Có nên tiếp tục theo đuổi cô gái như này

buonbuon297

Reaction score
0
Mình thì cũng tầm 30 rồi , e ấy 21t ( đừng ai nói mình trâu già gặm cỏ non nha , ngoài mình cũng trẻ như trai 25 26 à ) , gái nhà lành , dc quản lý chặt , đàng hoàng , tự lập sớm , đang đi làm cả ngày , nội tâm , nhiều tâm sự , khá bướng , dữ dằn , hơi hám tiền , nói chung tìm hiểu một thời gian đây là một cô gái tốt , ko dính tệ nạn , cám dỗ của xã hội , còn rất ngây ngô , con nít , về dạy dỗ , chỉ bảo dần cũng dc .

Nói chung là mình yêu cưới luôn chứ k chơi bời vì thấy là cô gái tốt đàng hoàng , mặc dù hơi tiểu thư công chúa nhưng dần dà trưởng thành sẽ khác ! Chứ giờ bọn con gái hư hỏng tệ nạn nó đầy xã hội nên mình thấy ghê quá .

Theo các bác yêu gái trẻ phải chịu đựng gì và nên đối xử sao để dạy bảo nó luôn nhỉ ! Khi nào cảm thấy k ổn thì giải tán luôn !

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
Đừng bao giờ mơ tưởng là thay đổi được người khác.
Tỉnh giấc đi rồi hãy cưới :amazed:

vietdung1611

Reaction score
1
Thay vì dạy đời người ta thì hãy đi mài cu cho thật sắc nhọn và cứng. 30 hấp mẹ rồi, dậy với dỗ. Dậy con card ý mà dạy với chẳng bảo. Mà giải tán mẹ đi, em nó còn trẻ vớ phải thằng già hấp như mày về thở thôi cũng bị uốn nắn.

51 shades of chaien

Reaction score
0
buonbuon297 said:
Mình thì cũng tầm 30 rồi , e ấy 21t ( đừng ai nói mình trâu già gặm cỏ non nha , ngoài mình cũng trẻ như trai 25 26 à ) , gái nhà lành , dc quản lý chặt , đàng hoàng , tự lập sớm , đang đi làm cả ngày , nội tâm , nhiều tâm sự , khá bướng , dữ dằn , hơi hám tiền , nói chung tìm hiểu một thời gian đây là một cô gái tốt , ko dính tệ nạn , cám dỗ của xã hội , còn rất ngây ngô , con nít , về dạy dỗ , chỉ bảo dần cũng dc .
Nói chung là mình yêu cưới luôn chứ k chơi bời vì thấy là cô gái tốt đàng hoàng , mặc dù hơi tiểu thư công chúa nhưng dần dà trưởng thành sẽ khác ! Chứ giờ bọn con gái hư hỏng tệ nạn nó đầy xã hội nên mình thấy ghê quá .
Theo các bác yêu gái trẻ phải chịu đựng gì và nên đối xử sao để dạy bảo nó luôn nhỉ ! Khi nào cảm thấy k ổn thì giải tán luôn !
Đức
Tha cho con gái nhà người ta đi, còn loại mày chỉ có lấy vozer thôi nhé :sogood:

NaV.CouQ

Reaction score
0
Mấy thằng trên chửi đúng rồi, close thôi - đi ra

TTN_vOz

Reaction score
0
Yêu gái trẻ thì phải chịu việc hay dỗi, thích lãng mạn, thỉnh thoảng chở đi cafe, thích pose ảnh

TTN_vOz

Reaction score
0
buonbuon297 said:
Mấy lần t bỏ rồi mà e nó níu kéo chứ t đâu muốn đâu !

via vozForums for iPhone
Em ấy níu kéo là em ấy thực sự muốn giữ mối quan hệ, ở trên kia anh có nói vấn đề của anh là gì đâu?
Vấn đề của anh là gì mà phải bỏ?

nosteam

Reaction score
0
Dạy bảo gì? Tôi nghe thím kể chưa thấy em đấy sai chỗ nào mà phải dạy.

Mr Robot

Reaction score
1
buonbuon297 said:
Mấy lần t bỏ rồi mà e nó níu kéo chứ t đâu muốn đâu !
ở tiêu đề ghi theo đuổi?

quay tay ra một câu chuyện đầy mâu thuẫn vậy?