0123012301230123

Reaction score
0
vozer ế đến nỗi topic nào của 1 thằng giả gái rồi phát biểu vài câu kiểu ngôn lù cảm động tý là 50 trang

rainyday1502

Reaction score
0
Nhunhu398.2 said:
Nhưng mà bạn ơi, sao lại đặt cái tít thế kia :surrender:
Con gái tuổi nào thì cũng nên tự lập và vui vẻ chớ :beauty:
Xưa mình ở KTX, đèn đóm, phích cắm gì cũng phải tự đấu dây, mỗi khoản xe cộ đúng là dốt thật. Nhưng có tiền, phải có tiền nha, hỏng hóc gì gọi thợ là xong.
Mình cũng tầm tuổi bạn nè, cũng song ngư luôn :shame: Nhưng đang có nhiều kế hoạch để kiếm tiền, tiết kiệm tiền, lỡ mà phải reset ở tuổi 27-28 thậm chí 30 thì không bị vào thế bị động, bi quan
Còn yêu đương á mà, chân thành và hết mình chưa chắc có kết quả tốt, nhưng chân thành và hết mình sẽ không bao giờ phải hối tiếc :beauty:

Đừng để tuổi tác nó ám ảnh mình thế bạn ơi. Năng lượng tích cực mới hấp dẫn được những thứ tích cực :beauty:
xưa a có quen 2 cô ng yêu đều là song ngư, thấy mấy cô cung này khoái tám chuyện nhỉ, chat chit từ sáng đến tối vẫn ko hết đề tài (chắc do hợp tính a), mà mấy lần đầu gặp mặt a trực tiếp thì ít nói, có vẻ e thẹn, ko nhiều chuyện như lúc 2 đứa chat ha :shame:
.
sau này lúc quen thì thấy mơ mộng, lạc quan (thích nói nhiều về dự định tương lai), tính cách khá ương bướng, nhiều lúc trẻ con, khoái nghe dỗ ngọt nữa, kkk, mà điểm công cách đối xử với ng iu chu đáo, ít quan trọng vật chất, rất vị tha, ít để bụng
bọn em có như v ko ?
hi vọng sau có vợ cung song ngư thì tốt :beauty:

thaomy_bds

Reaction score
0
Leyhoon said:
Hôm nay đi lang thang kiếm chỗ khám bệnh mà vì mình mới tới thành phố này sống nên không rành đường, đi cả buổi k có phòng khám tư mở cửa giờ này. Xe máy thì gương chiếu hậu bị lỏng, vặn lại không nổi nên cứ quay vòng vòng khi lái xe. Nhớ trước kia có ny xe cộ nyc xem xét định kỳ giúp, ốm đau ny cũng nấu cho ăn đưa đi khám, đi đâu làm gì cũng ny đưa đi.Hai đứa chia tay sau một thời gian dài, mình đến sống ở một tp khác để làm lại từ đầu. Đôi lúc nhìn thành phố này với sự háo hức, đôi lúc lại xa lạ lắm. Mọi người hay bảo chỉ có những cô gái từ nhỏ bị đối xử ko tốt không biết giá trị của mình mới đi yêu thích người không có hứng thú với mình, bản thân được ba mẹ cưng hết mức, vậy mà toàn đâm đầu thích thầm ngừoi không yêu mình, bỏ qua bao cơ hội. Nay nghe được câu “ kệ em” của người mình thích, tự nhiên cảm thấy vô định. Đà Nẵng có vui không vậy?
welcome Vinh

dart0302clone

Reaction score
0
Hồi xưa được chăm sóc, đưa đón tận range thì làm cao, anh phải thế này thế nọ. Giờ độc thân thì than thân trách phận. Sợ mấy cô dạng này vãi

via vozForums for iPhone

chjcatoj

Reaction score
1
kien18t said:
Bậy nào. Những cô như thế yêu cầu rất cao vozer không dám với :pudency::pudency::pudency::pudency::pudency::pudency:
Bậy nào. Bạn tôi nó bảo m cứ sửa đồ này đồ kia làm đám con trai đ dám yêu. :( yêu xong r về nấu cơm cho à. Nghĩ nó chán. Nhưng đồ hỏng là ngại chả dám nhờ ai, lại phải lần mò đi sửa. :((

Nhunhu398.2

Reaction score
0
rainyday1502 said:
xưa a có quen 2 cô ng yêu đều là song ngư, thấy mấy cô cung này khoái tám chuyện nhỉ, chat chit từ sáng đến tối vẫn ko hết đề tài (chắc do hợp tính a), mà mấy lần đầu gặp mặt a trực tiếp thì ít nói, có vẻ e thẹn, ko nhiều chuyện như lúc 2 đứa chat ha :shame:
.
sau này lúc quen thì thấy mơ mộng, lạc quan (thích nói nhiều về dự định tương lai), tính cách khá ương bướng, nhiều lúc trẻ con, khoái nghe dỗ ngọt nữa, kkk, mà điểm công cách đối xử với ng iu chu đáo, ít quan trọng vật chất, rất vị tha, ít để bụng
bọn em có như v ko ?
hi vọng sau có vợ cung song ngư thì tốt :beauty:
Khoản gặp lần đầu ít nói nhưng gõ phím ko ngừng là chính xác nhe :)))
via vozForums for iPhone

Rapunzel

Reaction score
1
Ủa nhớ bạn này kêu chưa yêu bao giờ rồi có lần crush anh làm cùng gì đó mà hả ta.

Không có ai làm cho thì tự làm thôi bạn ơi. Năm nay tui cũng 27 nè, ước gì được đẻ sớm :v