[Có tiền thì mua gì?] Các món đồ giúp cải thiện chất lượng cuộc sống nhất định phải có

nicktrongsang

Reaction score
0
nguyentuanvu13 said:
Mải rì viu mà quên đưa giá mất:gach::gach:. Mình mua 3 món này lâu rồi, nên giá giờ đã thay đổi.
- Bàn chải điện mình mua 350k ở Việt Nam.
- Tăm nước order, giá 158 tệ giờ thấy là 198 tệ hên vãi lúa:sogood::sogood:.
- Máy cạo râu order, giá 129 tệ giờ thấy 99 tệ đậu xanh:stick::stick:.
Loa và tai nghe rảnh em sẽ rì viu sau ạ, và thêm vài đồ linh tinh nữa :byebye::byebye:.
tôi xài bàn chải listerine thấy sạch, k hiểu tăm nước có tác dụng gì vượt trội hơn k

nguyentuanvu13

Reaction score
0
nicktrongsang said:
tôi xài bàn chải listerine thấy sạch, k hiểu tăm nước có tác dụng gì vượt trội hơn k
Em đã nói là theo cảm nhận bản thân đó thím :adore::adore:. Thời gian đầu em chỉ dùng bàn chải súc nước muối, thì thấy sau khi súc miệng ra không còn gì nữa cũng nghĩ là đã sạch. Sau khi dùng tăm nước thì sau khi đánh răng xong, vẫn còn những miếng thức ăn dắt ở kẽ răng trôi ra:gach::gach:, mình mới biết là đánh răng không nó vẫn chưa sạch. Đặc biệt em thấy cái tăm nước rất phù hợp với thím nào mọc răng khôn, vì thức ăn nó kẹt ở kẽ răng khôn và răng hàm thì khó chịu thôi rồi và rất khó lấy:sosad::sosad:.

nguyentuanvu13

Reaction score
0
nicktrongsang said:
Em đã nói là theo cảm nhận bản thân đó thím :adore::adore:. Thời gian đầu em chỉ dùng bàn chải súc nước muối, thì thấy sau khi súc miệng ra không còn gì nữa cũng nghĩ là đã sạch. Sau khi dùng tăm nước thì sau khi đánh răng xong, vẫn còn những miếng thức ăn dắt ở kẽ răng trôi ra:gach::gach:, mình mới biết là đánh răng không nó vẫn chưa sạch. Đặc biệt em thấy cái tăm nước rất phù hợp với thím nào mọc răng khôn, vì thức ăn nó kẹt ở kẽ răng khôn và răng hàm thì khó chịu thôi rồi và rất khó lấy:sosad::sosad:.

plusvn

Reaction score
0
nguyentuanvu13 said:
Mình mua loại Sensitive cho răng nhạy cảm nên đắt thím ạ :sosad::sosad::sosad:.
bữa sau ghé mình nha, giá tốt hơn nhiều :beauty:

plusvn

Reaction score
0
nguyentuanvu13 said:
Mình mua loại Sensitive cho răng nhạy cảm nên đắt thím ạ :sosad::sosad::sosad:.
bữa sau ghé mình nha, giá tốt hơn nhiều :beauty:

Supersoyx

Reaction score
0
hixinh said:
Máy lọc KK nên bật cả ngày hay lúc nào cần mới bật các bác nhỉ?
Mới được cho cái máy lọc của pana gần 4tr :byebye:

Sent from Meizu Note9 using vozFApp
Có người ở nhà thì luôn bật chứ sao, mà hiệu quả còn tùy vào lượng gió vào nhà, ví dụ máy ông lọc 1 phút 2m3 mà gió vào nhà 5m3 thì thua. Nên dùng máy lọc KK thì không được mở toang cửa.

Supersoyx

Reaction score
0
hixinh said:
Máy lọc KK nên bật cả ngày hay lúc nào cần mới bật các bác nhỉ?
Mới được cho cái máy lọc của pana gần 4tr :byebye:

Sent from Meizu Note9 using vozFApp
Có người ở nhà thì luôn bật chứ sao, mà hiệu quả còn tùy vào lượng gió vào nhà, ví dụ máy ông lọc 1 phút 2m3 mà gió vào nhà 5m3 thì thua. Nên dùng máy lọc KK thì không được mở toang cửa.

damacus

Reaction score
0
matrix103dpi said:
Có ống rồi bác ơi, gió thổi phà phà luôn, nhưng vẫn có mùi như cũ chẳng thay đổi gì, bác nào muốn thử thì lấy nhang muỗi đốt lên xem nó có hút được khói ko là biết ngay
Phải lắp cực thấp sát bếp mới hút được bác a. Nhà mình cũng lắp hơi cao nên chả hút được mấy. Mà sau một thời gian nó bám mỡ thấy kinh vđ :sweat: