(Có hình) Gái lạnh nhạt sau buổi hẹn đầu tiên

Zou Zou

Reaction score
0
Cảm ơn mọi người :sad: e đang buồn quá. Gái là hình mẫu chuẩn mà e tìm bấy lâu nay, vậy mà...

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp

40tuoilayvo

Reaction score
1
Zou Zou said:
Cảm ơn mọi người :sad: e đang buồn quá. Gái là hình mẫu chuẩn mà e tìm bấy lâu nay, vậy mà...Ảnh
Thôi next đi thím. Giờ thím đang tập trung vài nó nên thím thấy nó là hoàn hảo thôi. Đến lúc thím có nhiều mối khác nhìn lại nó thím lại thấy chán thôi :sexy:
Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

NoDaysLikeToday

Reaction score
0
Xem lại có bị thối mồm hay hôi nách không. Chứ có khi bạn bị hôi mồm, gái nó sợ nên xa lánh thôi.

quan021411

Reaction score
0
Zou Zou said:
(Ảnh bên dưới - các bác xem xong cho e xin lời khuyên nhé)
---
Vào vấn đề. E đoán chắc vấn đề này cực cực kì nhiều ae gặp phải chứ không riêng gì em. Sau buổi hẹn đầu tiên gái nt ít hẳn đi, mình hỏi gì nói đấy. hết.

Hôm đấy e mời gái đi xem phim, xem xong thì đi bão mừng vn vô địch. Mặc dù bản thân thể hiện rất tốt, nói chuyện không nhạt, vui vẻ, ngoại hình ăn mặc bề ngoài các thứ đều ok, xứng đôi vs gái hôm đấy, cư xử đúng mực. Lúc đấy gái cũng quý.
Nhưng không hiểu sao sau hôm đó, gái nhắn tin nói chuyện vs e cứ khác khác lạ lạ kiểu gì ấy các bác ạ, e hỏi gì nói đấy, cảm giác không còn vui vẻ như lúc trước :sad: em buồn lắm

Giờ e phải làm gì đây?

lý do đấy :sure:

DepTrai_LoiTaiAi1

Reaction score
0
Nó thấy thím ko đúng hình mẫu nó đó, con gái giờ nó cân đo đong đếm dữ lắm, thấy ko dc tôn trọng thì next thôi, chứ dính vào còn mệt hơn

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

le0zz

Reaction score
0
bạn up hình ảnh cây đồ bạn mặc hôm ấy lên ae xem. đi xe gì đưa đón ra sao, phụ kiện đi kèm. để ae có cái nhìn đầy đủ chứ nói mồm thế ai tin.

Neokuteo1

Reaction score
0
Zou Zou said:
(Ảnh bên dưới - các bác xem xong cho e xin lời khuyên nhé)
---
Vào vấn đề. E đoán chắc vấn đề này cực cực kì nhiều ae gặp phải chứ không riêng gì em. Sau buổi hẹn đầu tiên gái nt ít hẳn đi, mình hỏi gì nói đấy. hết.
Hôm đấy e mời gái đi xem phim, xem xong thì đi bão mừng vn vô địch. Mặc dù bản thân thể hiện rất tốt, nói chuyện không nhạt, vui vẻ, ngoại hình ăn mặc bề ngoài các thứ đều ok, xứng đôi vs gái hôm đấy, cư xử đúng mực. Lúc đấy gái cũng quý.
Nhưng không hiểu sao sau hôm đó, gái nhắn tin nói chuyện vs e cứ khác khác lạ lạ kiểu gì ấy các bác ạ, e hỏi gì nói đấy, cảm giác không còn vui vẻ như lúc trước :sad: em buồn lắm
Giờ e phải làm gì đây?
Ảnh
Vì thím xài điện thoại xiaomi nhé :sogood::byebye:
Gửi từ HTTP 503 bằng vozFApp

wave8x

Reaction score
0
Zou Zou said:
Cảm ơn mọi người :sad: e đang buồn quá. Gái là hình mẫu chuẩn mà e tìm bấy lâu nay, vậy mà...

Nếu đã xác định và em kia theo miêu tả cũng chín chắn , thì mất gì một câu hỏi thẳng ? liệu mình có cơ hội đến bên nhau hay không .
Nhiều khi cần trưởng thành và cứng rắn vậy thôi , theo đuổi thì nói luôn ra dù kết quả như nào cũng còn hơn không biết gì để ngồi đó im lìm :sogood: