[Có hình] vừa hẹn được gái đi chơi tối thứ 6

nhaikutedr

Reaction score
0
Kinh nghiệm là đi chơi lần đầu đừng đi xem phim nha fen

ken__79

Reaction score
0
Đi ăn xong thấy chắc kèo thì đi xem phim, thấy khó thì đi cafe.

Đi ăn thì trong trường hợp này nên đi ăn beefsteak làm ly vang cho nó sang.
Lúc vào quán thử đụng chạm như chạm vào lưng, eo lúc đi, rồi tùy nói chuyện ưng cái bụng không, dễ thì đi xem phim để đụng chạm thêm. khó thì đi cafe mà nói phét thêm.

anhtuan6694

Reaction score
6
qwertykhongchan said:
Xin chào các fenke :beauty::beauty::beauty:
Tình hình nà em với gái đang trong giai đoạn tán tỉnh, vừa hẹn được gái tối thứ 6 đi chơi, nhờ các thím tư vấn combo ăn tối đi chơi(định đi ăn xong đi cà phê hoặc đi dạo bộ đâu đó) :adore::adore:
Hẹn được gái xem phim mà xem phim muộn quá nên gái gợi ý chuyển qua đi chơi
Em ở Hà Nội nhé các thím, cám ơn các thím nhiều
Bổ sung chút hình cho các fenke
Cái đậu xanh rau má,hôm bữa có gặp em này chụp ảnh đúng chỗ này luôn nha thớt hihi :beauty::beauty:

artoo123

Reaction score
0
Buổi đầu cứ nên đi ăn xong đi dạo hoặc đi cafe hoặc đi lượn mike fen ạ :byebye:
Chủ yếu buổi đầu gặp mặt nói chuyện càng nhiều càng hiểu biết về nhau trước đã rồi tính tiếp , hãy càng gợi những câu chuyện mà đối phương có thể tâm sự để nói về bản thân cũng như mình càng tốt

Trang phục thì cứ ăn mặc đơn giản lịch sự , ko cần mặc quần âu sơ mi đóng thùng. Có thể là sơ mi quần jeans mặc thêm áo len ở ngoài khá phù hợp trời hà nội khi cởi áo khoác ra:gach:
Quan trọng đi bên cạnh là phải tự tin ga lăng một tí xuống gạt chân xe, đội mũ ,... Hãy cứ gợi chuyện để nói . Nhớ không cần nói nhiều nhưng nói đủ để giúp đối phương có thể tiếp chuyện.
Em nói nhiều quá rồi ạ . Chúc mike fen thành công:byebye:

mrbingo

Reaction score
1
nhìn có vẻ ok đó. nhưng đừng vội, biết đâu nó đi 14/2 chỉ để nhận quà thì sao :sexy::gach:

HuyDell

Reaction score
0
Nếu thực sự nghiêm túc thì inbox mình tư vấn cho nhé.