Có nên kết bạn fb với gái khi chưa nói chuyện ngoài đời

EmeraldSword

Reaction score
0
Em với gái chưa nói chuyện với nhau, cũng khó có điều kiện để làm quen trực tiếp vì gái hay đi chung với đám bạn. Vậy để làm quen thì giờ các bác gợi ý nên đến trước mặt kiếm cớ làm quen rồi giả vờ xin info. Hay là add facebook luôn rồi nhắn tin làm quen nhỉ :sweat:

Gửi từ Samsung SM-J330G bằng vozFApp

tux_uit

Reaction score
0
Sao trai voz h toàn đụt hết ntn.
Cách nào mà chả đc.
Có cơ hội thì nc trước chat sau,
Còn k thì cứ add rồi chat trước, nc sau.
Thính thừa thì thả xuống hẹn đc bữa xem phim cf thì là nc riêng luôn rồi.
Chứ k lẽ chờ nó chìa mông ra cho màiiiii đ!t
Mà quan trọng là HÌNH ĐÂU
EmeraldSword said:
Em với gái chưa nói chuyện với nhau, cũng khó có điều kiện để làm quen trực tiếp vì gái hay đi chung với đám bạn. Vậy để làm quen thì giờ các bác gợi ý nên đến trước mặt kiếm cớ làm quen rồi giả vờ xin info. Hay là add facebook luôn rồi nhắn tin làm quen nhỉ :sweat:
Đức k bị chửi

caphebanmever1

Reaction score
0
EmeraldSword said:

Tắm rửa sạch sẽ, nằm nghiêng ráo nước rồi chờ nó tự tới nhé:gach:

lostodyssey1005

Reaction score
0
tux_uit said:
Sao trai voz h toàn đụt hết ntn.
Cách nào mà chả đc.
Có cơ hội thì nc trước chat sau,
Còn k thì cứ add rồi chat trước, nc sau.
Thính thừa thì thả xuống hẹn đc bữa xem phim cf thì là nc riêng luôn rồi.
Chứ k lẽ chờ nó chìa mông ra cho màiiiii đ!t
Mà quan trọng là HÌNH ĐÂU

Đức k bị chửi
công nhận, như t vs vợ t chả quen biết quái j, thấy ngày xưa bạn chung vs bạn cấp 2, thế là adđ thôi, méo có mỗi cái add fb cũng fai hỏi thì quỳ cmnl, đụt kinh dị

hqm_thunderlion

Reaction score
0
Add FB mà còn sợ thì thôi phẫu thuật như Hương Giang đi rồi trai nó tự mò tới
)

LD1luv

Reaction score
0
Tôi biết 2 đứa bạn của con bạn tôi, 1 đứa tôi chưa nói chuyện, gửi request nó accept, đứa còn lại nói chuyện vài lần, gửi request nó ko accept. Vấn đề ở đây là tùy thuộc vào việc gái có thói quen add friend hay không, có gái vào check pro5, có người chỉ coi như thông báo, bấm vào cho nó mất thôi. Thế nên là ông liệu mà tìm cách tiếp cận trực tiếp rồi về nhắn tin nhắn tủng gì thì tùy

Gửi từ Vsmart Active 1 bằng vozFApp

locdangha

Reaction score
0
chưa kể là đồng ý kb mà nt đã xem thì tốt nhất là hủy kết bạn đi,thà đừng đồng ý chứ kiểu đồng ý mà nt đã xem ko trả lời là thiếu lịch sự,chủ thớt kiếm số đt mà nt trực tiếp cho khỏi lăn tăn chứ nhắn qua fb hay zalo khó lắm