có nên mua Samsung S3 hàng xách tay hàn quốc không ?

mfssaosang

Reaction score
0
chào các thím e hiện tại đang có tầm khoảng 9 tr đang có ý định mua một con Smartphone về dùng nhưng mà thấy giá S3 trên thị trường cao quá sợ ko có đủ kinh phí .mà hum trước có đứa bạn giới thiệu có S3 hàng xách tay hàn quốc giá rẻ chỉ tầm 5tr5 ,Em thấy hơi nghi ngờ nên lập cái topic nhờ các thím tư vấn cho e cái.Có thực sự hàng xách tay hàn quốc là giá 5t5 hay ko? với giá này thì liệu là hàng mới hay hàng cũ ?

lttsi1

Reaction score
0
mfssaosang said:
chào các thím e hiện tại đang có tầm khoảng 9 tr đang có ý định mua một con Smartphone về dùng nhưng mà thấy giá S3 trên thị trường cao quá sợ ko có đủ kinh phí .mà hum trước có đứa bạn giới thiệu có S3 hàng xách tay hàn quốc giá rẻ chỉ tầm 5tr5 ,Em thấy hơi nghi ngờ nên lập cái topic nhờ các thím tư vấn cho e cái.Có thực sự hàng xách tay hàn quốc là giá 5t5 hay ko? với giá này thì liệu là hàng mới hay hàng cũ ?
ko có giá 5t5 đâu hàng hồ cẩm đào đấy .bạn có 9tr thì dư mua hàng 2hand ,mà cố tý thêm tầm 10tr5 là có hàng new xt xài
p/s phồng tôm ngay thằng bạn và cạch mặt nó ra:).bạn bè gì cái thể loại lừa nhau :sosad:

alerk

Reaction score
0
Confirm là dell thể có S3 hàng Hàn mà 5T5 nhé. Giá máy ở Hàn còn đắt hơn ở VN lận.

ledang7790

Reaction score
0
Hàn thì Ram 2GB
mà hàng Trung Của k có giá 5tr5 đâu,đi đường gặp tụi nó phát tờ rơi có 2 3tr là cao rùi cái loại lừa nhau thì cho nó 1 chai dầu ăn nhé:D

nguoimoidenratga

Reaction score
0
Đậu xanh rau má.Hàn nào 5tr5?Hồ Cẩm Đào đó tình yêu à?9tr thì quá trời lựa chọn cho bạn.Hok rành android thì alo mình dẫn đi mua cho....

dqt01

Reaction score
0
Hàng hàn là hàng sky hả bác,hỏi bạn bác xe mua chỗ nào mình qua xem với :adore:

dqt01

Reaction score
0
nhưng mà 5m5 thì hơi ảo,con sky 830 đã hơn 6m oy,s3 mà lại có 5m5 :chaymau: