Có nên mua điện thoại trên Tiki không ạ

Yove Lou

Reaction score
0
Em thấy tiki đang bán con này ngon quá mà phân vân vụ bảo hành với các thứ khác. Số đen vớ phải con máy lỗi không biết xử lý làm sao. Được phân phối và giao hàng bởi Tiki trading ạ. Bác nào từng mua rồi tư vấn em với ạ. :adore::adore:

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

dasklney

Reaction score
1
Hàng chính hãng thì bảo hành mang ra trung tâm bảo hành ủy quyền của hãng thôi chứ có gì đâu mà lo bạn.

Mua iPhone đi nghe nói Tiki có bảo hành tận nhà đó, có vấn đề alô nhân viên Tiki tới lấy máy đi bảo hành luôn =))

DarkDiablo

Reaction score
1
má mình mua con ip6 trên đây dùng 2 năm k vấn đề gì, cứ mác tiki trading là bảo đảm r thím

Sent using vozFApp

merrymenvn

Reaction score
0
Đang dùng xon redmi note 7 mua trên tiki đây. Nên mua hàng chính hãng í. Xách tay nên bỏ qua

Yove Lou

Reaction score
0
dasklney said:
Hàng chính hãng thì bảo hành mang ra trung tâm bảo hành ủy quyền của hãng thôi chứ có gì đâu mà lo bạn.

Mua iPhone đi nghe nói Tiki có bảo hành tận nhà đó, có vấn đề alô nhân viên Tiki tới lấy máy đi bảo hành luôn =))
E đang dùng iphone ipad rồi ạ. Muốn thử qua samsung xem cảm giác như nào ạ. Em này giá khá ổn

Yove Lou

Reaction score
0
merrymenvn said:
Đang dùng xon redmi note 7 mua trên tiki đây. Nên mua hàng chính hãng í. Xách tay nên bỏ qua:sweat:
Trên ghi là hàng chính hãng ạ.

daudauqua

Reaction score
0
Samsung tiki trading thì ko lo nhé, mấy con này ra trung tâm samsung bảo hành nhanh gọn lẹ hơn.

Mình quất mấy cái điện thoại laptop đều tiki cả.

WENBIE

Reaction score
4
con 10e phế vật vãi, kiểu đúng con ghẻ rác rưởi mà giá thì trên trời