[Có hình] Bị mấy ông làm cùng gọi là thảm hoạ thời trang

_Jayne

Reaction score
0
bacunon1703 said:
Voãi, theo mình nghĩ nghề của bạn nên mặc Skinny thôi, quần co giãn 4 chiều ấy. Dễ hoạt động.
Mình không có chuyên môn nhưng cảm giác đeo nhiều phụ kiện không tiện lắm, cai gì đó bằng lông hoặc bằng kim loại có nguy hiểm cho trẻ con không nhỉ
Ôi mặc như thế nhưng vào lớp mũ với túi bỏ treo lên chứ. Hoạt động thì cũng toàn dắt học sinh đi đái, phát quà với giải quyết cháu nào đang tự nhiên lăn đùng ra khóc. Giáo viên chính mới hoạt động đứng ngồi nhiều. Chứ mình phụ thì có gì đâu.
B làm IT sao lại nói những điều như the được nhỉ:canny:vl áo lông nguy hiểm cho các con. Hsinh mình thậm chí có nhiều đứa mỗi ngày bme dắt đến là 1 bộ cánh công chúa dạ hội lồng bồng luôn nhé. Mình đi dạy chứ hsinh có tụt áo mình ra đâu mà b kêu nguy hiểm?

inori_aizawa

Reaction score
0
_Jayne said:
Vậy hãy tư vấn thế nào là đẹp cho mình cái. Nói xem từng món đồ kia thì mặc được với gì.
Còn set 3 thì nó là cái váy liền mặc thôi nếu b chê xấu thì chỉ có tụt váy ra mà chụp.

Mình đang làm giáo viên kỹ năng sống mầm non, làm vị trí trợ giảng nên ko gò bó trang phục lắm, nhìn ko hở zú hở lon là dc
Mặc trẻ trung hợp với các con hơn b ạ. Nhiều khi đeo mấy thứ đồ hay hay túi tiếc lạ lẫm cũng thu hút dỗ dc học sinh.
:look_down::look_down: còn các bố bảo đùi to thì mình đi tập gym mà. Đùi 55 bằng vòng eo 1 số chị.:sogood:
mình thấy 2 set đầu đẹp đúng trend bên tàu hiện h. Cái set3 thì hợp đi chụp hình đi chơi v đi làm k hop lắm

vinh91

Reaction score
1
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đúng gu của tôi đây:shame: tối được gối đầu ngủ, lè lưỡi liếm 1 phát thì phê : -_- -_-
đùi gym cứng vãi đái nhé
nằm được shit:look_down:
mà mặc thế đẹp rồi.cứ trẻ trung đã khỏi sexy bố các cháu lại thèm

np90

Reaction score
1
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đúng gu của tôi đây:shame: tối được gối đầu ngủ, lè lưỡi liếm 1 phát thì phê : -_- -_-
liếm xong thì mồm ngập lông và vài hôm sau thì bị ghẻ mồm.

WindSer

Reaction score
0
Kệ mấy thằng chê bai đi em gái =)), hôm nào đi thử mấy bộ bánh bèo lóng lánh chúng nó chả há mồm liếm vội =))

_Jayne

Reaction score
0
À trước làm việc với trẻ vip thì cũng chỉ combo quần + áo đơn giản dễ hoạt động. Vì cũng ở trong lớp suốt ko ai ngắm.

Chứ sang làm với trẻ mầm non, ko chỉ ở trên lớp suốt được. Cũng đưa đón chúng nó từ phòng năng khiếu về lớp nhiều, gặp phụ huynh nhiều. Trẻ mầm non nó là trẻ con chứ giờ cũng chả có cháu nào ngu mà đút cái này cái kia vào mồm như thời trước đâu. Trừ khi người lớn đánh nó hoặc nó bị ngã đâu đấy chứ đi học ko thể nguy hiểm được. Chịu mấy bạn học công nghệ thông tin luôn