[Có hình] vừa hẹn được gái đi chơi tối thứ 6

meochemo

Reaction score
0
Thế đã tính sau đẻ con đi học trường nào chưa mai phen?

via vozForums for iPhone

ngotiendat

Reaction score
0
Meowwwwwww said:
:hehe::hehe::hehe::hehe::hehe::hehe::hehe::hehe::hehe:
nó đang lựa mối ngon hơn thôi mike fence
allen_iverson03 said:
đúng bài đang chờ mối khác ngon hơn
allen_iverson03 said:
CHờ đợi là hạnh phúc đó fence :D
Có khi e nó chọn thím, thím lại ngon chim :beauty:
2k12 said:
Đừng để mấy thằng đấy trêu thím :gach::gach:, nghĩ tích cực lên nào. Em nó xinh thì chắc chắn xung quanh nhiều người ngon hơn thím cua em nó nhưng em nó lại chọn thím thì phải biết mà hành chứ :sogood::sogood:
allen_iverson03 said:
Đã chọn đâu :sexy: đang suy nghĩ mà :gach:
quote lại cho thằng thớt nhìn cho rõ.

NÓ ĐANG TÌM KÈO NGON HƠN ĐÓ, ĐỪNG CÓ CHO NÓ CHỜ, ĐẤM THẲNG MẶT LUÔN 1 YÊU 2 TRẢ DÉP ĐI VỀ :gach::gach:

thanhnien9x

Reaction score
0
nmm852 said:
Kinh nghiệm này, đừng vồ dập, đừng hỏi quá nhiều về gái, trả lời câu hỏi của gái ngông cuồng một tí, lâu lâu pha trò 1 tí, và hơn hết, sau khi date về tuyệt đối : KHÔNG nhắn tin ngay sau khi về nhà, mà hãy đợi sau 24h. !!! thế nhé.

//Edit: nếu thấy trong cuộc date gái có tiến triển khá tốt ( gái nói chuyện nhiều, có chủ động hỏi về mình ) thì sau khi về nhà Nhắn vui với gái 1 câu là : có 1 anh chàng đẹp trai nhờ anh nhắn với em là anh ấy đã về nhà an toàn !! -> sau đó thì lặn thôi, đừng reply đừng gì cả, đợi tầm 24-48h rồi nhắn tin lại với gái, trong khoản thời gian đó thì nếu gái có nhắn tin thì rep, nhưng vớithái độ bất cần nha thớt. Kinh nghiệm tán gái của mình đấy :byebye::byebye:
hay này :byebye:

lehuy99

Reaction score
0
cần thời gian suy nghĩ có nghĩa là dẫn đi chơi thêm vài hôm rồi đá thằng thớt luôn :gach::gach:

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 bằng vozFApp

qwertykhongchan

Reaction score
0
thefriedcorn said:
quan trọng là cả hai có biết khơi gợi chuyện ra để nói không, nếu đã có cảm tình với nhau thì đi đâu cũng vui cả vì gặp nhau lần đầu chủ yếu là để tìm hiểu nhau mà :byebye: còn nếu gái đã ko thích thím thì có vô bowling hay chỗ nào đi nữa cũng chán thôi :sogood:
Chuyện thì hay kể truyện cười, gái thích lắm thím, xạo xạo kiểu vui vẻ :beauty:

qwertykhongchan

Reaction score
0
tuanle_ptit said:
đi ăn bít tết đi, kiếm quán nào ngon chút, mà giá vừa phải kiểu cutisun, le monde steak
bú thêm lý rượu vang, rồi đi lượn phố hay xem phim tùy thím, nhưng xem thì xem suất chiếu muộn chút nhé hehe
xem phim muộn cho dễ động lòng, ăn bít tết có tý bò với rượu vang vào để tối có la liếm thì cũng khỏe nhé, ăn bò vào 2 nháy vẫn thòm thèm
Không nháy nhiếc gì đâu fenke, suất chiếu muộn thì không được, ba má em không cho về muộn :sweat::sweat:

qwertykhongchan

Reaction score
0
tuanle_ptit said:
lỡ fake thì sao thím, giờ con gái nó đi giáy fake nhiều vl, mà cái đôi "giống" thế kia Tết rồi e về quê vơ 1 vơ chắc phải 2 rổ
Nhà ẻm có BMW chắc không phải fake đâu thím :beauty:

qwertykhongchan

Reaction score
0
skynet01 said:
Ý mình là thím bị chăn đấy

Thật ra thì tán gái cứ như mọi người thôi:
- Đi ăn: quan trọng số 1
- Đi dạo, uống nước chủ yếu là để thoải mái tâm sự trao đổi với nhau.

Biết nhau rồi mới lên level chứ. Mà mình đoán thím rũ ăn thôi, gần cuối bữa ăn để em ấy "được chọn" tăng 2

Còn trang phục thì bình thường được rồi, sài fake hay brand nào nó ghét thì sml à :shot:
Hợp ní thím ạ, cám ơn thím đã góp ý