[Có hình] Bị mấy ông làm cùng gọi là thảm hoạ thời trang

someonekjllhjm

Reaction score
0
_Jayne said:
Vc tập mãi mới được quả đùi tròn khoe ra bố lại bảo mặc che đi đẹp hơn :stick:
Kia la cái ảnh t đưa chủ thớt xem vì ảnh ban đầu thớt đưa là mặc áo len vs chân váy nthe, chứ t hỏi tư vấn trên này lgi :look_down:
T chi có duy nhât 2 cai váy dài đó thôi còn toàn mặc ngắn ngang đùi nhé. Còn ông nào thích kiểu tay = chân, chân = que tăm thì kệ mẹ ông.
e có thể đọc kỹ lại cmt xem a có bảo e che k :look_down: nhìn mấy cái ảnh e up với đọc vài cmt của e phía trc nên a mới góp ý đôi lời, chứ kiểu chủ thớt a biết cmt góp ý k có tác dụng.
Riêng mấy cái ảnh của e up anh thấy váy hơi dài nên tư vấn cho e nên mặc váy ngắn trên gối. Em cũng vừa cmt cách mặc bt của e giống ntn nên a k nói gì nữa. còn đùi tập mãi mới to nên mặc để khoe ra, ok e khoe thì cứ khoe. Nhưng đùi đẹp k phải chỉ có to e nhé, nó phải có độ cong nhất định giữa các phần mông, đùi và bắp chân. k dài thì cũng phải tạo ảo giác nó dài :) quần jean bó hay legging nó tạo form mà tôn dáng rất tốt nên a bảo vậy
gu thẩm mỹ của a chỉ đến thế, nếu k phù hợp thì e bỏ qua, nếu sai thì e góp ý a sẽ tiếp thu. việc gì đâu mà e cmt có vẻ trịch thượng thế nhỉ :lmao:

Reaction score
0
Váy kia chơi cái áo màu trắng là ngon ngay

Mặc tối như vậy chê già đúng rồi,

Cơ mà yên tâm những thằng dính thính thì mặc gì nó cũng khen

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
bacunon1703 said:
anh vui chứ em không vui, anh mua vui cho em đi :beauty:
anh chỉ mua vui cho người yêu anh thôi :"> em muốn anh mua vui cho em thì em phải thành người yêu anh đã :">

Michonne

Reaction score
1
someonekjllhjm said:
e có thể đọc kỹ lại cmt xem a có bảo e che k :look_down: nhìn mấy cái ảnh e up với đọc vài cmt của e phía trc nên a mới góp ý đôi lời, chứ kiểu chủ thớt a biết cmt góp ý k có tác dụng.
Riêng mấy cái ảnh của e up anh thấy váy hơn dài nên tư vấn cho e nên mặc váy ngắn trên gối. Em cũng vừa cmt các mặc bt của e giống ntn nên a k nói gì nữa. còn đùi tập mãi mới to nên mặc để khoe ra, ok e khoe thì cứ khoe. Nhưng đùi đẹp k phải chỉ có to e nhé, nó phải có độ cong nhất định giữa các phần mông, đùi và bắp chân. k dài thì cũng phải tạo ảo giác nó dài :) quần jean bó hay legging nó tạo form mà tôn dáng rất tốt nên a bảo vậy
gu thẩm mỹ của a chỉ đến thế, nếu k phù hợp thì e bỏ qua, nếu sai thì e góp ý a sẽ tiếp thu. việc gì đâu mà e cmt có vẻ trịch thượng thế nhỉ :lmao:
Ưng cái bụng lắm mike fence. Tôi cũng hiểu nhầm ý anh rồi, để tôi xóa comment
Anh cũng team chân giò muối đúng không

_Jayne

Reaction score
0
Thời trang mỗi người 1 quan điểm.

Mình cao có m55 thôi. 48kg. Ít mặc váy dài nhưng ko phải lo lùn đi, mà vì ko thích thế thôi.

Theo nhiều ông thích con gái mảnh mai thì bảo mình béo như con lợn. Ok!!! Mình vẫn mặc đồ sáng màu, vì đó là sở thích nên chỉ tự tin khi mặc nó. NHưng mình sẽ tìm cách mặc sao cho hợp lý, ko phản cảm, dù ko tôn được dáng nhưng tổng thể nó béo đẹp, lùn đẹp.

Tư vấn cho ngta dựa trên những đồ mà ngta có trong ảnh, thì đầu tiên phải dựa trên sở thích ngta trước sau mới là thế nào là đẹp với ng khác.

Vd bạn thớt thích mặc váy, với áo len kia. Ko thể bảo bạn ấy tụt váy dài ra, mặc quần đi được. Vì dù có mặc đẹp theo ý mọi người nhưng nếu bạn ấy ko tự tin, mặc vào mà ngại ngại ng khác nhìn xong cứ cúi mặt thì nhìn cũng dở vl. Vì bạn ấy thích váy, nên nếu chiếc váy đó xấu, hãy tìm chiếc váy nào đẹp hơn để gợi ý.

Reaction score
1
_Jayne said:
Vc tập mãi mới được quả đùi tròn khoe ra bố lại bảo mặc che đi đẹp hơn :stick:
Kia la cái ảnh t đưa chủ thớt xem vì ảnh ban đầu thớt đưa là mặc áo len vs chân váy nthe, chứ t hỏi tư vấn trên này lgi :look_down:
T chi có duy nhât 2 cai váy dài đó thôi còn toàn mặc ngắn ngang đùi nhé. Còn ông nào thích kiểu tay = chân, chân = que tăm thì kệ mẹ ông.
Đúng rồi, đùi to mới là chân ái, thêm ảnh đi gái ui :beauty:

someonekjllhjm

Reaction score
0
Michonne said:
Ưng cái bụng lắm mike fence. Tôi cũng hiểu nhầm ý anh rồi, để tối xóa comment
tôi cmt 1 cái có 2 dòng mà có mấy người gặp vấn đề về đọc hiểu, tôi thấy hơi hoang mang :gach: may cho anh là tôi đọc cmt e gái kia trc k tôi quote chửi sml a r :gach:

Mr.Tang

Reaction score
0
someonekjllhjm said:
Riêng mấy cái ảnh của e up anh thấy váy hơn dài nên tư vấn cho e nên mặc váy ngắn trên gối. Em cũng vừa cmt các mặc bt của e giống ntn nên a k nói gì nữa. còn đùi tập mãi mới to nên mặc để khoe ra, ok e khoe thì cứ khoe. Nhưng đùi đẹp k phải chỉ có to e nhé, nó phải có độ cong nhất định giữa các phần mông, đùi và bắp chân. k dài thì cũng phải tạo ảo giác nó dài :) quần jean bó hay legging nó tạo form mà tôn dáng rất tốt nên a bảo vậy
Không bênh gì gái hay trai nhưng nhìn lại cmt của ông xem ai mới là người trịnh trượng :look_down:. Căn bản là thím kia chả cần đứa nào góp ý gì sất vì đa số mọi người cả trên voz lẫn ngoài đời (đoán vậy) đều thấy phối đồ như vậy là đẹp thì việc đ gì phải sửa style theo 1 lời 1 đứa ất ơ nào đó :baffle:

chua_dat_ten_2

Reaction score
0
Mấy đứa chê toàn là cáo chê nho xanh đấy gái êi. Đẹp vậy tụi nó với ko nổi nên ỏng ẹo hạ giá đấy. Thả thính chết mịa tụi nó đi gái

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
tôi đề nghị thím âm hộn hiện thân, trả info ra, thím ra hn tôi mời đi nhậu