Có nên tiếp tục theo đuổi cô gái như này

K46CM

Reaction score
1
Tao cực kỳ ghét mấy thằng mà hở mỏm ra là đòi dạy bảo người yêu. Con vợ tao trc cũng quen thèn bồ cũ. Làm giảng viên trường cao đẳng thì phải. Nó bảo là nyc dạy nó nhiều điều. Tao mới bảo dạy cc j mà 1 cái kế hoạch cũng k lập được. Làm việc thì đéo khoa học gì cả. K bh tư duy đc. Nó im bặt. Đéo bh dám hó hé.

via vozForums for iPhone

anhtuanat

Reaction score
0
Viết là khuyên bảo chỉ dẫn nó cho nhẹ nhàng hơn ko viết chữ Dạy nó nặng lắm đấy

hungfocus91

Reaction score
0
Mỗi tuổi khác nhau sẽ có 1 cách nghĩ và nhìn về tình cảm cuộc sống khác nhau, cái nãy mỗi ông trong voz đều tự thấy dc. Ông thớt nhìn về ng yêu của ông theo cách nhìn của 1 ng lớn, còn nó thì nhìn về ông theo cách nhìn của 1 đứa mới lớn nên ông k thể ép nó theo ý của ông dc đâu :chaymau:. Theo ông kể tôi chỉ thấy duy nhất 1 cái k dc đó là "tính ham tiền", còn cái vụ ngây ngô vs con nít thì nó mới 21t thôi, ông muốn nó phải như bà già ah
? Mấy cái yếu điểm đó sẽ dc khắc phục dần khi nó trải đời 1 time và khi lớn thêm chút nữa. Hiện chỉ thấy ông cần test vụ hám tiền của ẻm thôi, giờ thay vì đi ăn những quán sang thì đi ăn vỉa hè, kèm 1 chút tâm sự về cv k tốt khoảng 1 tháng xem thái độ em nó sao. Nếu thấy ổn thì tính tiếp, còn thấy nó hám tiền quá thì nên suy nghĩ lại, vs tụi hám tiền thì éo bao nhiêu là đủ đâu, sau này ra đời đi làm gặp thằng thiếu gia nào cua thì chỉ có toang :go::go::go::go:

----------->

Reaction score
0
Thằng nào giống tao này.

Cơ mà mày đừng mong mình mày có thể thay đổi được nó.

Em ny t thần tượng tao vl, cơ mà vẫn cãi nhem nhẻm nhé. T chỉ có cố gắng định hướng được nó + để cho đời dạy thì mới khôn lên thôi

Còn tuổi đấy thì đứa đéo nào chẳng nhõng nhẽo, chịu thôi mày ơi.

buonbuon297

Reaction score
0
hungfocus91 said:
Mỗi tuổi khác nhau sẽ có 1 cách nghĩ và nhìn về tình cảm cuộc sống khác nhau, cái nãy mỗi ông trong voz đều tự thấy dc. Ông thớt nhìn về ng yêu của ông theo cách nhìn của 1 ng lớn, còn nó thì nhìn về ông theo cách nhìn của 1 đứa mới lớn nên ông k thể ép nó theo ý của ông dc đâu :chaymau:. Theo ông kể tôi chỉ thấy duy nhất 1 cái k dc đó là "tính ham tiền", còn cái vụ ngây ngô vs con nít thì nó mới 21t thôi, ông muốn nó phải như bà già ah
? Mấy cái yếu điểm đó sẽ dc khắc phục dần khi nó trải đời 1 time và khi lớn thêm chút nữa. Hiện chỉ thấy ông cần test vụ hám tiền của ẻm thôi, giờ thay vì đi ăn những quán sang thì đi ăn vỉa hè, kèm 1 chút tâm sự về cv k tốt khoảng 1 tháng xem thái độ em nó sao. Nếu thấy ổn thì tính tiếp, còn thấy nó hám tiền quá thì nên suy nghĩ lại, vs tụi hám tiền thì éo bao nhiêu là đủ đâu, sau này ra đời đi làm gặp thằng thiếu gia nào cua thì chỉ có toang :go::go::go::go:
Bác nghĩ hồi mới quen mà ko nói nhà cao cửa rộng , công việc ổn định mà quen dc hả bác ! E nó nhà nghèo nhưng mấy vụ điều tra gia thế kinh thế ! Nói luôn là quen trước giờ toàn mình mua quà tặng chứ e nó k tặng gi cho mình , đi ăn đi chơi toàn mình bỏ e nó k bỏ đồng nào . Cũng k quan tâm gì chuyện này vì mình làm có tiền hơn e nó nên ko sao , với lại e nó khó khăn , làm chỉ đủ ăn , mua đồ rẻ tiền xài ko à , trên người ẻm đáng giá nhất chắc cái lắc 2 3tr gì đó .
via vozForums for iPhone

