[Có hình] Sức mạnh của cái lol quả là ghê gớm

quangvh

Reaction score
0
Hộp em với thím ơi

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp

Xaolozqua

Reaction score
0
gbpham said:
Là bánh thì mình đã viết khác rồi nhé, còn chuyện mấy thím kia xin info là chủ động chứ có phải là do mình đâu.

Mà túm lại là từ post này sẽ ko hộp nữa nhé, hàng ngon giữ ăn 1 mình chứ tội gì chia :look_down:
Xàm lol quá ku,chỉ là 1 con cave giữ cái cc

caybut27

Reaction score
0
gbpham said:
Là bánh thì mình đã viết khác rồi nhé, còn chuyện mấy thím kia xin info là chủ động chứ có phải là do mình đâu.

Mà túm lại là từ post này sẽ ko hộp nữa nhé, hàng ngon giữ ăn 1 mình chứ tội gì chia :look_down:
Bánh nay qua voz kiếm chác r à?
via vozForums for iPhone

SamLus

Reaction score
0
Phải công nhận là vậy lúc chia tay con gấu rất là giận nhưng tầm 4 5 ngày lên voz mấy khứa post hình gái là chịu ko nổi phải nt làm lành lại để giải quyết

Gửi từ TỔNG CỤC CHỐNG GAY BĐ69 bằng vozFApp

gbpham

Reaction score
0
Xaolozqua said:
Xàm lol quá ku,chỉ là 1 con cave giữ cái cc
Thế tóm lại là thím có muốn e hộp hay ko :look_down:

Fantastik

Reaction score
0
gbpham said:
Nếu suy nghĩ 1 tí thì chắc là cũng nhận ra có điều gì đó ko ổn, nhưng tóm lại nếu thấy ko ổn thì nhanh chóng rút lui, chứ còn lụy quá thì :stick: nghĩ mình giả sử vào 1 ngày như ông kia phát hiện ra crush mình theo đuổi bấy lâu hàng ngày vẫn ấy ấy với thằng đàn ông khác thì cắn lưỡi mie luôn cho xong :sweat:

Có vài thím hộp em xin info, cơ mà nick này mua còn ko đủ 15 post, giờ spam ở đâu thoải mái để lên bài đây mấy thím :surrender:
15 post rồi thì qua f13, mấy box game comment thêm 5 post nữa là đẹp :sweat::sweat: . mà có full HD hộp em lun nha :byebye::byebye:

gashiro92

Reaction score
0
pencil94 said:
ở hà nội thì hộp em cái info với pass nhá. đội ơn bác
via vozForums for iPad
có thì share mình nữa nhé :byebye: