[Có tiền thì mua gì?] Các món đồ giúp cải thiện chất lượng cuộc sống nhất định phải có

plusvn

Reaction score
0
Haru.hacker said:
của thím hết đàu sensitive. Với lại 1 đầu flossaction 80k, trong khi mình mua set 4 cái chỗ khác có 250k. Mặc dù mới ủng hộ chỗ thím 1 cái pro 600 hôm nọ :))

Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp
hàng đang về thêm bác ơi, mình chủ yếu người dùng mua lẻ mà :byebye:

nicktrongsang

Reaction score
0
nguyentuanvu13 said:
Em đã nói là theo cảm nhận bản thân đó thím :adore::adore:. Thời gian đầu em chỉ dùng bàn chải súc nước muối, thì thấy sau khi súc miệng ra không còn gì nữa cũng nghĩ là đã sạch. Sau khi dùng tăm nước thì sau khi đánh răng xong, vẫn còn những miếng thức ăn dắt ở kẽ răng trôi ra:gach::gach:, mình mới biết là đánh răng không nó vẫn chưa sạch. Đặc biệt em thấy cái tăm nước rất phù hợp với thím nào mọc răng khôn, vì thức ăn nó kẹt ở kẽ răng khôn và răng hàm thì khó chịu thôi rồi và rất khó lấy:sosad::sosad:.
thế à, sau khi súc miệng e lấy lưỡi sờ thì k thấy gợn gợn gì cả. Có khi do thím xài nước muối đấy, khác gì nước lã đâu

Haru.hacker

Reaction score
0
plusvn said:
thế bác xem có thêm vài lựa chọn set 2, 4 cái không để giá đc tốt hơn ? vì mình nghĩ có nhiều nhà mua cả set cho cả nhà luôn.

Haru.hacker

Reaction score
0
plusvn said:
thế bác xem có thêm vài lựa chọn set 2, 4 cái không để giá đc tốt hơn ? vì mình nghĩ có nhiều nhà mua cả set cho cả nhà luôn.

shi2510

Reaction score
0
945sh said:
Bác ở HN thì nhiều nhà sách có bán mà, cần gì ship
Mình ở sg nên ship từ hn về mất phí cao lắm :sosad:

plusvn

Reaction score
0
Haru.hacker said:

cuối tuần này hàng về đầy đủ nhé :beauty:

plusvn

Reaction score
0
Haru.hacker said:

cuối tuần này hàng về đầy đủ nhé :beauty:

Supersoyx

Reaction score
0
hixinh said:
E để phòng ngủ mà lúc nào bật lên cũng chỉ tầm 15 20' là máy báo KK sạch rồi
Mà thấy dùng cũng ko khác với ko dùng mấy :byebye:

Sent from Meizu Note9 using vozFApp
Phòng kín gió thì lọc nhanh, nhưng kín quá lại thiếu oxy. Nếu dùng chung máy lạnh thì tốt thì khí lạnh bị tràn ra khe cửa liên tục. Không cần tắt máy lọc mà cứ để nó số nhỏ nhất chạy tới sáng cũng được. Nhà bác chắc ở khu vực ít ô nhiễm, ở sg hn thì toàn gấp 3 đến 5 lần tiêu chuẩn, tới tết nồng độ ô nhiễm xuống thấp sẽ thấy sự khác biệt ngay. Ban đêm độ ô nhiễm chỉ bằng 1 nửa ban ngày quan trọng là ban ngày ấy.

Supersoyx

Reaction score
0
hixinh said:

Sent from Meizu Note9 using vozFApp
Phòng kín gió thì lọc nhanh, nhưng kín quá lại thiếu oxy. Nếu dùng chung máy lạnh thì tốt thì khí lạnh bị tràn ra khe cửa liên tục. Không cần tắt máy lọc mà cứ để nó số nhỏ nhất chạy tới sáng cũng được. Nhà bác chắc ở khu vực ít ô nhiễm, ở sg hn thì toàn gấp 3 đến 5 lần tiêu chuẩn, tới tết nồng độ ô nhiễm xuống thấp sẽ thấy sự khác biệt ngay. Ban đêm độ ô nhiễm chỉ bằng 1 nửa ban ngày quan trọng là ban ngày ấy.

maka13

Reaction score
0
magneto003 said:

Tăm chỉ nha khoa, 17k 80 cái dùng thoải mái hơn tháng. K có cái này thì kẹt thức ăn giữa răng khó chịu vkl :gach:
Thím mua ở đâu rẻ vậy? Cho e xin địa chỉ or link với

hixinh said:
Máy lọc KK nên bật cả ngày hay lúc nào cần mới bật các bác nhỉ?
Mới được cho cái máy lọc của pana gần 4tr :byebye:
Máy lọc ko khí thì bật 24/7 bác nhé. Nó có cảm biến khi ko có người tự chạy yếu cầm chừng, có người mới boost công suất lên, điện tiêu tốn tầm 5W ko đáng kể

hixinh said:
Nó có tác dụng lâu dài, và đặc biệt với những người bị xoang sẽ cảm nhận rất rõ (như e), còn người bình thường ko cảm nhận rõ mấy thì hay bảo nó vô tác dụng. Có tác dụng đấy nhé, cứ yên tâm dùng tiếp đi bác :byebye: