Beans

Reaction score
0
vợ e gần sinh mà nghe thím nói cũng sợ vãi
cầu mong kết quả xét nghiệm bị sai sót

traitimlolam

Reaction score
1
nxtruong said:
Cho tôi giờ sinh tháng đẻ của con bé với ông.

Xem Tử Vi thử xem vì sao lại u não.
Tử cái đmm! Người ta đã lo lắng còn bày đặt mê tín cái địt mẹ mày! Về cái trang mê tín của mày mà thể hiện! Tử cái dòng họ nhà mày lần nữa!
via vozForums for iPhone

traitimlolam

Reaction score
1
LietDuongCuSi said:
Để bé đi là sao? Là cứ để bệnh tật hành hạ con mình đến chết hả :sweat:
Thím có con rồi sẽ hiểu là ko bố mẹ nào lại lỡ để con mình ra đi cả.
Thằng ấy nó chưa có con nó mới mở mồm nói đc câu đấy! Chỉ những thằng chưa trải qua nghĩ là mình trải đời hoặc là những thằng máu lạnh!
via vozForums for iPhone

traitimlolam

Reaction score
1
Radamel.Falcao said:
nói các bác ở trên thôi
ko tin thì kệ mẹ nó đy, chứ đừng có chửi ác mồm ác miệng thế
các bác chưa trải nghiệm việc dính vào cái thế giới bên kia thì các bác còn mạnh mồm thế thôi
vẫn như các cụ dạy : có thờ có thiêng có kiêng có lành
// không biết làm gì nên chỉ biết chúc con bác chủ thớt may mắn
via vozForums for iPhone
Đàn ông, bản thân mình ko tin được phải viện cớ tâm linh thì nên xem lại bản thân mình!
Các cụ nhà ông mê tín nên ông mê tín là điều dễ hiểu! Đừng nghĩ cụ nhà ông đúng đem ra nói dạy chúng tôi! Đéo phải bất cứ thằng già nào cũng đáng nghe lời nó nhé!
Thế giới bên kia là cái cc! Đã là thế giới bên kia thì tác động đc cl đến thế giới bên này! Thế kỉ lol nào rồi còn mê tín!
via vozForums for iPhone

caoducph

Reaction score
0
Chia buồn cùng thớt, con mình ra đời trước 2 tháng 01/2019 và do bv tắc trách nên vợ mình liệt 2 chân từ đó đến giờ nên mình hiểu cảm giác của thớt. Quan trọng là thớt lúc nào cũng phải vững vàng và nên xác định tình huống xấu nhất trước đi, sẽ không phải lo lắng hay gì nữa mà chỉ tập trung cho vợ con thôi.

wolfnight997

Reaction score
0
caoducph said:
Chia buồn cùng thớt, con mình ra đời trước 2 tháng 01/2019 và do bv tắc trách nên vợ mình liệt 2 chân từ đó đến giờ nên mình hiểu cảm giác của thớt. Quan trọng là thớt lúc nào cũng phải vững vàng và nên xác định tình huống xấu nhất trước đi, sẽ không phải lo lắng hay gì nữa mà chỉ tập trung cho vợ con thôi.
vợ bác hiện tại ổn chưa bác , có tập j như vật lý trị liệu hay châm cứu không ??

Nobi.Nobita

Reaction score
0
caoducph said:
Chia buồn với bác :sosad: Bọn bệnh viện khốn nạn chữa trị đỡ đẻ không đến nơi đến chốn gây ra tổn thương vĩnh viễn trên cơ thể người ta, vậy mà chúng nó vẫn nhởn nhơ sống yên sống ổn còn bệnh nhân thì phải chịu hậu quả do chúng nó mang lại. Ngày đó tụi bv làm sao mà để vợ bác bị nông nỗi ấy :((
Gửi từ Dép tổ ong bằng vozFApp

Blaze

Reaction score
0
nxtruong said:
Bản thân mình kiến thức không đủ thì đừng nên khuyên người khác.

Nếu anh tìm hiểu đủ sâu rồi mở mồm ra chê bai là nhảm nhí thì tôi còn thông cảm cho anh. Còn không biết gì thì ngậm mồm lại.
Biến mẹ đi thằng mê tín dị đoan. Còn bày đặt tỏ ra nguy hiểm.

Blaze

Reaction score
0
nxtruong said:
Đến ạ các thánh xếp Tử Vi chung vào phường mê tín dị đoan.

Phạm Phong Thuỷ là từ dùng chung cho một ngôi nhà quá ẩm thấp hoặc nóng nực và khí mới không được luân chuyển.

Thường thì u não đa số không được phẫu thuật toàn phải uống thuốc nhưng lá số này phải được phẫu thuật và đổi họ khác thì may ra mới có hy vọng.

Mấy ông trên báng bổ thì báng bổ đi, tri thức về huyền học không có cứ nghe tử vi và phong thủy là nhảy vào thể hiện ta đây là thanh niên thời đại.

Việc làm tôi nói trên nhằm giúp bé tăng thêm phần may mắn và hiệu quả khi sử dụng thuốc được tốt hơn.
Con mẹ mày chứ, ông kia mới nói ngày sinh của đứa bé mày đã biết nhà cửa người ta ẩm thấp nóng bức rồi hả?

To ông thớt: thử đem cháu đi xét nghiệm chụp thêm chỗ khác xem sao, xin lỗi ông vì vào thớt ông mà chửi thằng kia nhưng tại tức quá thôi.