LinhZuzu

Reaction score
0
ngon vậy ôm đi bạn ơi, ráng vay tiền mà đóng học còn tài sản để đó sau này nó còn sinh lời :beauty:

South Park

Reaction score
1
LinhZuzu said:
ngon vậy ôm đi bạn ơi, ráng vay tiền mà đóng học còn tài sản để đó sau này nó còn sinh lời :beauty:
:gach::gach:

[P]1st

Reaction score
1
Mới đăng kí học vin à, ngon vậy để gia đình dùng đi thím ơi, chia lại cho anh em ho hàng ấy

South Park

Reaction score
1
[P]1st said:
Mới đăng kí học vin à, ngon vậy để gia đình dùng đi thím ơi, chia lại cho anh em ho hàng ấy
:beauty::beauty::beauty:

The.Dark.Knight.2

Reaction score
0
Ông này bị lừa xong định lên đây lừa lại vozers. Chung cư ở tỉnh mua giá cũng chỉ 850tr. Đây lại còn cái nhà ko sổ cho sở hữu 1 tuần 1 năm trong 50 năm đòi bán 850tr:doubt:

Sent from my iPhone using vozForums

codochi

Reaction score
0
Bên otofun cách đây mấy năm có nick mơ toét phải nói khôn hết phần thiên hạ. Nam tiến, mua căn cc của Nổ ở Hoàng Minh Giám, sau nghe tin có biến thế là làm mấy bài tâng bốc, rồi sau lộ luôn là bán lại giá gốc cđt giá chênh lúc đó vì cần tiền làm ăn. Mai mốt sẽ mua lại với cái giá lúc bán :rofl:

nganfptarena

Reaction score
0
Chủ thread tội thật. Món ngon chia phần cho ae vozer. Đề nghị tuyên dương thành thanh niên Tốt

JUchi

Reaction score
6
850tr gửi tiết kiệm 1 năm được 70 tr t đi du lịch được 5 lần 5 chỗ khác nhau :sogood:

via vozForums for iPhone

mrphamvn

Reaction score
0
South Park said:
theo giai đoạn tới lúc bàn giao, em trả đc 35% rồi, căn hộ ko có cam kết lợi nhuận, thím dùng để ở hay cho thuê đều đc, căn em mua có 850tr thôi chứ ko phải mấy chục tỷ đâu mà sợ
Đi du lịch mỗi nơi 2-3 lần đã chán bỏ mẹ rồi

Đằng này bỏ hàng trăm triệu ra để đi du lịch 1 nơi trong vòng 50 năm

Mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt

Khoản đầu tư ngu lol mà chỉ muốn cắt lỗ 10tr =)) đm giờ anh quỳ xuống thì dám chắc thằng cđt nó cũng đéo chịu huỷ hợp đồng với anh đâu, mơ mà lấy được tiền về

Sent from my iPhone using vozForums