daidam07.

Reaction score
0
minhsieunhangao said:
thấy họ bảo đồng hồ cơ 1 tuần thì chậm đi vài giây.
Đồng hồ cơ 1tr$ cũng còn không dc như chỗ anh bán nói.

daidam07.

Reaction score
0
Qwerty in the tear said:
vậy thím chưa gặp thôi, dòng seiko 5 xài máy 7s rẻ tiền cả tháng còn lệch có vài giây kìa :byebye:
Bố láo, biết thì nói, không thì đừng có mà chém gió. Nội nói cái đồng hồ cơ lúc chạy nhanh, lúc chạy chậm là đã biết rồi.

0nlyLove

Reaction score
0
Thomas J. Bergersen said:
Khổ dâm mới xài đồng hồ cơ.
Dùng hết cả ĐH cơ, Apple watch, với mấy con Android Smart Watch, cuối cùng vẫn quay lại cơ, ĐH cơ là 1 phong cách riêng ko thể thay thế đc :gach:

Rushie

Reaction score
0
10 triệu đổ lại thì 1 ngày 15 tới 20 giây
3 tới 5 ngày lệch 1 phút mợ à
1 tháng tầm gần 5 phút là ngon :byebye:

Gửi từ HUAWEI CLT-L29 bằng vozFApp

Qwerty in the tear

Reaction score
0
daidam07. said:
Bố láo, biết thì nói, không thì đừng có mà chém gió. Nội nói cái đồng hồ cơ lúc chạy nhanh, lúc chạy chậm là đã biết rồi.
k tới chục ngàn chứ mấy năm bán đh thì mình cầm qua cũng tầm số ngàn con rồi, mình k tranh cãi, chỉ chia sẻ thôi, tin hay không tuỳ mọi người

Qwerty in the tear

Reaction score
0
huankhubg said:
Tào lao. Đâu ra 1 tháng sai vài giây. Bạn dám cá với mình ko. Ngay cả 1 bộ máy đạt chuẩn Chornometer của Cosc còn ko dám khẳng định 1 tháng sai số vài giây nữa.
Bạn ko tin thì cứ kiếm 1 hộp quay đồng hồ cho nó quay để giảm bớt các tác nhân ngoại lực r so sánh có phải lệch vài giây như bạn nói ko.

@thớt: lệch 5p là bt. Nếu chưa chỉnh lần nào thì mang ra tiệm nó chỉnh. Nhưng ko giảm đc bao nhiu đâu. Mà cái Citizen ông mua ngoài hãng hay sao mắc thế. Giá này kiếm dc mấy con Tissot Lelocle hoặc Tissot open heart rồi.
bạn chưa gặp không có nghĩa là nó không có, 1 ngày nó sai số rất nhiều, nhưng bù trừ qua lại dẫn đến kết quả 1 tháng lệch rất ít thôi, cái này còn phụ thuộc vào điều kiện đeo, biên độ với người canh chỉnh nữa