emyeumeonhatf17f33

Reaction score
0
Như tít thằng bạn làm công ty ấn nó hỏi e có nên quen gái india ko ? Nó nói thế thì em cũng chịu lên đây mấy thím tư vấn ạ:gach::gach::gach:
Mà e nghĩ cà ri cũng ngon lắm

pilatao

Reaction score
0
Ấn Mumbai xem trên phim đẹp vl nhưng confirm là bọn này hôi lắm nhé, nghe cái mùi kinh kinh kiểu đéo gì ấy

seto040491

Reaction score
0
Nếu chịu đc cái mùi đặc trưng của nó (cái mùi xuất phát từ da thịt của nó, do ăn nhiều gia vị) thì quen.
Cái mùi mà nếu lần đầu cảm nhận sẽ cảm giác muốn ói, nhưng nếu hít nhiều sẽ quen =))
Sent from my iPad using vozForums

ala6677

Reaction score
0
emyeumeonhatf17f33 said:
Như tít thằng bạn làm công ty ấn nó hỏi e có nên quen gái india ko ? Nó nói thế thì em cũng chịu lên đây mấy thím tư vấn ạ:gach::gach::gach:
Mà e nghĩ cà ri cũng ngon lắm
Không có thằng bạn nào ở đây cả :byebye:

halasatthu9x

Reaction score
0
bọn ấn đa phần mình thấy đều đen đen bửn bửn , cơ thể sồ sề chưa kể mùi cũng như ... mấy đứa xinh chỉ có duy nhất trên tv thoai

thanlong01

Reaction score
0
Lại thằng bạn, ông anh, đứa em họ

Bọn ấn bẩn lắm nhé, ăn bốc, nặng mùi, đi xong chúng nó thò tay vào rửa nước, không rửa xà phòng

seto040491

Reaction score
0
Với lại dân Ấn hình như ko ăn thịt bò, nếu quen nó thì xác định chia tay bún bò, phở, bò tơ tây ninh các kiểu nha =))
Sent from my iPad using vozForums

nhatha9x

Reaction score
0
Bạn nào? Muốn quen gái Ấn thì nhận đi fen ơi.

Gửi từ Samsung SM-A505F bằng vozFApp

kupo1513

Member
Reaction score
0
Gái ấn nếu thích gu mặn mòi như em H Nie thì ok. Gái ấn ngoan, hiền do trai ấn gia trưởng

Mà confirm là tụi ấn có cái mùi ghê lắm. Nhưng nếu ở vn, ăn đồ vn thì cũng bớt dc đó

Nghe bảo tụi nó ăn hành tây sống như ăn táo