[Có hình] Bị giật ipx, bị gỡ icloud và rút sạch tiền bank

giang117

Reaction score
0
Iphone X ios 13.2.3 trở xuống thì bypass icloud được nhé mấy fen :chaymau:

via vozForums for iPhone

bokomi

Reaction score
0
accvfs6 said:
ví dụ lúc thằng em ông check là bọn nó chưa kịp đổi pass, sau đó mấy phút sau nó đổi để tháo icloud ra khỏi tk
:chaymau:
mà nói chung no hope cho cái dt nhé, còn tiền trong tk ngân hàng thì lấy lại được

còn 1 khả năng nữa là có khi nào thằng em ông đăng nhập web fake apple icloud bọn nó làm không, nó giả 1 cái mail từ apple gửi vào mail google, thằng em ông hí hoáy mừng quá đăng nhập vô :haha:
Nghe thì cũng dễ nhưng để mai c.an làm việc tiếp coi sao bác

farrell

Reaction score
0
Phải đút cho CA ít tiền nó mới làm chứ có khướt mà nó làm free. Có log chuyển tiền thì ưu tiền hàng đầu là tóm thằng kia cho bõ tức, tiền coi như mắt trắng cho CA cũng đc

accvfs6

Reaction score
0
bokomi said:
Nghe thì cũng dễ nhưng để mai c.an làm việc tiếp coi sao bác
công an đéo xử lí đâu, vì không định vị được cái iphone thì theo bạn xử lí kiểu gì:chaymau:

ly....hai

Reaction score
0
accvfs6 said:
công an đéo xử lí đâu, vì không định vị được cái iphone thì theo bạn xử lí kiểu gì:chaymau:
Cái zalo pay đó fen. Truy ra địa chỉ, tóm nó mấy hồi.

accvfs6

Reaction score
0
ly....hai said:
Cái zalo pay đó fen. Truy ra địa chỉ, tóm nó mấy hồi.
cái tk được nạp tiền lại là của 1 khách hàng của bọn nạp tiền dt online chiết khấu cao thì sao :look_down:

bokomi

Reaction score
0
accvfs6 said:
ví dụ lúc thằng em ông check là bọn nó chưa kịp đổi pass, sau đó mấy phút sau nó đổi để tháo icloud ra khỏi tk
:chaymau:
mà nói chung no hope cho cái dt nhé, còn tiền trong tk ngân hàng thì lấy lại được

còn 1 khả năng nữa là có khi nào thằng em ông đăng nhập web fake apple icloud bọn nó làm không, nó giả 1 cái mail từ apple gửi vào mail google, thằng em ông hí hoáy mừng quá đăng nhập vô :haha:

nhiều đứa tôi biết còn lưu đúng 1 pass cho gần 20 chục cái tk, chưa kể pass icloud để luôn trong phần ứng dụng note :rofl:
Khả năng đăng nhập zo link fake chắc k có. Nó cũng là dev mà vs tối qua nó làm trên máy mình, mình đứng xem mà

ThutuongVietNam

Reaction score
0
giờ chúng n có thiết bị gỡ icloud mà
lúc con gấu mình bị mất cái iphone XSMax vài tiếng sau cũng bị out ra luôn khỏi icloud
Mình hỏi ông chú chuyên cầm, bán, sửa iphone cũng bảo làm key mất khoảng 3 ,4 tiếng
mình cũng ko rõ có đúng [email protected]@

giang117

Reaction score
0
ThutuongVietNam said:
giờ chúng n có thiết bị gỡ icloud mà
lúc con gấu mình bị mất cái iphone XSMax vài tiếng sau cũng bị out ra luôn khỏi icloud
Mình hỏi ông chú chuyên cầm, bán, sửa iphone cũng bảo làm key mất khoảng 3 ,4 tiếng
mình cũng ko rõ có đúng [email protected]@
Bọn Apple láo thế cả cái XSMax mà cũng bypass được à. Facebook version 2 :go:

via vozForums for iPhone

bokomi

Reaction score
0
farrell said:
Phải đút cho CA ít tiền nó mới làm chứ có khướt mà nó làm free. Có log chuyển tiền thì ưu tiền hàng đầu là tóm thằng kia cho bõ tức, tiền coi như mắt trắng cho CA cũng đc
accvfs6 said:
Mấy anh c.an bảo ngta mất tiền tỷ còn k làm dc, của em vậy chắc no hope. Nhưng nói hồi cái sạc em có sài nữa k sang lại cho anh. Thằng nhỏ bảo em cho anh luôn chứ em k sài nữa. Thế là đc hướng dẫn tận tình và bảo là làm giấy qua phường khác để làm việc vs bank