Có nên mua Samsung Galaxy S3 hàng dựng không?

anhphucit

Reaction score
0
Tình hình là có ông anh mới đi Singapore về, anh ấy cầm về một em Galaxy S3 hàng dựng, bạn anh ấy (Du học sinh bên Singapore) bán với mức giá 3,5tr. Em xài thử qua rồi thấy mượt lắm, bắt wifi rất nhanh và tốc độ xử lý rất tốt. Nhưng không có bảo hành gì cả, nên em đang phân vân rằng có nên mua hay không? Các bác ai rành về hàng dựng thì tư vấn em với. Cám ơn các Bác!

ntnghia

Reaction score
0
3tr5 mà mua đi lè gái cũng được đó bạn, nhưng nên chuẩn bị tinh thần là nó có thể lăn ra chết bất kỳ lúc nào :canny:

sieucaothu1

Reaction score
0
:gach: Hàng dựng nhưng bạn kiểm tra lại cấu hình đi nếu được Ram 1gb CPU 4 nhân màn hình là Amoled thì giá 3,5 triệu mình cũng mua dùng:gach:
:gach:

itptit

Reaction score
0
ntnghia said:
3tr5 mà mua đi lè gái cũng được đó bạn, nhưng nên chuẩn bị tinh thần là nó có thể lăn ra chết bất kỳ lúc nào :canny:
chuẩn, 1 là vớ , 2 là mất 3tr5..lòe gái dc 1 thời gian :sexy:

zennynguyen

Reaction score
0
3tr5 mà mua đi lè gái cũng được đó bạn, nhưng nên chuẩn bị tinh thần là nó có thể lăn ra chết bất kỳ lúc nào

baovethanglong

Reaction score
0
nói chung thì mua hàng dựng cũng được nhưng bạn phải bít coi cấu hình thì mới mua dc máy tốt.nên cẩn thận khi sử dụng hàng này là tốt cho bản thân,không thôi lại tiền mất tật mang thì tiếc

Bảo vệ Thăng Long là cong ty bao ve chuyen nghiep tai Tp.HCM

trangthulink

Reaction score
0
Nhờ đứa nào biết về điện thoại kiểm tra hộ, nếu cấu hình ngon thì lấy thôi
có 3,5 tr, quá rẻ

hung621991

Reaction score
0
giá đó thì nêm mua , nhưng phải bung máy ra coi tí nhá bạn

clonever1

Reaction score
0
bung máy ra xem thế nào...check cấu hình ok thì lấy thôi 3tr5 mà mua đt giờ cũng khó đấy