Con gái bây giờ đứa nào cũng nhắn tin với cùng lúc nhiều thằng hay sao?

HiroEGDE

Reaction score
0
Tôi chỉ cmt ảnh nó hài hài chút thôi mà nó đã thả tim ảnh tôi, chủ động inbox rồi, không biết nó còn làm thế với bao nhiêu thằng nữa

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

vuongpro11

Reaction score
2
Đúng là vãi đái thật, trước khi mình inbox nó khoảng 1 tháng thì nó cũng có nhắn tin gọi điện call video các kiểu với 1 thằng nữa, mấy ngày liên tục, ngày nào cũng tới 1h sáng, gửi hình qua lại, nói chuyện thì thả thính nhìn đĩ thoả vãi cả đái, xong thằng kia chuyển về vũng tàu sống và công tác thì tụi nó thôi liên lạc với nhau.

Trong khi con gấu bề ngoài thì hiền lành, ngây thơ, mình vào đọc tn mà mặt cứ như vầy

Đúng là đéo thể tin được bọn con gái bây giờ

via vozForums for iPhone

shiphangnhat

Reaction score
0
vuongpro11 said:
Em vào fb của gấu thì thấy lúc khoảng thời gian mình đang tán nó thì nó nhắn tin cùng lúc với 1 thằng nữa.
Rồi em thấy những ngày đầu thì nó nt với mình bảo là muốn ngủ trước, lúc đó khoảng 9h tối thôi, trong khi vẫn nhắn tin với thằng kia đến hơn 11h :">
Kiểu như nó rep thằng kia với tốc độ tên lửa, nói chuyện với nhau thì nó cũng chủ động dẫn dắt câu chuyện để 2 đứa có chuyện nói tiếp, chúc ngày mới vui vẻ các kiểu, còn với mình thì cục vl :canny:
Sau khoảng 1 tháng thì thằng kia có vẻ nhạt dần, lý do là ở xa, lúc này thì nó mới dần dần có tình cảm với mình :canny:
Đến sau này yêu nhau rồi thì cũng có rất nhiều thằng nhắn tin tán nó, nhưng nó cũng bảo là có người yêu rồi.
Cơ mà nghĩ lại mình có thể chỉ là sự lựa chọn của nó thì thấy cay cú vãi các thím ạ :sosad:
Các thím nghĩ sao về vấn đề này, con gái giờ nó nt cùng lúc với 1 đống thằng xong rồi sàng lọc ra hả :surrender:

P/s nick em mới mua các thím chém nhẹ tay :beauty:

via vozForums for iPhone
thể loại đọc trộm câu chuyện riêng tư của người khác rồi suy diễn câu chuyện đó theo một chiều hướng khác cũng chả phải tốt đẹp gì cho cam đâu :go:

shiphangnhat

Reaction score
0
vuongpro11 said:
Em vào fb của gấu thì thấy lúc khoảng thời gian mình đang tán nó thì nó nhắn tin cùng lúc với 1 thằng nữa.
Rồi em thấy những ngày đầu thì nó nt với mình bảo là muốn ngủ trước, lúc đó khoảng 9h tối thôi, trong khi vẫn nhắn tin với thằng kia đến hơn 11h :">
Kiểu như nó rep thằng kia với tốc độ tên lửa, nói chuyện với nhau thì nó cũng chủ động dẫn dắt câu chuyện để 2 đứa có chuyện nói tiếp, chúc ngày mới vui vẻ các kiểu, còn với mình thì cục vl :canny:
Sau khoảng 1 tháng thì thằng kia có vẻ nhạt dần, lý do là ở xa, lúc này thì nó mới dần dần có tình cảm với mình :canny:
Đến sau này yêu nhau rồi thì cũng có rất nhiều thằng nhắn tin tán nó, nhưng nó cũng bảo là có người yêu rồi.
Cơ mà nghĩ lại mình có thể chỉ là sự lựa chọn của nó thì thấy cay cú vãi các thím ạ :sosad:
Các thím nghĩ sao về vấn đề này, con gái giờ nó nt cùng lúc với 1 đống thằng xong rồi sàng lọc ra hả :surrender:

P/s nick em mới mua các thím chém nhẹ tay :beauty:

via vozForums for iPhone
thể loại đọc trộm câu chuyện riêng tư của người khác rồi suy diễn câu chuyện đó theo một chiều hướng khác cũng chả phải tốt đẹp gì cho cam đâu :go:

cuemkt

Reaction score
0
Suy nghĩ thoáng tí đi cho nhẹ đầu thím ơi, trước khi chính thức yêu nó nt đi chơi với ai là quyền của nó chứ
. Trai hay gái gì cũng đều có quyền lựa chọn mà. Còn yêu còn vui thì cứ tận hưởng đi
.

cuemkt

Reaction score
0
Suy nghĩ thoáng tí đi cho nhẹ đầu thím ơi, trước khi chính thức yêu nó nt đi chơi với ai là quyền của nó chứ
. Trai hay gái gì cũng đều có quyền lựa chọn mà. Còn yêu còn vui thì cứ tận hưởng đi
.

batmytomtrung1

Reaction score
0
Ngày xưa mình cũng thắc mắc sao bnó lại như thế , bây giờ lớn tuổi rồi nên mình cũng nghiệm ra ,đối với con trai thường có tâm lý sở hữu , 1 số ít thì tán nhiều con 1 lúc , đối với con gái thì khi chưa yêu thường có tâm lý lựa chọn , nhắn tin nhiều anh, nâng lên đặt xuống , chọn và tìm anh giai tốt nhất , nếu xảy ra chuyện với anh tốt nhất , xoay qua anh tốt nhì , và điều đó với bọn con gái đc xem là hết sức bbình thường.

phaihandoi2

Reaction score
0
Nó nt với 1 thằng là may mắn lắm rồi,

Thích làm ngưu ma vương ko thích, nó lại cho làm nhím bây giờ.

favoz_2013

Reaction score
1
vuongpro11 said:
Đúng là vãi đái thật, trước khi mình inbox nó khoảng 1 tháng thì nó cũng có nhắn tin gọi điện call video các kiểu với 1 thằng nữa, mấy ngày liên tục, ngày nào cũng tới 1h sáng, gửi hình qua lại, nói chuyện thì thả thính nhìn đĩ thoả vãi cả đái, xong thằng kia chuyển về vũng tàu sống và công tác thì tụi nó thôi liên lạc với nhau. :surrender:
Trong khi con gấu bề ngoài thì hiền lành, ngây thơ, mình vào đọc tn mà mặt cứ như vầy :waaaht:
Đúng là đéo thể tin được bọn con gái bây giờ :gach:
via vozForums for iPhone
Bỏ đi mà làm người bác ơi
Em còn gặp 1 đứa ngoài 3x, trên face luôn tỏ ra chân chất, hiền lành, chăm chỉ với công việc ... mọi người xung quanh chỗ nó làm còn bảo nó không làm sao. Cuối cùng, thực tế thì em phát hiện ra nó là phò trao tay của các sếp (cái này rất kín luôn, đi kín không phải ai cũng biết), nó uống bia rượu còn hơn nước lã ... :surrender: