yeukhongdamnoi

Reaction score
0
Số là em ở chung cư tầng cao, nhìn qua ban công là tòa đối diện. Mà em hay thức khuya :beauty::beauty: ngồi máy tính nhiều lâu lâu ra ban công cho đỡ mỏi mắt mà thấy 2-3 lần 1h-2h sáng gái dậy uống nước bật đền nhìn trần như nhộng luôn.
Mấy thím dễ hình dung là thấy như nào, thì xem mấy tòa nhà sát sát như vinhomes central park ấy ạ:pudency::pudency:

omachi1806

Reaction score
0
Xác nhận là có nhé. Gấu ngủ cùng mình cũng k mặc đồ bao h cả

yeukhongdamnoi

Reaction score
0
có ai gặp tình huống tương tự không ạ? bày em cách làm quen nhà đối diện với, đúng kiểu người body luôn

anhtuan6694

Reaction score
6
yeukhongdamnoi said:
Số là em ở chung cư tầng cao, nhìn qua ban công là tòa đối diện. Mà em hay thức khuya :beauty::beauty: ngồi máy tính nhiều lâu lâu ra ban công cho đỡ mỏi mắt mà thấy 2-3 lần 1h-2h sáng gái dậy uống nước bật đền nhìn trần như nhộng luôn.
Mấy thím dễ hình dung là thấy như nào, thì xem mấy tòa nhà sát sát như vinhomes central park ấy ạ:pudency::pudency:
Confirm nhé, bọn con gái ở nhà là auto thả rông nhé , mình bóp nhiều rồi nên mình chắc chắn :beauty:
Được gửi từ iPhone X 256Gb - vozForums

omachi1806

Reaction score
0
yeukhongdamnoi said:
có ai gặp tình huống tương tự không ạ? bày em cách làm quen nhà đối diện với, đúng kiểu người body luôn
Con nào ở nhà cũng thả rông cả thôi. Đi ngủ thích thì cởi cả đồ ngủ. Đứa nào cũng thế thì thím định tán con nào

yeukhongdamnoi

Reaction score
0
omachi1806 said:
Con nào ở nhà cũng thả rông cả thôi. Đi ngủ thích thì cởi cả đồ ngủ. Đứa nào cũng thế thì thím định tán con nào
con bé căn đối diện đó bạn, nhìn ở trần mà nhìn qua như mẫu ảnh ấy bạn, khúc nào ra khúc ấy chắc gym giếc đủ kiểu, mỗi tội không nhìn được mặt:canny::canny::canny:

Đúng ở chung cư cao cấp có khác:adore::adore::byebye:

omachi1806

Reaction score
0
yeukhongdamnoi said:
con bé căn đối diện đó bạn, nhìn ở trần mà nhìn qua như mẫu ảnh ấy bạn, khúc nào ra khúc ấy chắc gym giếc đủ kiểu, mỗi tội không nhìn được mặt:canny::canny::canny:

Tìm cách lân la sang mà tán thôi. Nếu thím cũng giàu. Hoặc ít nhất đẹp trai. Nhưng trước hết nên tìm hiểu xem e ấy có phải bồ trẻ của sếp nào k. K ngẫu nhiên mà ở 1 mình ở chung chư cao cấp đâu

khoaaaa

Reaction score
0
yeukhongdamnoi said:

Mai ra mua con P30 heo quay về chụp xong up lên cho ae xem nhé fen

via vozForums for iPhone

3by.ver1

Reaction score
0
omachi1806 said:
Xác nhận là có nhé. Gấu ngủ cùng mình cũng k mặc đồ bao h cả
Còm phơm nhé :beauty: gấu bạn ngủ cùng mình cũng chẳng bao giờ mặc đồ cả :*:*