I'm Zero

Reaction score
1
buonbuon297 said:
Bác nghĩ hồi mới quen mà ko nói nhà cao cửa rộng , công việc ổn định mà quen dc hả bác ! E nó nhà nghèo nhưng mấy vụ điều tra gia thế kinh thế ! Nói luôn là quen trước giờ toàn mình mua quà tặng chứ e nó k tặng gi cho mình , đi ăn đi chơi toàn mình bỏ e nó k bỏ đồng nào . Cũng k quan tâm gì chuyện này vì mình làm có tiền hơn e nó nên ko sao , với lại e nó khó khăn , làm chỉ đủ ăn , mua đồ rẻ tiền xài ko à , trên người ẻm đáng giá nhất chắc cái lắc 2 3tr gì đó .
via vozForums for iPhone
Thế vote bỏ, thím có nhắm thím giàu mãi đc k. Thím dùng tiền để mua nó từ ban đầu thì thua rồi!
Sent from HUAWEI VOG-L29 using vozFApp

Lai Van Some

Reaction score
1
buonbuon297 said:
Mình thì cũng tầm 30 rồi , e ấy 21t ( đừng ai nói mình trâu già gặm cỏ non nha , ngoài mình cũng trẻ như trai 25 26 à ) , gái nhà lành , dc quản lý chặt , đàng hoàng , tự lập sớm , đang đi làm cả ngày , nội tâm , nhiều tâm sự , khá bướng , dữ dằn , hơi hám tiền , nói chung tìm hiểu một thời gian đây là một cô gái tốt , ko dính tệ nạn , cám dỗ của xã hội , còn rất ngây ngô , con nít , về dạy dỗ , chỉ bảo dần cũng dc .

Nói chung là mình yêu cưới luôn chứ k chơi bời vì thấy là cô gái tốt đàng hoàng , mặc dù hơi tiểu thư công chúa nhưng dần dà trưởng thành sẽ khác ! Chứ giờ bọn con gái hư hỏng tệ nạn nó đầy xã hội nên mình thấy ghê quá .

Theo các bác yêu gái trẻ phải chịu đựng gì và nên đối xử sao để dạy bảo nó luôn nhỉ ! Khi nào cảm thấy k ổn thì giải tán luôn !

via vozForums for iPhone
Câu trả lời nằm ngay trong câu hỏi rồi đó :beauty:
Việc của thím bây giờ là hãy quên em nó đi và inbox sđt cũng như fb của em nó cho mình :beauty: :*

fake1

Reaction score
0
Ngòai thầy cô giáo ra, chỉ có mấy đứa trẻ con mới thích đi dạy người khác :">
Nói mẹ ra là cái tính gia trưởng, thích người ta làm theo ý mình :">
Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp

buonbuon297

Reaction score
0
I'm Zero said:
Thế vote bỏ, thím có nhắm thím giàu mãi đc k. Thím dùng tiền để mua nó từ ban đầu thì thua rồi!
Sent from HUAWEI VOG-L29 using vozFApp
Con gái mới lớn mới ra đời mà bác , có biết gì đâu nên cứ chọn giàu trước , rồi tìm hiểu tính cách sau , may cho e nó là mình trai tốt đàng hoàng nữa .
Lai Van Some said:
Câu trả lời nằm ngay trong câu hỏi rồi đó :beauty:
Việc của thím bây giờ là hãy quên em nó đi và inbox sđt cũng như fb của em nó cho mình :beauty: :*
Bác mà tán dc e này thì bác trùm luôn , e nó khó cực kì , phải nt 2 tháng trời với tặng 2 lần quà mới nhận lời đi chơi mà đi chơi cùng đồng nghiệp nó ... Sau đó đến đi với anh chị nó , sau ra mắt gia đình ẻm , rồi mới dc đi chơi riêng , mà toàn chọn chỗ trong sáng đông người , k dc đi chỗ tối vắng ... Vì thế mới nản dứt mấy lần đó .
via vozForums for iPhone

anhtuan6694

Reaction score
6
_HERMES_ said:
Con nhà lính, tính nhà quan

Còn trinh nên nghĩ là mình ngoan hiền hay sao?

Mấy cái thể loại chưa ra đời mà đã hám liền là thể loại bị bơm rồi bị ảnh hưởng

Cứ nghĩ có tí sắc là phải có người yêu vừa đẹp trai, vừa giàu, vừa tốt, blah blah blah
Thím này nói chuẩn, giờ nó có tí sắc là bắt đầu bày đặt sang choảnh, tiêu chuẩn cao :sexy:
Được gửi từ iPhone X 256Gb - vozForums