Con bạn vừa khoe nó mua được vé Hà Anh Tuấn 1tr8!

kenlove.1102

Reaction score
0
Éo hiểu nối chúng nó nghĩ gì khi bỏ hẳn 1tr8/vé đi xem mấy cái nhạc này nhỉ? Hay chính mình ko biết cảm nhận :stick:
Con bạn và bạn nó mua mỗi người 1 vé mà còn nói phải đặt nhanh mới mua được ( mua ở adayroi ), xong còn nói là vé chợ đen nó đội lên gấp 2,3 lần nữa.

Mình nghĩ trong đầu vé xem cùng lắm cũng chỉ 200-300k :pudency:
Thằng ca sĩ này có phát vé không mình cũng chẳng ai thèm xem mà nhiều bọn lại cuồng quá đến mức vậy bỏ 1tr8 để xem, ko biết nữa:sweat:

vietblack

Reaction score
0
Thực ra Hà Anh Tuấn làm hình ảnh rất tốt và biết chọn lọc các bài hát, chứ thực ra hát cứ ngọng ngọng thế nào ấy.

ginta133

Reaction score
0
HAT 18 củ tao cũg mua nữa. Vì tao có tiền con bạn mày cũng có tiền nên mày ko thể dạy tụi tao cách tiêu đc

via vozForums for iPhone

super.dream

Reaction score
0
Âm nhạc Việt Nam sẽ chết sặc, nếu vẫn còn những đứa tôn thờ thứ âm nhạc của mấy đứa Hà Văn Tuấn, Hùng Dương.

risingstar1

Reaction score
0
kenlove.1102 said:
Éo hiểu nối chúng nó nghĩ gì khi bỏ hẳn 1tr8/vé đi xem mấy cái nhạc này nhỉ? Hay chính mình ko biết cảm nhận :stick:
Con bạn và bạn nó mua mỗi người 1 vé mà còn nói phải đặt nhanh mới mua được ( mua ở adayroi ), xong còn nói là vé chợ đen nó đội lên gấp 2,3 lần nữa.

Mình nghĩ trong đầu vé xem cùng lắm cũng chỉ 200-300k :pudency:
Thằng ca sĩ này có phát vé không mình cũng chẳng ai thèm xem mà nhiều bọn lại cuồng quá đến mức vậy bỏ 1tr8 để xem, ko biết nữa:sweat:
200-300k là giá ca sĩ phòng trà thôi :surrender:

pororo

Reaction score
0
HAT mà rao vé 100 củ cũng có ngừoi mua nhá thím, Fan toàn đại gia ko mà

cuemkt

Reaction score
0
Mỗi người mỗi gu, mấy đứa phong trào thì ko nói còn lại kệ cmn đi thớt.

1tr8 bù thêm xíu nữa là có chỗ đứng đẹp concert The 1975 ở Phi hoặc Sin rồi, tiếc là chưa có dịp book vé đi coi, năm sau vậy
.