Có thím nào làm ở công ty dịch vụ cảng hàng không tân sơn nhất sacco không nhỉ?

TraiBaoSaiGon

Reaction score
0
Có thím nào làm ở công ty dịch vụ cảng hàng không tân sơn nhất sacco không nhỉ? Bà chị gái e xin cho em vào làm nhân viên kinh doanh ở đó mà em ko biết môi trường và lương lậu ở đó thế nào. E thì trước làm quản lý thị trường nhưng xin nghỉ rồi. Giờ 2 vc em kd lèo tèo ở nhà. Đang phân vân ko biết có nên vô lại sg không hay ở lại quê.

/Aquarius/

Reaction score
0
TraiBaoSaiGon said:
Có thím nào làm ở công ty dịch vụ cảng hàng không tân sơn nhất sacco không nhỉ? Bà chị gái e xin cho em vào làm nhân viên kinh doanh ở đó mà em ko biết môi trường và lương lậu ở đó thế nào. E thì trước làm quản lý thị trường nhưng xin nghỉ rồi. Giờ 2 vc em kd lèo tèo ở nhà. Đang phân vân ko biết có nên vô lại sg không hay ở lại quê.
là bưng phở trong sân bay đó hả
1424704

Mr_hehe_2012

Reaction score
0
TraiBaoSaiGon said:
Thím làm về cái gì vậy :shame:
Làm văn phòng thôi bạn (về quản lý), không phải khối bán hàng. Ông bạn định làm ở văn phòng hay khối bán hàng.

TraiBaoSaiGon

Reaction score
0
Mr_hehe_2012 said:
Làm văn phòng thôi bạn (về quản lý), không phải khối bán hàng. Ông bạn định làm ở văn phòng hay khối bán hàng.
Bán hàng thím à

Mr_hehe_2012

Reaction score
0
TraiBaoSaiGon said:
Bán hàng thím à
Khối bán hàng thì có nhiều dạng: bán ở quốc tế hay quốc nội, bên nhà hàng hay bán shop? hay làm phục vụ phòng khách VIP cho khách hạng thương gia.
Giờ thì vào đó không ngon đâu, làm theo ca, cực mà lương không cao. Giờ còn bị cổ phần thì càng siết hơn nữa.