[Có hình] Từ nay em thề không mua bất kỳ thứ gì nhạy cảm ở Shopee nữa

tuankhanh143

Reaction score
0
[E]dogawa[C]onan said:
Thằng durex này nó troll em
Thằng durex mall trên Shopee thì cũng là của thằng Supplier giao hàng cho Sp và đặt tại kho Q7 thôi. Mà thằng Sp thì rớt đơn xuống thì chỉ pick hàng rồi đem ra line outbound đóng gói xong giao cho 3pl giao thôi. Nó ko rãnh đọc note của thím đâu

MrDesign

Reaction score
0
Hôm trước mua bộ 10 quần sịp lọt khe, lúc giao hàng thằng shipper nó đọc luôn cho nghe có sao đâu :doubt:

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
dell.can.ten said:
tưởng văn hóa phẩm đồi trụy gì, bcs mà cũng là hàng nhạy cảm á?
Em thì cũng mua nhiêu lần rồi ạ, nói hàng bình thường cũng đúng, cơ mà bcs nó liên quan đến vấn đề sinh lý nên em nghĩ liệt vào hàng nhạy cảm sẽ hay hơn ạ :gach:

vuacanlong said:
mua hàng Shopee Mall thì nhân viên kho quận 7 thấy thì gói hàng thôi chứ chả ai đọc note đâu :shame:
Hèn chi note 1 đằng, mà hộp sản phẩm bên ngoài 1 nẻo. Nó mà như thằng Tiki thì hay biết mấy thím nhỉ ? Mua bất kỳ món nào nó cũng che tên hết. Vừa thoải mái cho người mua, yên tâm hơn khi nhờ người khác nhận dùm. :)

quygiamegai said:
Cho xin tên bàn phím thím ơi :beauty:
Dạ bàn phím em xài là Ducky One 2 Full Size ạ.

NGQ said:
quên che số đt kìa Duy ơi :sexy:
Ơ em che hết rồi mà, sao thím biết tên em luôn vậy ? :sweat::sweat:

MrDesign said:
Hôm trước mua bộ 10 quần sịp lọt khe, lúc giao hàng thằng shipper nó đọc luôn cho nghe có sao đâu :doubt:
Sịp lọt khe luôn à :canny:

tuankhanh143 said:
Thằng durex mall trên Shopee thì cũng là của thằng Supplier giao hàng cho Sp và đặt tại kho Q7 thôi. Mà thằng Sp thì rớt đơn xuống thì chỉ pick hàng rồi đem ra line outbound đóng gói xong giao cho 3pl giao thôi. Nó ko rãnh đọc note của thím đâu
Vậy bên Shopee nó có mục note thông tin thêm giống như để cho có rồi ạ. Có ghi bao nhiêu trong đó thì cũng chớt quớt :gach: 1566302

alex2108

Reaction score
1
mua mấy cái nhạy cảm phải biết lựa shop, nhiều shop ngu lắm cứ nhìn hướng dẫn shopee rồi làm theo in ra dán, có mấy shop biết điều 1 là che tên 2 là ra giao hàng in ra cái tem phiếu nhỏ vuông đó là xong.

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
sonphamhy said:
Nhân viên tiki giao hàng điện. Đã báo ko có nhà chiều anh đến tận nhà em lấy hàng mà nó rúi vào tay bà già ở nhà. Dm
Thím nhọ hơn cả em. :gach::gach: Chiều làm về mẹ hỏi mày mua này làm gì ? Xài cho ai ? Đi chơi gái hã ? :gach::gach: Lúc đó cứng họng luôn. :canny: 1566302

lehuy99

Reaction score
0
mua bcs cũng ngại, bảo sao tỉ lệ phá thai cao

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 bằng vozFApp

Initial-D

Reaction score
0
Mới mua 2 hộp trên shopee, chẳng note niếc gì mà nó cũng tự che tên, mình thì chả ngại, 12h đặt thì tầm 3h là nó giao rồi

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
khonghieuvisaobimatpass said:
toàn ra cửa hàng tiện lợi mua cho nhanh, xoắn cái gì :byebye:
Cửa hàng tiện lợi mắc hơn trên Tiki hay Shopee nhiều lắm á thím. Em coi giá hộp Invisible ở Family Mart nó bán ~190k, bên Tiki Trading có 140-150k thôi ạ. Tất nhiên đều là hàng chính hãng ạ. :sexy: