có lẻ ô tô là thứ mà đàn ông thích nhất trừ phụ nữ ra các bác nhỉ

zest

Reaction score
0
isnothing said:
Đồ công nghệ mà anh theo đuổi mấy cái đt, suốt ngày bàn về cái đt thì nói thật bần nông vl. Ví dụ tinhte họ chìm đắm trong cái iphone, thật nhạt nhẽo, hèn mọn, trong khi cuộc đời có biết bao thứ để làm. Chỉ có sinh viên học sinh hoặc dân văn phòng mới đam mê mấy cái đồ công nghệ đó. Chứ dân chủ cả chúng nó coi cái đt như mấy ngàn lẻ, thời gian chúng nó đâu có cắm đầu vào đt.

Thân làm đàn ông con trai, nuôi chí lớn, dệt mộng kinh bang tế thế, chân đi dép tổ ong, tay lái mercedes, đeo patek philiips, lâý vợ hoa khôi thì nó mới đáng anh nhé.

Chứ còn vào quán cafe túm 5 tụm 3 móc iphone ra lướt bàn về model điện thoại mới thì chỉ là hạng gà chó mà thôi. Còn dân thứ dữ nó độc hành một mình, đi xe xịn, móc xiaomi bàn giao dịch vài tỷ.

Tôi thật các anh dân công nghệ đừng buồn. Có buồn cũng đéo làm gì đc nhau.
gái à em :sexy: văn phong giống mấy em bỉm sữa thế

The King Lionel

Reaction score
0
nhanbigx said:
Đi làm bằng xe máy, đi đâu xa thuê otô.
1 năm đi chừng 30 ngày x 800k là 24tr, xăng cộ nữa là năm tốn tầm 30tr tiền đi otô.
Với thời gian đi ít thì thuê xe nó kinh tế hơn chứ mấy thím.
Có tiền rồi thì nghĩ gì đến chuyện kinh tế nữa bạn...
Quan trọng là muốn sở hữu thứ mình thích ấy...
Nói như Bác t thuê cái nhà trọ ở cho kinh tế, xây nhà làm gì...
Đầu tư rồi thì lại có động lực kiếm những thứ to hơn, hehe

nhanbigx

Reaction score
0
The King Lionel said:
Có tiền rồi thì nghĩ gì đến chuyện kinh tế nữa bạn...
Quan trọng là muốn sở hữu thứ mình thích ấy...
Nói như Bác t thuê cái nhà trọ ở cho kinh tế, xây nhà làm gì...
Đầu tư rồi thì lại có động lực kiếm những thứ to hơn, hehe
Xét theo thời gian sử dụng thì nhà và xe otô khác nhau mà thím, 1 cái là tài sản sử dụng thường xuyên còn 1 cái là ít sử dụng.
Gửi từ Xiaomi Mi A2 bằng vozFApp

Dhiep1510

Reaction score
0
BieHiro said:
Bình thường. Bỏ túi nghe gọi thôi. Đam mê kinh doanh kiếm tiền thật chứ không quan tâm thời trang, đến mức độ này thì không cần Sĩ = cái Đt đâu. Đôi lúc xài con đt vài chục triệu mà mở file hợp đồng bị lỗi lại đang nóng tính đập bể ngang cũng đơn giản thôi
P/S : 6700 và 8800 là con đt cùi giẻ thôi chứ có mẹ gì đâu :rofl:
Ông nghĩ thằng đi mẹc cưới hoa khôi mà nó phải để mang tiếng xài đt tàu sao?
Nó mà ko quan tâm thời trang nó đi mẹ nó Toyota rồi ông ạ, chứ éo phải đú con mẹc lâu lâu nó vật cho lên bờ đâu.
Nói thế thôi chứ Tôi ko có ý phản đối vế đầu của ông. Công nhận là đam cái gì ko đam mê, đi đam mê 3 cái điện thoại nghe nó rẻ tiền vãi loz. Nhưng ông sẽ thấy người thành công( ở Vn) gần như ai cũng có 1 con Iphone vì xài nó quá tiện

The King Lionel

Reaction score
0
nhanbigx said:
Xét theo thời gian sử dụng thì nhà và xe otô khác nhau mà thím, 1 cái là tài sản sử dụng thường xuyên còn 1 cái là ít sử dụng.
Đang nói về sở thích bác ạ, mình không bàn đến vấn đề kinh tế, hehe.

The King Lionel

Reaction score
0
nhanbigx said:
Đang nói về sở thích bác ạ, mình không bàn đến vấn đề kinh tế, hehe.

BLt.2611

Reaction score
0
BieHiro said:
Mua xe về tỉnh chạy à :surrender: ???? Ngoài xăng cộ thì mông má, đồ chơi cho xe cũng có ít đâu :badsmell:
Đồ chơi làm qué gì, xe mình mua thêm mỗi cam hành trình với sạc không dây gắn taplo. :shame:

RomRom

Reaction score
0
nhanbigx said:
Đi làm bằng xe máy, đi đâu xa thuê otô.
1 năm đi chừng 30 ngày x 800k là 24tr, xăng cộ nữa là năm tốn tầm 35tr tiền đi otô.
Với thời gian đi ít thì thuê xe nó kinh tế hơn chứ mấy thím.
Gửi từ Xiaomi Mi A2 bằng vozFApp
tính kinh tế thì ko mấy người mua xe :)
vấn đề là cảm giác sở hữu món mình thích nó phiêu lắm.
trời mưa, khi anh chen chúc giữa những hàng người thì mới thấy lí do người ta mua oto.
xe pkl cũng vậy, cảm giác ngồi con harley hay triump nó sướng lắm.
Sent from my iPhone using vozForums

BieHiro

Reaction score
0
Dhiep1510 said:
Ông nghĩ thằng đi mẹc cưới hoa khôi mà nó phải để mang tiếng xài đt tàu sao?
Nó mà ko quan tâm thời trang nó đi mẹ nó Toyota rồi ông ạ, chứ éo phải đú con mẹc lâu lâu nó vật cho lên bờ đâu.
Nói thế thôi chứ Tôi ko có ý phản đối vế đầu của ông. Công nhận là đam cái gì ko đam mê, đi đam mê 3 cái điện thoại nghe nó rẻ tiền vãi loz. Nhưng ông sẽ thấy người thành công( ở Vn) gần như ai cũng có 1 con Iphone vì xài nó quá tiện
Đỏ : Sai ! Nó không quan tâm bản thân nó nhưng Vợ con thì khác. Phải xài đồ cực xịn đủ tiện ích và an toàn tối đa nhất có thể
Xanh : Mua vì tiện lợi chứ chả có thằng đại gia nào Sĩ = cái Đt