[Có hình] Bị mấy ông làm cùng gọi là thảm hoạ thời trang

_Jayne

Reaction score
0
Vietnam Overclocking Zone said:
chán, thread gái có khác, vozer vưỡn như thế :(( xưa giờ ko đổi được, vào đây cái tự trọng long sòng sọc, rơi lả tả, bảo sao toàn bị chăn với cắm sừng nhé mấy ông mắt cận, đầu bết, mặt rỗ mụn, người hôi, ôm máy tính...như tôi :(
T quen mấy bạn trai vozer (khoảng 6 7 ng), bạn nào cũng có điểm chung là thích khoe tiền với khoe gái theo xin buscu cho :/ Càng lớn trên 25t càng có nhiều câu chuyện drama tình cảm tình dục về cuộc đời. Chả thấy ai ngu ngơ như thằng Ngạn

bacunon1703

Reaction score
0
Vietnam Overclocking Zone said:
chán, thread gái có khác, vozer vưỡn như thế :(( xưa giờ ko đổi được, vào đây cái tự trọng long sòng sọc, rơi lả tả, bảo sao toàn bị chăn với cắm sừng nhé mấy ông mắt cận, đầu bết, mặt rỗ mụn, người hôi, ôm máy tính...như tôi :(
Haha. Thớt em đáng tranh cãi mà. Đến giờ em vẫn thấy 50/50 nè. Nói thật thì cái pic1 em bận quá nên để áo xuông và ông kia kêu thảm hoạ thì ok, nhưng pic2 sơ vin vạt trước thì em vẫn thấy ổn. Và mọi ng cũng ng khen ng chê chứ k phải là không. Còn thật sự k quan trọng gái hay trai, chơi đẹp thì chơi thôi, ai chẳng thế. Em cũng mê zai lắm nhưng dở hơi thì bái bái, sút cho văng mỏ :v
via vozForums for iPhone

x0kandy

Reaction score
0
bacunon1703 said:
Em thích sơ mi trắng thôi. Nơ với bèo thì kiểu nhẹ nhàng thôi chứ bèo nhèo quá em k thích lắm

via vozForums for iPhone
Quan điểm cá nhân em thấy con gái đi kiểu dép này ra đường cứ luộm thuộm làm sao á:sweat:

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
_Jayne said:
T quen mấy bạn trai vozer (khoảng 6 7 ng), bạn nào cũng có điểm chung là thích khoe tiền với khoe gái theo xin buscu cho :/ Càng lớn trên 25t càng có nhiều câu chuyện drama tình cảm tình dục về cuộc đời. Chả thấy ai ngu ngơ như thằng Ngạn
thế nó có thật như vậy không hay lại xiaolin là chính :sweat:

bacunon1703

Reaction score
0
x0kandy said:
Quan điểm cá nhân em thấy con gái đi kiểu dép này ra đường cứ luộm thuộm làm sao á:sweat:
Hehe. Công ty em sàn gỗ, em chịu k đi giày cao gót trong cty đc á, kêu khó chịu lắm. Với cả em đi làm xong buổi trưa đi ăn, thấy mn đều đi dép tổ ong cả, mấy ông sếp cũng loẹt ca loẹt quẹt nhìn buồn cừoi lắm. Với lại em là 1 đứa ra đg k hay để ý nhiều. Kiểu đi đám cưới hay đi nhà hàng gì thì mới để ý tí thôi. Chứ ra đg bịt kín ai quan tâm gì nhiều
via vozForums for iPhone

Reaction score
1
_Jayne said:
phịa ra đấy, tôi vozer điển hình đầu to mắt cận, suốt ngày máy tính, gặp ai cũng chém gió như thần với thánh, trên mạng thì tỏ ra thượng đẳng hiểu đời, gặp bạn thì chém gió đang có gái đòi bus, có chạn đòi tôi chui....thực ra có gì đâu, đầu thì bế tắc tương lai, lòng thì cô đơn hiu quạnh chết ở trong lòng mất rồi :((( nên giờ sợ gái lắm, chắc ko lấy đc vợ :( huhu

Reaction score
1
có bồ chưa mà lên đây vậy con? lên đây toàn tụi bá dơ ko hà, nên tắt cái này đi, rồi đi ra ngoài xã hội kiếm thằng nào đàng hoàng mà quen nhe. Trên này toàn trai bá dơ ko hà, chú nói thiệt đó.

chú có vợ con rồi nên sẵn chú vạch mặt luôn đám trên này, đi chỗ khác chơi cho sạch sẽ, chơi đây riết đầu óc vấy bẩn, là khó thoát lắm đó cháu.

_Jayne

Reaction score
0
tinhyeucuatoi182 said:
thế nó có thật như vậy không hay lại xiaolin là chính :sweat:
Toàn khoe a ở công ty nọ công ty kia, dự án a đang làm thu về mấy trăm triệu:chaymau: xong kèm theo mấy cái ảnh chụp phòng khách sạn vip hoặc giày, đồng hồ, tai nghe gì đó xịn xịn, các thứ các kiểu. Gái gú muốn lúc nào là có ngay, con này con kia nhìn chanh sả thế thôi trước xin chết vì anh....
Bố ai kiểm chứng dc đúng hay ko.
Nhưng công nhận vozer mà t biết ông nào cũng xấu trai :look_down::look_down: mặc quần áo thì quê, nhìn như thằng dở hơi. :stick: mà vozer có vẻ ko thích style đường phố bụi bụi, ông nào cũng sơ mi đóng thùng hoặc áo thun bó sát ng với quần đùi, quần kaki :sweat: quê vc