Có nên mua Iphone 7 Hàng trôi bảo hành?

Maz0939

Reaction score
0
Chào các đồng chí.MÌnh dự định mua con Iphone 7 jet black bên tablet plaza là hàng trôi bảo hành. bên đó cam kết mới 100% và chưa active vậy có nên sút ko vì nó rẽ hơn những 5tr so với FPT:beauty:

background85

Reaction score
0
cứ mang ra chỗ bảo hành chính hãng yêu cầu test. ngon thì xúc ko thì thôi là được

Jesse211

Reaction score
0
Có nhé hàng TBH chả khác gì mới mỗi tội ko có phụ kiện hộp cả active lên ko đủ 12 tháng :))

Cleaner

Reaction score
0
Jesse211 said:
Có nhé hàng TBH chả khác gì mới mỗi tội ko có phụ kiện hộp cả active lên ko đủ 12 tháng :))
Hàng trả bảo hành mới ko có hộp, còn lại thì có hết

Maz0939

Reaction score
0
Cleaner said:
Hàng trả bảo hành mới ko có hộp, còn lại thì có hết
ủa mình nghe nói hàng TBH là chỉ có máy trần ko mà.vậy là ko hộp nhưng vẫn có phụ kiện zin theo máy hay sao bác?

Cleaner

Reaction score
0
Maz0939 said:
ủa mình nghe nói hàng TBH là chỉ có máy trần ko mà.vậy là ko hộp nhưng vẫn có phụ kiện zin theo máy hay sao bác?
Trôi bảo hành nó khác trả bảo hành nhé. Trả bảo hành mà có hộp với phụ kiện là nó xạo bạn đó

Maz0939

Reaction score
0
Cleaner said:
Trôi bảo hành nó khác trả bảo hành nhé. Trả bảo hành mà có hộp với phụ kiện là nó xạo bạn đó
hàng này là hàng trôi bảo hành vậy là nó có phụ kiện theo máy luôn àh? chứ ko phải hàng trả bảo hành

Xiclohexan

Reaction score
0
phân biệt cho rõ là hàng Trả bảo hành hay hàng CPO(Apple Certified Pre-Owned)
hàng trả bảo hành thì vẫn là máy mới 100% nhưng thời gian bh bằng với thời gian bh của cái máy bị hư đem đi bh ( bình thường là còn khoảng 4-5 tháng, có khi 7-8 tháng, tùy con). Chỉ có cái máy đc bọc seal, ngoài ra ko có cái j hết
Hàng CPO thì vẫn là new, đầy đủ fullbox, nhưng hộp màu trắng ko có in hình , active bh đủ 12th
về giá thì Trả BH<CPO<brandnew
Chứ cái hàng trôi bảo hành kiểu kia thì là hàng used

Maz0939

Reaction score
0
Xiclohexan said:
phân biệt cho rõ là hàng Trả bảo hành hay hàng CPO(Apple Certified Pre-Owned)
hàng trả bảo hành thì vẫn là máy mới 100% nhưng thời gian bh bằng với thời gian bh của cái máy bị hư đem đi bh ( bình thường là còn khoảng 4-5 tháng, có khi 7-8 tháng, tùy con). Chỉ có cái máy đc bọc seal, ngoài ra ko có cái j hết
Hàng CPO thì vẫn là new, đầy đủ fullbox, nhưng hộp màu trắng ko có in hình , active bh đủ 12th
về giá thì Trả BH<CPO<brandnew
Chứ cái hàng trôi bảo hành kiểu kia thì là hàng used
Máy này bên đó nói là hàng trôi bảo hành.còn seal máy và là máy mới 100% chưa active có thể check trang apple mà.hàng vn/a bạn àh.và khi check thì báo active máy nhưng khi active xong thì nó hết hạn bảo hành.máy nó là như vậy đó