hugo102

Reaction score
0
Ivan said:
Riven vẫn là champ tủ của mình. Bộ skill cơ động, nói chung chơi vì thích em nó..cả skin lẫn bộ skill. Còn về combat thì đầu game hơi phế cố gắng hợp tác cùng team giết 1,2 mạng lên đồ đc đến cái Búa Băng là ngon. Cò tiền lên thêm khiên Rudun Durun gì đó là đảm bảo combat cực vững cùng team nhé.
Vãi cá rudub durun:rofl:

HappyJimmy

Reaction score
0
Ivan said:
Riven vẫn là champ tủ của mình. Bộ skill cơ động, nói chung chơi vì thích em nó..cả skin lẫn bộ skill. Còn về combat thì đầu game hơi phế cố gắng hợp tác cùng team giết 1,2 mạng lên đồ đc đến cái Búa Băng là ngon. Cò tiền lên thêm khiên Rudun Durun gì đó là đảm bảo combat cực vững cùng team nhé.
Riven ko lên dmg thì phí cả cái nội tại :|
Mình đánh Riven thường lên Rìu đen, huyết kiếm, kiếm răng cưa cung xanh hoặc 1 huyết kiếm nữa. Đồ thủ thì cần 1 warmong hoặc team họ dmg ap nhiều thì 1 giáp tâm linh, tăng 20% cd skill, hoặc 1 khiên băng là đủ.

Black.misk

Reaction score
0
riven có trận mình chơi lên gần 400 dame vật lý x thêm cái unti gần 500 dame qúa bá . . song 1 combo chém bay AP AD team nó thì Q hồi thì dùng chạy luân :D riven em thấy đánh khá hay nhưng không biết chơi thì bop team lắm:adore:

FukTheDuk.#1

Reaction score
0
Black.misk said:
riven có trận mình chơi lên gần 400 dame vật lý x thêm cái unti gần 500 dame qúa bá . . song 1 combo chém bay AP AD team nó thì Q hồi thì dùng chạy luân :D riven em thấy đánh khá hay nhưng không biết chơi thì bop team lắm:adore:
Bóp như nào???:chaymau:

nguyenvinhhd

Reaction score
0
Ivan said:
Riven là phải rush Huyết Kiếm với Rìu đen nhé , lên nửa nạc nửa mỡ để mà thành cục tạ to tổ vật à :chaymau:

vdta2411.

Reaction score
0
Mua vì champ đó mình thích chứ mua vì thấy người khác đánh khủng quá thì mình thấy không hay lắm ....

134011141

Reaction score
0
riven bóp thế nào hả bác, hay là bác nghĩ tam bộ lần 3 sẽ hất nó đi làm đồng đội đánh k dc :sexy:, chỉ hất lên 1 tí thôi nhé bác, k có vụ đá bay xa tít như thằng lee hay là húc phát văng luôn như alista đâu :shame:

RegNick1NgayDaBiBan

Reaction score
0
Ivan said:
hình như búa băng giờ chả mấy ai lên nữa, hồi xưa chơi WK cũng lên cơ mà càng ngày càng thấy phế :sweat: