QuangHuy69

Reaction score
0
Các bác cho e hỏi đặt mua đt ở Tiki có uy tín ko ạ? E định đặt mua con HTC U11 ở đấy mà đang phân vân quá

dang212

Reaction score
0
Tiki thì ok rồi, quan trọng giá có rẻ không đã

SogoKu_vn

Reaction score
2
QuangHuy69 said:
Các bác cho e hỏi đặt mua đt ở Tiki có uy tín ko ạ? E định đặt mua con HTC U11 ở đấy mà đang phân vân quá
:sweat: hình như đag lô hàng lỗi, nhiều a e nhận đc than rớt wifi, nóng máy tùm lum

mà con này khá toàn diện, mua đc con ngon thì bá.

mykero

Reaction score
0
Tiki cũng phải nên xem qua bên bán hàng là ai, Tiki bây giờ nó có cho bên thứ ba bán rồi mà, được cái nó cũng rất hạn chế và thầm định, kiểm soát rất kỹ tụi này, ko có hổ lốn như lazada.
Sent from my iPhone SE using vozForums

SogoKu_vn

Reaction score
2
mykero said:
Tiki cũng phải nên xem qua bên bán hàng là ai, Tiki bây giờ nó có cho bên thứ ba bán rồi mà, được cái nó cũng rất hạn chế và thầm định, kiểm soát rất kỹ tụi này, ko có hổ lốn như lazada.

Sent from my iPhone SE using vozForums
:sexy: Bán bởi tiki luôn, nhưng hình như đag lô hàng lỗi hay sao ấy :surrender::surrender:

Digsby

Reaction score
1
SogoKu_vn said:
:sexy: Bán bởi tiki luôn, nhưng hình như đag lô hàng lỗi hay sao ấy :surrender::surrender:
Hóng review hố hố

SogoKu_vn

Reaction score
2
Digsby said:
Hóng review hố hố
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living:chaymau: còn 1 bài ở fb mà bị xóa rồi, mua nguyên seal bốc từ lotte.vn sau đó thì lỗi máy không hỗ trợ đổi đc

dasklney

Reaction score
1
SogoKu_vn said:
Đag có code 800k bữa cũng có code 1tr, đặt xog hủy vì đọc trên fb có 1 bạn bị lỗi wifi và hay tắt nguồn đột ngột cũng mua ở lotte, mà giải quyết mãi không đc đó bạn
Chắc do thằng bán ko chịu đổi, mình mua bếp gas âm, đang xây bếp nên 10 ngày sau mới gắn, gắn vào thì nó bị lỗi, chả còn hộp sách giấy tờ gì mà nó người bán cũng đổi cho cái mới :D

Cái bếp 15kg nội tiền ship trả với ship cái mới cho mình chắc cũng 400k :/