[CÓ HÌNH] Kèo giảm cân này liệu em có cơ hội nào win không các thím.

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
Trước giờ vOz kèo uống bia,rượu,bò húc,trứng vịt,hột gà,....nhiều rồi,giờ em đóng góp kèo giảm cân :gach:
Trời Bình Dương nay âm u mấy bà văn phòng lấy mình ra để tiêu khiển.:chaymau:
Vào vấn đề chính - Mình cao 1m84 nặng hồi nãy cân là 90,3 kg.
Số là tuần vừa rồi có mua máy đạp bộ của elip,chiều nào mấy mụ bỉm sữa cty cũng bắt live chym quá trình tập,rồi sáng bắt mình lên cân coi kết quả :((,mấy bã phần sợ k hiệu quả,phần thì sợ tốn tiền nên ngày nào skype cũng hỏi này hỏi nọ rồi quyết định mua máy hay không :chaymau:
Điều gì đến cũng đến - Kèo giảm cân 1 tháng 3 kí để chứng minh và cũng để cho mấy bà vai u thịt bắp công ty có động lực giảm cân.:sweat::sweat::sweat: ( mang mình ra làm vật thí nghiệm... :canny: )
Hạn chót hết tháng 10 :)
Thắng thì ẵm mấy mụ tầm 3 chai - còn thua dẫn mấy mụ đi nhậu chắc cũng tầm 3 chai :((
Mà mình phân vân quá,sắp trung thu ngày nào cũng 3-4 cái bánh trên bàn.Chưa kể chiều về thì ăn ngập họng,tối vừa chơi game vừa ăn vừa uống sữa.Nên cái này đúng là thử thách thật sự.
Ăn nhậu,bia bọt thì chiều nào cũng lai rai với mấy lão cán bộ cty,từ ngày ông xưởng trưởng bên hàn đi (em có nói thớt trước) thì cường độ mới giảm lại.:chaymau:
Mình nhận kèo rồi,các thím thấy mình có khả năng thắng không,mong lời khuyên về khẩu phần ăn uống từ các thím.
Đoạn dưới là máy mình mới mua và đoạn chat của các mụ,cả khẩu phần ăn của mình nữa.
:byebye::byebye::byebye:

nhbt321

Reaction score
0
Cứ nốc như phần ăn trên thì có chạy cả ngày cũng chẳng giảm được kg nào :lmao:

lostodyssey1005

Reaction score
0
kèo này ez thế bác, bác search leangains nhé r theo, hc k thì lowcarb, chịu khó tí, như cân nặng của bác thì giảm 3kg 1 tháng quá dễ :))

tailove

Reaction score
1
thức đêm làm dự án, ăn mì tôm cầm hơi, thì 1 tuần giảm 3kg, 1 tháng giảm 10kg còn được huống chi là 3kg. Nhưng mà mày ăn như khẩu phần trên thì bó chíu

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
tailove said:
thức đêm làm dự án, ăn mì tôm cầm hơi, thì 1 tuần giảm 3kg, 1 tháng giảm 10kg còn được huống chi là 3kg. Nhưng mà mày ăn như khẩu phần trên thì bó chíu
Chưa kể món khoái khẩu của em là bánh Cream với sữa bịch không đường,ngồi đánh liên quân mà cái mồm nhai lương khô rau ráu...cảm giác đói nó buồn miệng với chán nản gì đâu đó :sweat:

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
nhbt321 said:
Cứ nốc như phần ăn trên thì có chạy cả ngày cũng chẳng giảm được kg nào :lmao:
Chạy hì hục máy nó báo có 200 calo mà lên mạng đọc uống ly sih tố là mấy ngan kalo..cay cú thiệt :kool:

7eleven

Reaction score
0
Thèm Người Yêu said:
Chạy hì hục máy nó báo có 200 calo mà lên mạng đọc uống ly sih tố là mấy ngan kalo..cay cú thiệt :kool:
sinh tố gì mà mấy ngàn calo? có nhầm không vậy bạn. Sinh tố chắc tầm 100 calo là cùng chứ nhiêu.

ak477

Reaction score
1
Giảm cân chủ yếu là khẩu phần ăn ... Bác ít ăn lại cũng giảm 1 tháng được 3 kg, cần éo gì cái máy vớ vẫn đó ...

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
7eleven said:
sinh tố gì mà mấy ngàn calo? có nhầm không vậy bạn. Sinh tố chắc tầm 100 calo là cùng chứ nhiêu.
Mình nhầm rồi,khổ giờ cũng hay nhầm sinh tố với trà sữa trân châu.:D
ak477 said:
Giảm cân chủ yếu là khẩu phần ăn ... Bác ít ăn lại cũng giảm 1 tháng được 3 kg, cần éo gì cái máy vớ vẫn đó ...
Từ ngày có nó mình ăn như không thây no hay sao ý :sweat: