có nên mưa SIII cũ ko các thím.

Kalipid

Reaction score
0
Tình hình là cũng dành dụm dc ít tiền tình đổi dt, em đang tinh lên 5s kiem có SIII cũ mua. ko pik mua cũ máy hay có vần đề gì không nữa. :sweat:

handsome_monk09

Reaction score
0
máy mới bán ra hàng cũ vs hàng mới chênh nhau là mấy cố gắng thêm ít tậu hẳn con mới cho an toàn :gach:

khieuconbg

Reaction score
0
t thích xài SII hơn, jờ rẻ hơn r để dành thêm mua cũng dc

JAVthanthanh

Reaction score
0
Kalipid said:
Tình hình là cũng dành dụm dc ít tiền tình đổi dt, em đang tinh lên 5s kiem có SIII cũ mua. ko pik mua cũ máy hay có vần đề gì không nữa. :sweat:
mình là mình nói không với 5s nhé, mình 2 lần mua đt 2nd trên ấy đều bị dính trap.
Mà S3 mới ra sao lại bán nhỉ :shame:

zorokill

Reaction score
0
Kalipid said:
kiếm đâu ra hàng cũ vậy , mình lên 5s tìm mõi mắt ko ra , mà dạo này trap trên 5s hơi bị nhiều đó nhóe

tochihai96

Reaction score
0
Mang tiếng xài S3 cho sang vậy thôi ứng dụng cũng chả mới mẻ :sure: Cái gì mà thức ngủ cùng bạn gì gì đó thì trên google play có apss I see you đấy :byebye:
còn cái gì mà chia sẻ ảnh qua camera gì đó thì symbian anna ra gần cả năm trước r` :gach: Nếu bạn k phải là đám dọc điện thoại mua chi uổng tiền :go:

HP_Lewis

Reaction score
0
Mình nghĩ là không nên. SIII cũng khá ngon mà lại mới ra hơn tháng ai lại đi bán, trừ khi là điện thoạt có vấn đề. Trừ khi có người quen bán lại, chứ lên 5s mà mua thì :gach: Mà android nào sớm hay muộn cũng giảm giá thôi, mua 2nd bây giờ bằng giá mua mới vài tháng nữa. Lúc đó thì lại :gach:

ayakech

Reaction score
0
S3 2nd công ty thấy trên tinhte cũng lác đác rao rồi đấy chứ. Tầm 12m 12m5 là ngon, có điều phải check kỹ, nhỡ đâu có bug gì mà người bán ngại mang đi BH mang lên mạng quăng thì toi :D.

zorokill

Reaction score
0
ngon nuột nhưng cảm giác vẫn thiếu ram đang thèm con ram 2gb hàn chút nhưng mà mới mua 2 ngày bán lỗ sặc gạch quá :canny: