[có hình] Các bác tư vấn giúp em ca khó nghĩ này của gái với.

Av.Kalashnikov

Reaction score
0
Thằg kia nó đã show vé ra còn hỏi lại đi được ko vài lần mới thanh toán mà còn nhây nhây thì tự chịu chứ than thở jì, coi như mất tiền cho khôn ra đi

isnothing

Reaction score
0
Ai cũng nói tốt về mình. Rõ ràng cô gái đã mấy lần đồng tình thì anh kia mới mua vé. Bây giờ đổ thừa vì do tại bởi nhóm bạn cổ vũ, rồi do chưa chuẩn bị kịp là thế đéo nào? Cứ để nó mất tiền ngu đi cho nó nên người.

Mongcute

Reaction score
0
Lớn rồi còn chơi ngu như bò, nôn tiền ra mà trả cho người ta cho đỡ nhục mặt. Còn im im sau này tiếng xấu đồn xa chó nó cưới.

TheDarkKnight

Reaction score
0
"Nhỏ này tưởng mời lơi nên OK Em rảnh đi lun. Xong sau đó cả nhóm hùa nhau thách thức bạn trai đó mua vé máy bay cho nhỏ này đi. Thách sau 1 hồi, bạn trai đó hỏi lại là lịch trình đó đi được không để Anh đặt vé, nhỏ này nói được luôn."

Ko phải mình đọc đến đây nghĩ là vé bạn trai đó bao cho đi à?

Mắc mớ gì phải gửi lại tiền vé? Xách đít mà đi thui chứ. Còn nhây nhây ko đi mới là cái tội

vozer1990

Reaction score
0
Thật ra nhỏ đó là ghệ ông thớt. Tính đi chơi từ SG ra HN với “bạn” là ông kia. Thớt nó phát hiện ra nên cản. Thì nhỏ bảo “lỡ đặt vé rồi, anh muốn em k đi thì trả tiền vé cho người ta”. Thớt thấy mất tiền thế ngu ngu nên lên đây hỏi cách giải quyết

thanhduy296

Reaction score
0
Đọc xong thấy con bạn thớt hãm thật đấy. Mới đầu thì bảo tưởng rủ lơi nên OK, sau người ta còn hỏi mấy lần trước khi book mà còn đéo mở miệng ra nói 1 câu là e chỉ giỡn thôi, còn nếu là người nghiêm túc thì ngta hỏi lịch trình trước khi cho ông này book vé nhé. Mà tôi hỏi thật, có phải bạn gái ông không, nếu là bạn gái ông thì xem lại cái đám bạn với ông đó đi, có ngày mọc cặp sừng đấy, vì ông kia chắc cũng phải có ý rồi mới bỏ tiền mua vé cho con này đi với gia đình ổng, bình thường đéo ai làm thế cả

via vozForums for iPhone

alicubeo

Reaction score
1
vozer1990 said:
Thật ra nhỏ đó là ghệ ông thớt. Tính đi chơi từ SG ra HN với “bạn” là ông kia. Thớt nó phát hiện ra nên cản. Thì nhỏ bảo “lỡ đặt vé rồi, anh muốn em k đi thì trả tiền vé cho người ta”. Thớt thấy mất tiền thế ngu ngu nên lên đây hỏi cách giải quyết :shame:
Crush chứ dc ghệ đã phước :rofl: Mà thím đã nói đúng còn nói to:shame:

TransEdit

Reaction score
1
emkococlonedau said:
Cảm ơn ý kiến của bác. Em nó không muốn lấy le gì ở đây cả bác ơi. Cũng chả có ham hố gì du lịch free như bác trên kia post. Chỉ là muốn làm sao để ổn thỏa trong trường hợp này. Vì Em ấy tính ck lại hết số tiền vé và tiến hành đổi ngày với bên hãng. Nhưng Em thấy tự nhiên mất tiền vậy nó ngu ngu sao như cm ở trên á. :dribble:
Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp
Thì ngu thật mà thấy gì nữa?
Sent from Nokia 8 using vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
emkococlonedau said:
Cảm ơn ý kiến của bác. Em nó không muốn lấy le gì ở đây cả bác ơi. Cũng chả có ham hố gì du lịch free như bác trên kia post. Chỉ là muốn làm sao để ổn thỏa trong trường hợp này. Vì Em ấy tính ck lại hết số tiền vé và tiến hành đổi ngày với bên hãng. Nhưng Em thấy tự nhiên mất tiền vậy nó ngu ngu sao như cm ở trên á. :dribble:
Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp
Thì ngu thật mà thấy gì nữa?
Sent from Nokia 8 using vozFApp

_Kaguya_

Reaction score
0
Giờ có hết tư vấn hộ thằng bạn lại đến tư vấn hộ nhỏ bạn nữa hả

Hùa theo tụi bạn để ông kia mua vé là lỗi của cô. Lỗi thì phải sửa. Vui vẻ mà đi đi.