Có nên mua điều hòa Panasonic model mới nhất 2019???

ryajautb

Reaction score
35
Nghe nói mấy dòng mới có thể điều khiển qua wifi gì đó à mấy bác?

tuandatxd

Reaction score
0
có điều hoà nào có tác dụng bù ẩm ko nhỉ
m nằm điều hoà hay bị khô mũi, rất khó chịu

Sent from my iPad using vozForums

yuami.601

Reaction score
1
tuandatxd said:
có điều hoà nào có tác dụng bù ẩm ko nhỉ
m nằm điều hoà hay bị khô mũi, rất khó chịu

Sent from my iPad using vozForums
Bạn để bao nhiêu độ mà khô mũi, mình dùng điều hòa chẳng bị khô gì mặc dù chẳng dùng máy tạo ẩm.

RomRom

Reaction score
0
nhà xài 2 con VU 2017 cho phòng ngủ, nói chung là ko thể chê được, mỗi tội cánh đảo gió nó hiếm khi đóng lại hết. Gió dễ chịu, lạnh ko buốt, có cái nanoe gì đó lâu lâu nó lại đỏ lên, chạy tầm 20-30' thì sạch sẽ và khá tiết kiệm điện.

Sent from my iPhone using vozForums

trantien152

Reaction score
0
Nhà dùng u9tkh-8 rất hài lòng. Cay mỗi cái bọn lắp máy ko hút chân không

Gửi từ Sony SO-04H bằng vozFApp

Fine_Gold

Reaction score
0
Mình xài Pana thấy nó ngon hơn hẳn Daikin, Daikin cảm giác khô và lạnh ko mạnh bằng Pana cùng phân khúc ngang giá tiền. Đang tính quất con Toshiba RAS-H13G2KCVP-V mà lăn tăn giá quá
Ngang giá con Nhật nội địa brandnew cmnr

Bao Gio Lay Vo

Reaction score
0
Fine_Gold said:
Mình xài Pana thấy nó ngon hơn hẳn Daikin, Daikin cảm giác khô và lạnh ko mạnh bằng Pana cùng phân khúc ngang giá tiền. Đang tính quất con Toshiba RAS-H13G2KCVP-V mà lăn tăn giá quá :sosad: Ngang giá con Nhật nội địa brandnew cmnr :pudency:
Thật hả thím? Em mới lấy con Daikin 9000 xong, phòng tầm 14-15 m2 mà cũng mãi mới thấy mát
Gửi từ Dép Lào bằng vozFApp

Fine_Gold

Reaction score
0
Bao Gio Lay Vo said:
Thật hả thím? Em mới lấy con Daikin 9000 xong, phòng tầm 14-15 m2 mà cũng mãi mới thấy mát
Gửi từ Dép Lào bằng vozFApp
Nếu ngang giá tiền ngang phân khúc bao h Pana cũng nhỉ hơn. Chưa kể sửa chữa thay sửa cũng đơn giản và rẻ hơn ông Daikin. Nên gom tiền chơi hẳn dòng phân khúc cao như U XU hay Z XZ của Pana ấy. Điều hòa dùng 6-10 năm mới hỏng, cứ tiếc tiền xài công nghệ cũ lạc hậu vừa mua phải dòng cắt giảm rủi ro cao vừa dùng ko thích. Cảm giác bạn nằm cả đêm từ 7h tối tới 7h sáng điều hòa đắt tý ko bị khô cổ họng ,bị khó chịu đáng tiền hơn hẳn cái rẻ vài triệu mà khó chịu.
Gửi từ HUAWEI ALP-L29 bằng vozFApp