Có thím nào lấy vợ qua mấy mạng xã hội như Tinder, Baddo chưa?

ngolebaotrung

Reaction score
0
tao di SH co sao ko said:
Tinder ngoài vấn đề địt nhau thì còn vấn đề lìn gì nữa, tỉnh đê mấy bố, nghĩ chúng nó ngoan hiền ngây thơ à, nó diễn thôi, gái nó còn khôn hơn các ông. Đéo có con nào đàng hoàng tử tế mà đi chơi với người lạ trên mạng cả
Thế phải làm quen ở ngoài đường hả ông. Ông nghĩ nó có tử tế khi làm quen với 1 ng lạ ở ngoài đường ?

11031996

Reaction score
1
tao di SH co sao ko said:
Tinder ngoài vấn đề địt nhau thì còn vấn đề lìn gì nữa, tỉnh đê mấy bố, nghĩ chúng nó ngoan hiền ngây thơ à, nó diễn thôi, gái nó còn khôn hơn các ông. Đéo có con nào đàng hoàng tử tế mà đi chơi với người lạ trên mạng cả
Chậc, vừa vào SG để chơi với hội bạn qua mạng, thấy nhột quá. :sad: Ra là mình không đàng hoàng tử tế :sad:
Gửi từ bún cá bằng vozFApp

greans

Reaction score
0
11031996 said:
Chậc, vừa vào SG để chơi với hội bạn qua mạng, thấy nhột quá. :sad: Ra là mình không đàng hoàng tử tế :sad:

đã vậy còn nhéo dú bạn qua mạng thì ko tự tế x3 nhé

11031996

Reaction score
1
greans said:
đã vậy còn nhéo dú bạn qua mạng thì ko tự tế x3 nhé
Em không có nhéo :canny::canny::ah::ah:
Tất cả đều là vu khống. :ah:

aaaaaabb62

Reaction score
0
ĐM Tinder hay cái lol gì cũng là 1 nơi, 1 thứ để quen nhau, tốt đẹp hay như lol thì cũng do con người hết, nồi nào vung nấy

Toàn mấy thằng lol lên tìm các e chịch, or gặp phải dăm ba con dẩm thế là chửi thôi, chứ tinder nhiều e cũng ngoan hiền phết

thantritue v3

Reaction score
0
Con bạn mình ở Sing, vừa mới tổ chức đám cưới với 1 anh người Sing quen qua tinder xong...

Ohgirl2

Reaction score
1
Mấy cái này 10 em thì 9 em khoe zú khoe lìn, chẳng khác gì ổ đỹ, mà vào ổ đỹ để chọn vợ thì chịu thật

Claw

Reaction score
0
Bạn mình mấy đứa lấy được chồng Tây chồng Việt kiều toàn qua Tinder.