờ 100k mình đek có tiền thối lại, nên chọ nợ, 2 hôm sau thấy gái im im thế là mình đòi, mọa ăn của bố mà dễ hả :beauty:
Vcut bác :gach: vậy nó hẹn buổi sau trả đúng không ạ :adore: