Có nên giảm béo ở seoulcenter??

Ly Trần nè

Reaction score
0
Mình béo lâu năm k biết có giảm được nhiều k nhỉ :-? chứ tập td thì lười quá
Đã béo lâu năm thì cỡ nào cũng phải kết hợp gym vào nha a ơi. Vận động cho khỏe ng đỡ bệnh nữa a ạ

Phg Nguyễn

Reaction score
0
Em mới năn mụn 1 lần và trải nghiệm khá ổn trừ việc phải đợi hơi lâu vì thiếu nv. Em từng đi vài spa rồi nhưng vẫn chưa thật sự hài lòng như bên đây nên em nghĩ những dịch vụ khác cũng sẽ ổn thôi ạ. Nhưng anh không nên chỉ dựa vào spa hoàn toàn đâu. Anh nên kết hợp ăn uống khoa học vào để giảm nguy cơ bị tim với tiểu đường nha.

Bửu Ngọc N

Reaction score
0
kết hợp gym + spa nha. Cơ địa em béo lâu năm thì càng phải có spa hỗ trợ mới giảm nhanh đc.

Tuấn Định Anh

Reaction score
0
Vk t giảm béo sau sih ở đây h dág đẹp lm, đúg là gái 1 con trg mòn con mắt haha

Last edited:

Maiiiii Maiiii

Reaction score
0
lúc dịch e cũng hốc dữ lắm :) sau dịch mình đc + thêm vài cm mỡ vào vòng eo ấy. Qua đây e làm 1 liệu trình là bay hết mỡ thừa luôn

Hạnh Entertaiment

Reaction score
0
Mẹ nào giảm mở sau sinh ở đây r cho e xin ý kiến với, mấy chị bạn e đi ở đây cũng nhiều nên e cũng muốn đú theo ^^

Trườg An

Reaction score
0
Mình cũng tầm đâu đấy 85kg lại bị nhờn thuốc giảm cân nên cũng gym trong vô vọng lắm vì giảm ít mà lại đau nhức cả người ấy. Tưởng đâu gắn liền với cái bụng này tới cuối đời đến khi gặp đc em spa nó. Nó đánh cục mỡ mình te tua h bụng còn đâu 80cm. Nói chung mình sắp đẹp zai zòi =)))

Kim Chee

Reaction score
0
Em làm hết 1 lt r. H thì hết mỡ nhưng e sẽ làm thêm 1 lt nữa để tạo hình cho bụng hí hí :>