[Có hình] Từ nay em thề không mua bất kỳ thứ gì nhạy cảm ở Shopee nữa

pim_pim

Reaction score
1
Em định mua ít đồ nhạy cảm trên aliexpress thì liệu có thông quan vs kín đáo không ạ? 2 lần mua thấy nó bọc ok lắm

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
laplace said:
Mua shop durex chính hãng nó có che tên nha.
Còn có gì mà ngại. Tôi toàn mua chục hộp một, share ông già vài hộp
Ủa thím cho em hỏi durex.officalstore trên Shopee hổng phải chính hãng hã thím ? Nếu chính hãng như thím nói ít ra nói phải che tên sản phẩm rồi. :chaymau:
Thím mà nói hổng phải chính hãng em đập đầu vô gối tự tử liền. 2 hộp lận đó. :sosad::sosad:

Dhiep1510 said:
May quá đang định mua cái bcs phát sáng trên shoppee :))
Có loại đó luôn hã thím ? Tối tắt hết đèn, có gì dưới nó lấp la lấp lánh... :canny::canny:

ctfore said:
Hiền thế nhỉ.
Ghệ chắc cũng hiền nhỉ.
Dạ em cám ơn thím. Gấu em nó cũng hiền ạ, nó làm support service bên traveloka á thím. Một ngày tiếp biết bao nhiêu khách ( thím có đặt vé bên traveloka có khi đã nghe giọng nói em nó rồi không chừng :D ) nên nó muốn dữ cũng không dữ đc ạ. :adore:

blackhell said:
Vãi thanh niên.
Thời nay thanh niên tự biết mua BCS các ông bà cụ còn mừng không hết, có gì mà ngại

Tôi đi mua bị lấy size 52mm còn trả bắt con bán tìm đúng loại 56mm chứ ko chật lắm đeo không nổi. Ai xếp hàng sau thì chịu khó chờ chứ ngại méo
56mm luôn hã thím ? :canny::canny:

Nightcall said:
Thế bọn shipper Tiki giao nó có biết là gói hàng đó chứa gì ko nhỉ? Hay cứ kho phân phối cho đi giao là đi thôi. Chỗ em chỉ có GHN với GHTK ship
Bên Tiki thì em hổng biết cơ mà tất cả những gì bên Tiki nó bán đều che tên sản phẩm á thím. Hồi đó thì em thấy còn, nhưng giờ em để ý từ hàng nhạy cảm đến sản phẩm bình thường đều che tên lại ạ. :beauty:

jupiter137 said:
mình mua 0.01 ở trên shopee nó gói ko đề nhãn hàng khá là ngon , bọc sốp kỹ càng :beauty:
0.01 đeo rộng không thím ? Em còn 6 cái Sagami 0.02 mà đeo chật, đau kinh khủng. Được con nhỏ bạn đi Nhật về cho 2 hộp, mỗi hộp 5 cái, xài đc 4 cái, còn 6 cái quăng góc tủ luôn. :sweat: 1566302

chubechancuu

Reaction score
0
cho thím nào k biết tại sao mua durex trên shoppe, vì nó đang có km 40% cho sản phẩm , rẻ hơn 1/2 khi mua ở ngoài . mình cũng tranh thủ quất 10 hộp loại hay dùng rồi .

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
pim_pim said:
Em định mua ít đồ nhạy cảm trên aliexpress thì liệu có thông quan vs kín đáo không ạ? 2 lần mua thấy nó bọc ok lắm
Mua s*x toy hã thím ? :gach::gach: 1566302

jupiter137

Reaction score
0
[E]dogawa[C]onan said:
Ủa thím cho em hỏi durex.officalstore trên Shopee hổng phải chính hãng hã thím ? Nếu chính hãng như thím nói ít ra nói phải che tên sản phẩm rồi. :chaymau:
Thím mà nói hổng phải chính hãng em đập đầu vô gối tự tử liền. 2 hộp lận đó. :sosad::sosad:

Có loại đó luôn hã thím ? Tối tắt hết đèn, có gì dưới nó lấp la lấp lánh... :canny::canny:

Dạ em cám ơn thím. Gấu em nó cũng hiền ạ, nó làm support service bên traveloka á thím. Một ngày tiếp biết bao nhiêu khách ( thím có đặt vé bên traveloka có khi đã nghe giọng nói em nó rồi không chừng :D ) nên nó muốn dữ cũng không dữ đc ạ. :adore:

56mm luôn hã thím ? :canny::canny:

Bên Tiki thì em hổng biết cơ mà tất cả những gì bên Tiki nó bán đều che tên sản phẩm á thím. Hồi đó thì em thấy còn, nhưng giờ em để ý từ hàng nhạy cảm đến sản phẩm bình thường đều che tên lại ạ. :beauty:

0.01 đeo rộng không thím ? Em còn 6 cái Sagami 0.02 mà đeo chật, đau kinh khủng. Được con nhỏ bạn đi Nhật về cho 2 hộp, mỗi hộp 5 cái, xài đc 4 cái, còn 6 cái quăng góc tủ luôn. :sweat: 1566302
sagami 0.02 mà đeo chật thì chịu rồi:gach::gach::gach: mang tất vô : ;) ;) ))

nguyen thi kim tien

Reaction score
0
Đã đọc cả 2 topic về bcs của bác
Lúc mua hàng bác nhắn tin với nhà phân phối là che tên sp lại thì họ sẽ che cho bác thôi, e sv ở trọ lần đầu mua cũng ngại nên nhắn tin bảo che hộ e luôn, lúc nhận được thì tên sp họ có che thật nhưng tên cửa hàng lại không, mà tên cửa hàng lại là shop bcs.. nữa mới hãm chứ.
E mua lần đầu là ở shopee dính ngay hàng giả, mà e mua tận 2 hộp 12 cái , vào report 1* báo là hàng giả khoảng tiếng sau là shop nhắn tin đến sdt bảo là gỡ đánh giá hộ và đền bù 100% giá trị đơn hàng .
Mẹo nhận biết cho các bác biết là hàng giả hay không ( loại hộp 12 cái nhá , e xem bài review trên Youtube )
- hàng thật sẽ chia làm từng dây 2 cái ( 12 cái là 6 dây ), hàng giả sẽ liền 12 cái vào 1 dây luôn .
- hàng thật to hơn hàng giả
- hàng thật thì có một đoạn ly-non ở vỏ bọc được làm sần giúp nó dễ bóc hơn
- tờ hướng dẫn hàng thật làm rất chi tiết, nhiều thứ tiếng ( hình như là 6 trang giấy ) , nhiều loại còn in thẳng lên mặt sau vỏ hộp phải bóc ra mới thấy.
- đừng tin vào check mã QR , cái đấy nó làm giả thôi
- làm đéo gì có loại 12 cái mà dưới 150k hàng durex.
E mua lần đầu và cũng là lần cuối mua hàng này online, chỗ hàng giả e mua cũng vất đi luôn rồi. Cần mấy bác tư vấn chỗ mua chính hãng

Mr.X 2014

Reaction score
0
Rẻ thế có fake không :byebye::byebye:
Bthuong mua Vin hộp 12 đã 200 - rồi
Cho xin link nhé :byebye::byebye: