Coi jav mà nể các anh tài máy d!t các thím ạ

Reaction score
0
Mình qh với bạn gái tầm 15p là out. Lên được cái thứ hai thì lâu hơn xí.:stick: Còn khi xem jav thì vãi các anh diễn viên, anh nào cũng bú liếm perfect, dập thì như máy khâu:gach: mà toàn diễn viên đẹp, các vòng chuẩn chỉ mà không làm các anh xao động, chỉ biết dập cực lực làm bạn tình há hốc mồm. Dẫu biết có diễn nhưng vẫn hâm mộ và muốn được như các anh:((

Watanabe You

Reaction score
0
um vay cung mung ver.1 said:
Mình qh với bạn gái tầm 15p là out. Lên được cái thứ hai thì lâu hơn xí.:stick: Còn khi xem jav thì vãi các anh diễn viên, anh nào cũng bú liếm perfect, dập thì như máy khâu:gach: mà toàn diễn viên đẹp, các vòng chuẩn chỉ mà không làm các anh xao động, chỉ biết dập cực lực làm bạn tình há hốc mồm. Dẫu biết có diễn nhưng vẫn hâm mộ và muốn được như các anh:((
I alone decide my fate.
10 Latest thread of um vay cung mung ver.1:
- [Có hình] Mặc áo thun dựng cổ mới chuẩn à các thím?
- Xin cách bán ngọc(không dùng)
- Xin cách dạy dỗ sửu nhi thích giang hồ Hạo Nam(bọn nó sợ nhất bị đánh hay bị méc cha mẹ) ??
- Mời vozer(CÓ KINH NGHIỆM) tư vấn cua con gái nhà khá giả
- Đăng ký grab bike dễ không các bác, cần đem theo những gì khi đi? Cảm ơn
- Nghe nói dân Hn không vô cảm.
- Con Yena cùi lắm à các ông
- Máy Redmi note5 mình thiếu linh kiện thợ sửa bó tay, các cao nhân giúp mình truy xuất dữ liệu với ạ.
- Anh 5-3 Kosovo: Maguire mắc sai lầm, tuyển Anh bị chỉ trích vì hàng thủ chơi cẩu thả
- [hỏi thật lòng] đi chơi rái,mình trả tiền phòng hay sao
Ignore um vay cung mung ver.1 :sexy:
Ignore bot
Sent from Voz.OS 6.9

Resource of Messii

Redisme

Reaction score
0
tụi nó đóng nhiều nên chai rồi bác ơi
, chắc khó ra lắm, vì cảnh xuất là giả, tinh trùng giả được làm từ hỗn hợp gì đó từ củ cải thì phải,sẽ được sử dụng để giả cảnh xuất ra, chứ k phải do diễn viên nam bắn ra

C h i R o ®

Reaction score
0
Làm chơi với làm ra tiền nó khác nhau xa.
Sent from Galaxy S8 using vozFApp

qkhanhpro

Reaction score
1
Đang định ngủ thì vào đọc topic này

Reaction score
0
Redisme said:
tụi nó đóng nhiều nên chai rồi bác ơi :gach:, chắc khó ra lắm, vì cảnh xuất là giả, tinh trùng giả được làm từ hỗn hợp gì đó từ củ cải thì phải,sẽ được sử dụng để giả cảnh xuất ra, chứ k phải do diễn viên nam bắn ra :gach:
Quan trọng là lúc dập với đóng cừ ấy bác ơi, nhìn bọn nó đóng lực mà trâu chó vãi đạn:shot:

vqh102

Reaction score
0
Quan trọng là lúc dập với đóng cừ ấy bác ơi, nhìn bọn nó đóng lực mà trâu chó vãi đạn:shot:
Nó có đóng đó nhưng đóng 1 lúc xong nó lại nghỉ rồi quay tiếp, chứ ko phải đóng liên tục. Lên phim thì nó quay như vậy tạo cảm giác đánh lừa người xem vậy thôi.
1 phim JAV tầm 2h thì nó quay hơn 1 ngày mới xong đó.

Sertyyy

Reaction score
2
đang đóng chưa hết cảnh mà out thì nghỉ chút rồi đóng tiếp chịch lại shot 2 thôi. Với flim nó khác với quan hệ thật nhiều, đa phần dv sex đều nói như thế, kiểu cảm xúc ko có nhiều, đóng cho đúng với chỉ đạo của đạo diễn thôi, xung quanh cả đống ng âm thanh, ánh sáng, đạo diễn, quay flim các kiểu thì cũng chả sướng mấy đâu.

Reaction score
0
vqh102 said:
Nó có đóng đó nhưng đóng 1 lúc xong nó lại nghỉ rồi quay tiếp, chứ ko phải đóng liên tục. Lên phim thì nó quay như vậy tạo cảm giác đánh lừa người xem vậy thôi.
1 phim JAV tầm 2h thì nó quay hơn 1 ngày mới xong đó.
Sertyyy said:
đang đóng chưa hết cảnh mà out thì nghỉ chút rồi đóng tiếp chịch lại shot 2 thôi. Với flim nó khác với quan hệ thật nhiều, đa phần dv sex đều nói như thế, kiểu cảm xúc ko có nhiều, đóng cho đúng với chỉ đạo của đạo diễn thôi, xung quanh cả đống ng âm thanh, ánh sáng, đạo diễn, quay flim các kiểu thì cũng chả sướng mấy đâu. Ảnh Ảnh
Đúng là diễn, nhưng nếu ko có cảm xúc thì khó mà để thằng nhỏ cứng đúng ko các bác. Mà ông nào cũng bảo ko dùng thuốc:surrender:

Sertyyy

Reaction score
2
quan trọng là ko có cảm giác thoải mái, thỏa mản như sex thật, đc làm theo ý mình, riêng tư. Ông cứ tưởng tượng như mình ngồi xem sex qwerty trước mặt gđ, làm thì vẫn lên thôi, nhưng cảm giác ko có gì hứng thú nhiều cả, nên cũng khó out.

Đúng là diễn, nhưng nếu ko có cảm xúc thì khó mà để thằng nhỏ cứng đúng ko các bác. Mà ông nào cũng bảo ko dùng thuốc:surrender: