Có nên tiếp tục theo đuổi cô gái như này

Lai Van Some

Reaction score
1
buonbuon297 said:
Bác mà tán dc e này thì bác trùm luôn , e nó khó cực kì , phải nt 2 tháng trời với tặng 2 lần quà mới nhận lời đi chơi mà đi chơi cùng đồng nghiệp nó ... Sau đó đến đi với anh chị nó , sau ra mắt gia đình ẻm , rồi mới dc đi chơi riêng , mà toàn chọn chỗ trong sáng đông người , k dc đi chỗ tối vắng ... Vì thế mới nản dứt mấy lần đó .
via vozForums for iPhone
Thế này thì thím nằm cửa dưới rồi :sexy:
Muốn thoát khỏi tình trạng nằm cửa dưới thì cứ gạ chịch em ấy, chịch xong đảm bảo em ấy theo thím đến chân trời góc bể :sexy: kể cả nhà thím có nghèo rớt mồng tơi hay thím là con người độc đoán, gia trưởng, rượu chè cờ bạc :sexy:

anhtuan6694

Reaction score
6
buonbuon297 said:
Bác nghĩ hồi mới quen mà ko nói nhà cao cửa rộng , công việc ổn định mà quen dc hả bác ! E nó nhà nghèo nhưng mấy vụ điều tra gia thế kinh thế ! Nói luôn là quen trước giờ toàn mình mua quà tặng chứ e nó k tặng gi cho mình , đi ăn đi chơi toàn mình bỏ e nó k bỏ đồng nào . Cũng k quan tâm gì chuyện này vì mình làm có tiền hơn e nó nên ko sao , với lại e nó khó khăn , làm chỉ đủ ăn , mua đồ rẻ tiền xài ko à , trên người ẻm đáng giá nhất chắc cái lắc 2 3tr gì đó .
via vozForums for iPhone
Gái tên T hả fen :beauty:
Được gửi từ iPhone X 256Gb - vozForums

nguoi.anh.em.thuba

Reaction score
1
Xác định lấy vợ về là con vợ nó dạy mày, chứ cc mà nói nó nghe, đừng ảo tưởng là uốn nắn dạy dỗ gì được

via vozForums for iPhone

bich phuong

Reaction score
0
buonbuon297 said:
Mình thì cũng tầm 30 rồi , e ấy 21t ( đừng ai nói mình trâu già gặm cỏ non nha , ngoài mình cũng trẻ như trai 25 26 à ) , gái nhà lành , dc quản lý chặt , đàng hoàng , tự lập sớm , đang đi làm cả ngày , nội tâm , nhiều tâm sự , khá bướng , dữ dằn , hơi hám tiền , nói chung tìm hiểu một thời gian đây là một cô gái tốt , ko dính tệ nạn , cám dỗ của xã hội , còn rất ngây ngô , con nít , về dạy dỗ , chỉ bảo dần cũng dc .
Nói chung là mình yêu cưới luôn chứ k chơi bời vì thấy là cô gái tốt đàng hoàng , mặc dù hơi tiểu thư công chúa nhưng dần dà trưởng thành sẽ khác ! Chứ giờ bọn con gái hư hỏng tệ nạn nó đầy xã hội nên mình thấy ghê quá .
Theo các bác yêu gái trẻ phải chịu đựng gì và nên đối xử sao để dạy bảo nó luôn nhỉ ! Khi nào cảm thấy k ổn thì giải tán luôn !
via vozForums for iPhone
Đặt tên con chưa :sogood:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

hutthuocroi

Reaction score
0
còn trinh sau này không phải lăn tăn về khoản quá khứ, còn hiện tại thì dung hòa với nó thôi dung hòa được thì tiếp không được thì giải tán đi bản tính nó hình thành trong mấy chục năm biết bao người dạy rồi ông nhắm dạy được gì và trong bao lâu mà đòi dạy
còn tương lai thì dẹp đi " .. tương lai..." là câu nhận biết của mấy đứa chưa trưởng thành
hám tiền là bình thường, sợ nhất gặp đứa hám tiền mà còn thông minh
nó chăn trai thì khỏi bàn
em nó luôn nói muốn một mối quan hệ không rõ ràng vì nó có chút nhan sắc nên không biết bao nhiêu lần sau khi bị lợi dụng thể xác mà tôi chỉ biết quay mặt đi chỗ khác mà ứa nước mắt

01652228334

Reaction score
0
Đừng mong thay đổi bọn con gái, chỉ để nó lớn tự nhận ra thôi. Như gấu em lúc đầu nói mốt về làm dâu nhưng nhất quyết ra ở riêng, bảo bớt ham chơi chăm chỉ lại nhưng vẫn vậy, bảo sau này chia sẻ công việc thì bảo mốt em làm việc nhà ( cái này chắc xem ngôn lù nhiều quá ), bảo sau này chăm con nhưng nhất quyết bảo ghét con nít sau này em chăm.
Nhưng giờ thay đổi lại 8/10 rồi, tuổi này dẩm lắm thím ơi.
Nhưng mà việc mê tiền thì thím phải xem lại nhé. Thím phải nghĩ sau này nếu mình nghèo đi thì em nó có theo mình nữa không ( gấu em trả lời không theo nữa
). em nó có vừa lòng với mức vừa đủ hay không. Có thằng nào giàu hơn có theo thằng đấy không.
Gấu em tuy rất thực dụng nhưng chỉ cần không quá nghèo, có tính cầu tiến thì gấu em vẫn theo

Gửi bằng vozFApp

tungthieuza

Reaction score
3
21t mà tưởng nó mới 11t à ,bé lắm đấy

nghe kể thế kia thì là dẩm lol chắc rồi

40tuoilayvo

Reaction score
1
deptraikbangai said:
Em còn đang match với 1 con bé trên app hẹn hò FB, rõ ràng là insta lẫn fb đều có ảnh ny mà vẫn đồng ý đi chơi ôm ấp thoải mái. Bảo sao chủ thớt bó cẩn cũng đúng thôi.:sweat::sweat:
Lol. Gái giờ hình như con nào cũng thế hay sao ấy. T cũng quen 1 con có ny rồi mà rủ đi chơi vẫn đi. T chán quá nên cho nó cút luôn
Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

Lai Van Some

Reaction score
1
40tuoilayvo said:
Lol. Gái giờ hình như con nào cũng thế hay sao ấy. T cũng quen 1 con có ny rồi mà rủ đi chơi vẫn đi. T chán quá nên cho nó cút luôn

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp
Ủa nó đi chơi với mày với tư cách là bạn bè thôi chứ nó có ý định tán mày đâu mà phê phán nó :look_down:
Do mày thiếu hơi gái lâu ngày nên nghĩ gái đồng ý đi chơi với mày là thích mày đấy chứ :look_down: