Leyhoon

Reaction score
1
bi ban 19 cai nick roi said:
là con gái hay con trai cũng vậy, tự lập và hãy mạnh mẽ lên, đừng trông chờ vào sự giúp đỡ của người khác, chẳng có thằng nào con nào tự nhiên tốt với mình mà nó không được hưởng lợi từ một thứ gì đó của mình. mới nghe thằng kia nói "kệ em" mà đã nhiều cảm xúc vậy rồi à :rofl:
mạnh mẽ lên bạn, gương hư thì mai ra tiệm kêu người ta vặn lại, đéo có gì phải lo hết.
đi khám bệnh sao không tìm bệnh viện lớn, gg map đâu sao không biết xài?
Tại sao lúc đầu tốt hết mức rồi đến khi mình thích lại thì xem như không có gì. Giờ thì hai đứa chả là gì của nhau.

alcohol90

Reaction score
0
À vui nhỉ. Mình cũng bao thầu món xe cộ chăm sóc lúc nyc ốm đau( cả đến ngày đèn đỏ nữa). K biết liệu nyc giờ này có nhớ tí gì đến mình k nữa

via vozForums for iPhone

chjcatoj

Reaction score
1
GoTen said:
Đọc xong thấy tụi con gái gà mấy món sửa xe, điện đóm với lặt vặt vl :lmao::lmao::lmao:. Mình thì chả ngại mấy cái đấy có điều vẫn ế :):):)
Tui gái mà rành mấy món đấy quá làm các anh zai sợ chạy mất dép nè. :( mặc dù hiền lành, dịu dàng mà chỉ tội là sửa đồ như con trai. Khiến các a ko có cảm giác che chở :( :sosad:

Leyhoon

Reaction score
1
phong chong tham nhung said:
đã mạnh dạn post bài , thì mạnh dạn post hình đi mai phen , anh em se tư vấn nhiệt tình
Mai thức dậy tui vẫn sẽ tự tin và vui vẻ với cuộc sống độc thân. Nay bị bệnh mà gặp những thứ k suôn sẻ nên than thở thôi.

zinki

Reaction score
1
Leyhoon said:
Nếu có thể điều khiển cảm xúc của mình thì tốt biết bao!
Cuộc sống có là bao đâu thím.. Hơi đâu mà phải buồn sầu vì mấy cái chuyện không đâu.. Còn bao nhiêu thú vui trên cuộc đời chưa được hưởng thụ.. cớ sao cứ mải mê buồn sầu.? :):)

Leyhoon

Reaction score
1
lisatthu35 said:
tóm lại cần osin để sai vặt ...:D
Ngừoi theo đuổi vẫn có nhưng tôi k thích thì k dây dưa bạn. Đã từng được rỉ tai cứ đi chơi đi ăn cho đỡ buồn, nhưng không làm được. khi thích hay yêu ai tôi chỉ muốn làm những thứ đó với họ.