Robb_Stark

Reaction score
0
Bạn ko sai j cả nhé, mình cũng từng trải qua cảm xúc này, mình hiểu

n ko yêu bạn lắm đâu, mà mỗi ng 1 suy nghĩ, e nó chắc còn trẻ con quá, bỏ đi mà làm ng thím ơi, hãy để dành tâm huyết của mình cho 1 ng xứng đáng hơn đi

Kamikaze*

Reaction score
0
Thớt hiền quá, gặp mình thì mình chửi cho vào mặt chứ ở đó mà đi chơi với bạn rồi về trách, bố láo. Yêu đương là đàn ông thím nên cầm trịch, là người chủ động chứ không nên đi theo, làm bọn con gái mau chán lắm. Cảm giác thím hơi quỵ luỵ làm nó tưởng mình cửa trên nên coi thường thím thôi, không nghe hướng dẫn là 1 ví dụ.

dit_moc_bmt

Reaction score
0
Chúc mừng thím có quyết định chính xác, đời có bao nhiêu nên dành thời gian cho người trân trọng mình hơn thím à

unholypal

Reaction score
0
Nó lấy lý do đó để đổ hết tội cho bác thôi. Nó đi với bạn, đéo dành thời gian cho bác thì việc gì bác phải hạ mình qua gặp nó? Để rồi nó chửi vô mặt lẽo đẽo theo đít nó?

Đừng vì 1 đứa như vậy mà nhụt chí. Không có nó thì bác sẽ có em khác tốt hơn. Mắc gì tiếc đứa không yêu thương, không cần mình?

Không đáng.

phomaiconbocuoi said:
Ngắt liên lạc gần 1 ngày rồi, không thấy phản ứng gì thì đúng là như mình nghĩ rồi, hời hợt vô tâm không coi mình ra gì thật. Quyết định dứt khoát là không sai, giờ mình bớt áy náy hơn rồi.
Chỉ vì nó gán cho bác cái lý do cuồng ghen mà bác áy náy thì em thua. Bây giờ nó liên lạc bác, bác tưởng nó thay đổi rồi quen lại thì hứa với bác, nó coi bác như cục cứt luôn. Đéo còn quen nhau nhưng phải để cho nó nể chứ bác.

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
Nhiều khi mở zalo fb thấy em đang buồn mà mình cũng hơi xót, nhưng mà thôi dứt một lần cho tương lai bình yên

diepvien x.bongtoi

Reaction score
0
Đọc thớt giờ mới hiểu là tại sao lại có mấy thằng bị cắm sừng 3 lần trong 1 năm mà vẫn yêu trên fb:sexy:

via vozForums for iPhone

KiKan11

Reaction score
0
Apocalypse Riders said:
không cần tỏ ra lạnh nhạt, cáu giận hờn dỗi gì, cách đơn giản là ông dành nhiều thời gian hơn cho bạn bè, sở thích của bản thân, giảm thời gian dành cho gái đi, tự khắc nó sẽ thấy thiếu thốn hơn :sexy: Hiếm mới quý, giờ ông giảm tần suất gặp mặt, nói chuyện, đi chơi xuống thấp cho tôi, dành thời gian đầu tư cho bản thân, dăm bữa nửa tháng coi ý con gấu sao

Edit thêm tí cho dễ hiểu, nếu con gấu có hỏi sao trăng thì ông cứ bảo a thấy e cũng bận, cty a dạo này lại nhiều việc, với a cũng muốn cho e thời gian tự do làm gì mình thích
Cứ cư xử tự nhiên đừng tỏ ra là mình đang cố tình bơ gái. Tôi đoán chừng sau khoảng 1-2 tuần ông như thế tự nhiên gái sẽ đòi đi chơi hay gặp mặt cafe gì đó, đừng đồng ý vội, cứ bơ nó tiếp đi cho dừa loz
Tiếp đó ông chủ động hẹn ngày khác, cố gắng nắm phần chủ động trong tay mình thì mới không ngồi chiếu dưới nha

Còn nếu mà ông đéo quan tâm nó nó cũng đéo care thì nên kiếm mối khác, tình cảm lúc đó coi như cạn r cố nữa thì ông sẽ là thằng khổ
Giống cách mấy ông fuckboy mà tui quen lắm này,quan trọng mấy ổng có nhiều mối để làm quen và dễ làm được chứ thớt có mỗi một bạn gái cưng chiều hết mực làm gì làm giống được như vậy :chaymau:

Cu_Tu3n

Reaction score
1
Có tiền mua dây chuyền cho gái, vậy mà ko phát card cho ae tư vấn?

Just Tee

Reaction score
1
Tôi gặp trường hợp ông thớt rồi, nhưng ngược lại.
Tôi quen con bé kia, nó nói tôi chia tay người yêu rồi, nhưng tôi vẫn thấy thằng kia up hình đăng stt tình cảm, nó nói tôi là hình cũ (do thằng đó lụy, đeo nó quá hay nó xl thì tôi cũng ko quan tâm lắm):look_down: Tôi kệ mẹ bọn nó luôn, vẫn đi ăn uống nện nhau bt, vài lần đi với tôi thằng kia gọi nó đưa tôi xem, tôi nói nó em muốn nghe thì nghe đưa anh xem làm gì, xong nó đéo nghe, tắt đt luôn (trường hợp ông thớt y vầy) :gach:
Nghe nó kể thì thằng đó lụy, chiều nó, nói gì nghe đó, y như ông. Còn tôi thì kiểu như lạnh lùng, có cũng đc mà ko có cũng ko sao :stick: Tôi hỏi vậy sao em ko tiếp tục với nó đi, quen anh làm gì cho mệt mỏi. Ông biết nó tl tôi sao ko :look_down: Nó tl tôi: Đàn ông mà vậy chỉ để yêu, ko để cưới, nó cảm thấy như vậy sau này ko thể nào dạy dỗ con cái đc :">
Như thím nào đã nói ở trên, đàn ông phải để đàn bàn nó theo.
Nói vậy ông sút là đúng rồi đấy :gach: