[Có hình] Gái nhắn vầy thì nên làm gì đây?

ltltbkh

Reaction score
0
Gái nhắn vầy mai chơi gì đây các thím? Mới quen hôm nay đi đánh bài ăn tiền :sweat:
Gái 98 còn tôi chuẩn loser Voz :sweat:

via vozForums for iPhone

nguyendung235

Reaction score
0
Nên nghĩ xem đặt tên con là gì đi :doubt:

ltltbkh said:
Gái nhắn vầy mai chơi gì đây các thím? Mới quen hôm nay đi đánh bài ăn tiền :sweat:
Gái 98 còn tôi chuẩn loser Voz :sweat:

via vozForums for iPhone

Ho Thi Thu Trang

Reaction score
1
Đầu lúc nào cũng chỉ nghĩ đến tình dục, case này gặp em là block trong nháy mắt, ko nói nhiều :)

Atem

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Đầu lúc nào cũng chỉ nghĩ đến tình dục, case này gặp em là block trong nháy mắt, ko nói nhiều :)
Trước người đẹp mà mình thích, ko nghĩ đến td là ngụy biện. Nghĩ đến td thể hiện sự hấp dẫn của bạn nữ, và người đàn ôg ko bị bất lực:byebye:

frozeblade2579

Reaction score
0
gái nhìn ra ngay đc thằng thớt muốn gạ nó rồi:chaymau:.Còn nó muốn cho thớt gạ hay ko thì chưa biết:sweat:

KyOGuanZou

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Thé em. Mới ế và lên đây spam tối ngày thay vì là năm trong phòng kích thích cùng bạn trai

via vozForums for iPhone

jjiwon

Reaction score
0
Nó nói thế kia rồi mà ông thớt rep câu đúng chán đời :lmao:

Ho Thi Thu Trang said:
Case đó ngoài tình dục thì nó nói vậy có ý nghĩa gì hả bạn, đừng nói nó rủ đi chơi nhà ma nhé :bye:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
jjiwon said:
Case đó ngoài tình dục thì nó nói vậy có ý nghĩa gì hả bạn, đừng nói nó rủ đi chơi nhà ma nhé :bye:
Lỡ nó rủ chơi Tiến Lên thì sao ? :haha:

ltltbkh

Reaction score
0
jjiwon said:
Nó nói thế kia rồi mà ông thớt rep câu đúng chán đời :lmao:

Vậy rep sao cho “phải đạo” hả ông em? À mà tôi là sếp nó nhé. Mới ra trường tôi nhận fulltime :rap:

via vozForums for iPhone